ผู้เขียน หัวข้อ: รวมคลิปหลุด มิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ ๕  (อ่าน 7084 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web

ดูด่วนคลิก --> http://www.youtube.com/watch?v=iqIxXIvZR-M

ดูด่วนคลิก --> http://www.youtube.com/watch?v=LdkuZXiU1PA

สำหรับใครที่มีคลิปที่สนุกสนานในกิจกรรมมิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ ๕ สามารถนำมาโพสไว้ที่ห้องนี้ได้เลยนะครับ จะได้ไม่กระจัดกระจาย
ส่วนคลิปด้านบนนี้มีผู้ประสงค์ดีท่านนึ่งส่งมาให้ผมอัพโหลดและหว้ายวานให้ช่วยเผยแพร่ให้เพื่อนๆ สมาชิกได้ชมกันครับ

ตามคอนเซ็ปต์ ที่ว่า " หลุด...รั่ว... ได้ตามอัธยาศัย "

ปล1. สมาชิกท่านใดอัพโหลดวีดีโอไม่เป็นก็ส่งเข้าอีเมลผมได้ครับ เดี๋ยวผมจัดให้ ที่ webmaster [at] mu7club.com ครับ ไฟล์ไม่เกิน 20 MB จะดีมากครับ
ปล2. ก่อนโพสคลิปรบกวนสกรีนให้นิดนึงก็ดีนะครับ เพราะถึงจะเป็นการละลายพฤติกรรม ภาพบางภาพเราจะมีไว้ให้เฉพาะคนที่ไปได้ดูกันสดๆ เท่านั้นครับ ^_^
ปล3. วิธีการนำวีดีโอจาก Youtube มาไว้ที่เว็บบอร์ดมิว 7 คลับ ดูวิธีการทำได้จากกระทู้นี้ครับ http://www.mu7club.com/board/index.php?topic=1727.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2010, 21:30:55 โดย เท่ง »
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
Re: รวมคลิปหลุด มิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้ง&#
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010, 22:22:23 »
55555 โดนกันไปหลายคน 55555555 o_o'
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ สวยไม่แคร์สื่อ

• - มืออาชีพ
  • *
Re: รวมคลิปหลุด มิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ ๕
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010, 23:37:58 »
ใครเป็นคนถ่ายคลิปนี้อ่ะ...ฮื่อออออ..อยากรู้จัง..ใครรู้บ้างค๊ะ ?

ฮี่ ๆๆๆ เดาไม่ถูกเรย..อิอิ

^_-    ^_-     ^_-     ^_-

ออฟไลน์ chatpol

• mu-7 ฉึก ฉึก
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • หนทางไกลนับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก
Re: รวมคลิปหลุด มิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ ๕
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 08:15:52 »
 :-a1-: อิอิ
ชื่อ โอ ครับ 28 แล้ว หมายเลข 209
 Mu-7 Platinum Activo V2
Mazda 3 s+

ออฟไลน์ phithak

• ขุนพลนเรศวรแฟมิลี่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 08:29:37 »
 ^_- ^_- มีเราเปล่าน้อ ฮี่ ๆๆ
สวัสดีน้า ผู้เยี่ยมชม <<=  โจ+เหน่ง+อาร์เซนอล =>>no.296=>>อยู่เมืองพิษณุโลกสองแคว เจอกันทักทายด้วยนะครับ

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 08:48:41 »
นี่ขนาดไม่ชัดยังฮามากกกก  ถ้าภาพคมชัดจะฮามากขนาดไหน  ขอบคุณคร๊าบบ
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 08:53:41 »
            oOo กำลังไล่เช็คคริปอยู่จะมีเราไหม หลุดกระจาย  oOo
   T_T ที่แน่ๆภาพหลุดผมถอดเสื้ออย่าลงนะครับขอๆอายทำไปได้  T_T

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:04:44 »
            oOo กำลังไล่เช็คคริปอยู่จะมีเราไหม หลุดกระจาย  oOo
   T_T ที่แน่ๆภาพหลุดผมถอดเสื้ออย่าลงนะครับขอๆอายทำไปได้  T_T

รูปถอดเสื้อติดเรท 18+ โดยจรรยาบรรณชาวมิว....สามารถนำมาลงได้ครับ......อิอิ
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ at12

• *
  • ไปทั่วไปทีปไปไม่หยุดไปไม่หย่อนไปจนถูก..ม..ด่า
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:06:09 »
 oOo oOo oOo oOo  เอางัยก้อเอา @ รั่วอย่างเดียว   oOo oOo oOo
-__-ผมแอทคร๊าบอยู่จันทบุรีถ้าน้าผู้เยี่ยมชมผ่านไปผ่านมาแวะซื้อหนมมาฝากผมด้วยน่ะคร๊าบบ -__-

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:10:17 »
แหล่มเลยครับ

แต่อยากดูคลิปวันเกิดท่านประธาน อ่ะครับ ใครก็ได้ช่วยที

o_o' @_@ o_o'

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:15:16 »
อยากดูเหมือนกันคับ รูปโนมใหญ่ๆๆๆของป๋า 555555
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ mawin99

• ภูมิใจที่ได้เกิดเป็นลูกหลานย่าโม(คติประจำใจเจ็บแล้วจำคือคนเจ็บแล้วทนคือควาย)
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:19:18 »
แหม......ทำปายด้าย(กรุณาอ่านออกเสียงแบบพี่หว่องคดีเด็ดนะครับ)...เอาอีกๆแฉเลยนะครับอยากเห็นคลิปน้าชัยข่าวว่างานนี้ญาติไม่คบเลยเหรอ555
สุภาพบุรุษลุ่มน้ำลำตะคลองยินดีรู้จักน้า
ผู้เยี่ยมชมผ่านโคราชแวะเยี่ยมกันบ้าง[/b]

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:19:58 »
งานนี้แพสะเทือนไปทั้งหลัง คนที่ไม่ได้แด๊นซ์ก็ยังมันไปด้วยเลย มันกันกระจายสุดขีดเลยล่ะเรียกว่าหลุดโลก... o_o'
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • *
  • **ช่างภาพ Tao**
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:26:07 »
สุด ๆ ไปเลย มันสุด ๆ ไปเลยนะครับ

น้าออนงานเข้าอีกแระ  สงสัยน้าชัยจะขอซื้อกล้องเพิ่มอีกแระ แต่เป็นกล้องถ่ายคลิปนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:28:49 โดย Tossapol_Mu7 »
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

ออฟไลน์ chaiyu

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:32:52 »
แหม......ทำปายด้าย(กรุณาอ่านออกเสียงแบบพี่หว่องคดีเด็ดนะครับ)...เอาอีกๆแฉเลยนะครับอยากเห็นคลิปน้าชัยข่าวว่างานนี้ญาติไม่คบเลยเหรอ555

ญาติไม่ครบ ขาดน้าขวด ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ฮิ้วววววววววววว

มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • *
  • **ช่างภาพ Tao**
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:39:30 »
โอ้ โห้ น่าสนุกจัง  ใครเอาสายันต์มางานด้วยเนี๊ยะ
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 10:01:33 »
ญาติไม่ครบ ขาดน้าขวด ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ฮิ้วววววววววววว

ใครทำกับพี่ชายสายแข็งผมแบบนี้...บอกน้องมาเดี๋ยวน้องจัดการให้ครับ

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 10:31:23 »
คลิปนี้ใครถ่ายไม่แน่ใจค่ะ แต่คนที่ส่งมาแดนซ์กระจายอยู่ในคลิปนี้แหละค่ะ ก๊ากๆๆ ดูแล้วฮาจริงๆค่ะ  o_o'

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 10:45:05 »
อย่างมันส์เลยคร้า...พี่น้อง
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 10:53:06 »
ในมือถือ ชัดครับ แต่พอขยายจอแบบนี้แล้ว เบลอ ๆ ก็ก็พลางตัวได้ระดับหนึ่ง ไม่งั้นโดนตัตต่อแน่ 5555
ฝันแล้วต้องทำ