ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานมิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ ๕ (โดดน้ำให้ชื่นบานที่กาญจนบุรี)  (อ่าน 18717 ครั้ง)

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ไม่เสียดายเงินที่ลงไปกับอุปกรณ์จริงๆครับน้าชัย ภาพคม ไฟล์ดูสบายตามาก ภาพบุคคลถ้าเพิ่มเรื่องราวในภาพมากกว่านี้จะแจ่มมากครับ

ดูภาพไปก็นั่งอิจฉาไป...ทำไมงานนี้เราพลาด T_T T_T

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • *
  • **ช่างภาพ Tao**
นั่นซิผมก็งง  ครูเอสพลาดได้ไง
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

ออฟไลน์ nuy

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
  • ไม่มีใครเข้มแข็งตลอดไปและไม่มีใครอ่อนแอตลอดกาล
ภาพสวยๆชัดๆลงไปก่อนเลยค่ะน้าชัย....เด๋วภาพไม่สวยจะตามมาทีหลัง...อิอิ o_o' o_o'

ออฟไลน์ chaiyu

• - มือโปรกว่า
  • *
ขอบคุณทุกท่านครับ  ไปชมภาพกันต่อแล้วกัน อิ อิ

มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พฤศจิกายน 2010, 17:25:54 โดย chaiyu »
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน 2010, 16:06:34 โดย chaiyu »

ออฟไลน์ k21

• อยู่ จ.มหาสารคามครับใครอยู่แถวนี้ทักกันบ้างนะครับ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เก่ง ครับ
รอๆๆ ชมภาพสวยๆ ต่อครับ อิจฉานิดๆไม่ได้ไปด้วย 55

• *
โดด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ใครเป็นใครดูกันเองครับ   @_@ @_@

• - มือโปร
  • *
น้าชัย up ภาพ ผมก็ต้อง เข้ามาดูล่ะซิครับ พลาดได้ไง รอชมต่อครับ น้าชัย 1000แก้ว

club เรา กระโดนกันได้ขนาดนี้เลยเหรอครับ แข็งแรงกันจริง ๆ ๆ    เข้ากับชื่อตอนมาก  ๆ ๆ ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน 2010, 16:35:40 โดย Tossapol_Mu7 »
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
ผมว่าน้าๆแต่ละท่านไปงานนี้..........เหมือนกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง...
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

• - มือโปร
  • *
น้าบอย น้า ๆ club เราก็ยังไม่มีใครอายุเยอะเลยซักคนนิครับ

club mu7 จะหมดแรง แก่ ตอนอายุ 99 ปีครับ  อายุเท่านี้จะไม่กระโดนน้ำแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน 2010, 16:42:10 โดย Tossapol_Mu7 »

• *
กระโดด ๆ ๆ ๆ อีกมุมจากกล้องน้าราญครับ

ออฟไลน์ at12

• *
  • ไปทั่วไปทีปไปไม่หยุดไปไม่หย่อนไปจนถูก..ม..ด่า
 o_o' o_o' o_o' ขอดูเบื้องหลังการถ่ายทำหน่อยครับบบบ o_o' o_o' o_o'
-__-ผมแอทคร๊าบอยู่จันทบุรีถ้าน้าผู้เยี่ยมชมผ่านไปผ่านมาแวะซื้อหนมมาฝากผมด้วยน่ะคร๊าบบ -__-

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • *
เบื้องหลังการถ่ายภาพอันสวยงามโดดน้ำตูมๆ...อิอิ o_o'

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน 2010, 18:14:17 โดย พงศ์พันธ์ »
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
โดดน้ำ อย่างเมา มันส์ พึ่งนึกได้ว่า ทำไมถึงปวด ระบม ไปหมด

น้ำตรงกลาง น่าจะลึกประมาณ ช่วง เสาไฟฟ้า 8 เมตร ไหลแรง เย็นเจี๊ยบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน 2010, 18:32:25 โดย ไอ!!คุก ๆ »
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
โดดหนักๆกันทุกคน ดูน้าต้อมกระะโดดแล้ว ดูเบาๆไงมะรู้ค่ะ เอ๊ะ...หรือว่าน้าแกผอมค่ะ เคิ๊กๆ ดูแล้วฮาจริงๆ  o_o'

ออฟไลน์ bam

• - มือใหม่
  • *
ไปสะพานข้ามแม่น้ำแควด้วยอะ
 oOo

ออฟไลน์ noppasit

• *
 ^_- กว่าจะได้ภาพออกมาสวยขนาดนี้ต้องยกให้น้าชัยจริงๆครับ เห็นเบื้องหลัง
       การถ่ายทำขนาดนี้ ขอให้ทุกท่านปรบมือเสียงดังๆ ให้น้าชัยหน่อยครับ  -__- @_@

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
สุดยอดทั้งตากล้องและนักกระโดดน้ำทั้งหลายคร้า  ฉลามบอมตีลังงกาโดดด้วยแฮะ..แต่ละท่านท่าสวยๆทั้งน้านเลยค่ะแต่นู๋หารูปน้ากล้ากระโดดน้ำไม่เจอ ,,,
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ nittaya

• - มือสมัครเล่น
  • *
ผมโดดลงไปหรือโดนลมพัดไปก็ไม่รุ้  อิอิอิอิอิอิอิ  55555  (เอ๊ะหรือบรรยากาศมันพาไป  งงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ -o' ^_- oOo)
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ
ชื่อ  ต้อม  ปราจีน  #497 ครับผม