ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่รังสิต...ตลาดไท จะอุด EGR ที่ไหน ใกล้ บ้าง...ครับ  (อ่าน 2963 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ kangtripra

• แก็งค์ 20++ ไม่เกิน 30
  • - มือสมัครเล่น
  • **
  • ความปลอดภัย ช่วยได้ทุกอย่าง!!!
และ งบ ประมาณเท่าไหร่ ครับ

อยากจะลอง อุดแล้ว

วิ่งมา แสนกว่าโล ประกันรถจากศูนย์หมด

เลย คิดจะ ทำนู่น ทำนี่ ซะหน่อย

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ narongsak666

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ น้าโอ 081-5677196 เบอร์ 369
    • NJ-Printcenter
Re: อยู่รังสิต...ตลาดไท จะอุด EGR ที่ไหน ใกล้ บ้าง...ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 07:06:44 »
-__- -__-ยินดีต้อนรับเพื่อนๆสมาชิกใหม่ทุกๆท่านนะครับ  -__- -__-

ผมก็อยู่ตลาดไท หลังตลาดผมไม้ร่วม เดี่ยวแนะนำไปหนูนาป่าโมกร้านนี้   http://www.pamokair.com/webboard ราคากันเองครับ

มาสมัครสมาชิกมิวด้วยกันนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2010, 07:16:51 โดย narongsak666 »
สวัสดิ์ดีครับผม น้าโอ ยินดีต้อนรับครับ คุณผู้เยี่ยมชม ที่ร้านรับทำป้าย ไวนิล สติ๊กเกอร์ นามบัตร ตรายาง ฉลากสินค้า สื่อสิ่งพิมพ์ต่างๆ ราคากันเอง

• **
  • ความปลอดภัย ช่วยได้ทุกอย่าง!!!
Re: อยู่รังสิต...ตลาดไท จะอุด EGR ที่ไหน ใกล้ บ้าง...ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 23:49:16 »
ขอบคุณมาก ครับ น้าโอ...

สงสัยต้องไปที่นั่น แล้วหล่ะครับ...

ว่าแต่ ตอนนี้ ป่าโมก น้ำท่วมไหม หนอ

ออฟไลน์ at12

• - มืออาชีพ
  • *
  • ไปทั่วไปทีปไปไม่หยุดไปไม่หย่อนไปจนถูก..ม..ด่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 09:41:25 »
ไม่ท่วมคร๊าบบบบบบ ปลอดภัยดี
-__-ผมแอทคร๊าบอยู่จันทบุรีถ้าน้าผู้เยี่ยมชมผ่านไปผ่านมาแวะซื้อหนมมาฝากผมด้วยน่ะคร๊าบบ -__-

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
    • www.pamokair.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 09:50:07 »
ขอบคุณค่ะ น้าโอ น้าat ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านนะคะ ที่ร้านน้ำไม่ท่วมค่ะแต่ถ้าล้างรถมาใหม่ๆก็เตรียมตัวเลอะนะคะเพราะว่าถนนยังมีน้ำท่วมขังอยู่ค่ะ  -__- -__- -__-
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ  www.pamokair.com

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 10:13:59 »
เจ้าของก็ใจดีทั้งเจ๊นา น้าชาลี บริการดียิ้มแย้มตาหลอด ไม่อึดอัดและให้คำตอบที่พึงพอใจคร๊าบ
ยินดีให้คำปรึกษา น้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล มีบริษัทชั้นนำให้เลือก ราคาพิเศษสำหรับสมาชิกมิว-7 คลับ
02-7495030 หรือ 084-0780375
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ สวยไม่แคร์สื่อ

• - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 11:12:19 »
มาคอนเฟิม..ความน่ารัก..และเป็นกันเองของ "ป่าโมกแอร์" ค่ะ

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 15:17:45 »
ผม แกงไตปลา...เดี๋ยว ว่าง จาก การท่องเที่ยวไทย เมื่อไหร่ จะไปหา ครับ

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • **ช่างภาพ Tao**
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2010, 15:24:43 »
วิ่งไปป่าโมกเลยครับ แค่เอื้อม
ไปถึงป่าโมกผมแนะนำ ของเค้าดีจริง ถูกมากด้วยสำหรับสมาชิก mu7club 

1.อุด                 ให้เครื่องยนต์สะอาดยืดอายุให้อยู่กับเราได้นาน ๆ
2.ติดกันโครง       เพื่อความมั่นคง
3.โตงเตง            เพิ่มความนุ่มนวล
4.แดมป์             กันเสียงออกนอกตัวรถ (อิอิ) เสียงเข้ารถครับ
5.ใส่กรองแอร์     ถนอมแอร์ ถนอมปอด
สุดท้าย ลงเครื่องเสียงพร้อมเลยครับ

โทรจองคิวล่วงหน้าก่อนนะครับ เพราะพี่แกชอบออกเรื่อยเปื่อยกับ mu7club
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

ออฟไลน์ ueakan05

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
หวัดดีค่ะ จองรถไว้ยังไม่ได้ค่ะ  เลยขอเป็นสมาชิกไว้ก่อนล่วงหน้า