ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว อู่พรหมประสิทธิ์ ทรานสมิทชั่น  (อ่าน 1437 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ mu3000vgs

• Love MU-7
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MU-7 LatKaBang
บริการซ่อมเกียร์ Automatic ทุกรุ่น / ซ่อมทอร์คคอนเวอร์เตอร์
เผื่อน้าๆ มีปัญหาเรื่องเกียร์ออโต้ครับ

สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม ยินดีได้รู้จักนะครับ"น้องป่านครับ" No:1118 เจอที่ไหนทักได้นะครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• - มือโปรกว่า
  • *
Re: รีวิว อู่พรหมประสิทธิ์ ทรานสมิทชั่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2015, 23:19:59 »
ขอบคุณน้องป่าน ได้ความรู้เยอะเลยครับ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ JoJo

• - มือโปรกว่า
  • *
Re: รีวิว อู่พรหมประสิทธิ์ ทรานสมิทชั่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2015, 22:23:05 »
ขอบคุณน้องป่าน ได้ความรู้เยอะเลยครับ

ขอบคุณครับ น้าป่าน ได้ความรู้เรื่องเกียร์ออโต้ฯ เยอะมากแบบน้าลือว่าเลย ครับ  :-*
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"