ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศ..การอัดรายการ Guru Test ครับผม  (อ่าน 6965 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
สวัสดีครับ...ผมหล่อขั้นเทพ..และนี่..ผบ.ผมครับ

"เอ้อออ...น้าหล่อฯ ค๊ะ หนูไม่ใช่ พี่สวยไม่แคร์สื่อนะค๊ะ"  ^_-  ^_-

อิอิ...งั้นตามด้วยสมาชิกท่านแรกที่มาถึง...น้าบอย สู้ตาย..อิอิ (ชูสองนิ้ว)

นี่ครับ..น้าไพศาลพันธุ์ปลา และ ลูกชาย ครับ

และนี่....น้าเต้ และ น้องปุ๊กจ๋า ก้อมาด้วยครับ

ตามด้วยน้าชัย(ตากล้อง 7D), น้าเจี๊ยบ(NAMO) ,น้าเฮง(Hengheng), และ ผม..หล่อขั้นเทพ

ต่อด้วย...น้าต้อม(nittaya) และ น้าตั้ม (TUM_REVO)

งานนี้น้ากานต์ และ น้องเพลตั้น ก้อมาด้วยคร้าบบบ

นี่คือ...น้านพ (noppasit) มากะน้องหลินสุดสวย ใครมีรูปช่วยลงให้ด้วยนะครับ

และน้องโย(Cyanide), น้าต้น ประธานของคลับเราคลับ

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • *
  • **ช่างภาพ Tao**
Re: ภาพบรรยากาศ..การอัดรายการ Guru Test ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 17:15:35 »
 T_T ได้แต่นั่งอิจฉาน้า ๆ  ๆ  จะหนีไปหาก็หาจังหวะไม่ได้เลย

oOo ว่าแต่มี้กุ้งสวยขึ้นเยอะเลยนะครับ
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
Re: ภาพบรรยากาศ..การอัดรายการ Guru Test ครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 18:24:50 »
ต่อ...ต่อ...ต่อ..ด้วยภาพนี้เลยครับ...พี่นู๋นาและน้าชาลีแห่งป่าโมกแอร์

เอารูปรวม ๆ บ้างละกันน๊าครับ..

บรรดาลูกเทวดาทั้งหลายยย...ก้อมีความสุขนะคร๊าบบบบบ

ถึงเวลาแลกของที่ระลึกกันนะครับบบบ

ต่อไปนี้ก็ถึงเวลา..ออกกล้องกันแว้วววว...น้าชาลีแห่งป่าโมกแอร์..ชักจะดังใหญ่แระ..อิอิ

คันนี้ก้อไม่เบาครับ...น้าต้อม เป็นรถมิวที่ได้รับเลือกจากทีมงานเพื่อขอสัมภาษณ์ครับ

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 18:50:56 »
คันนี้ก้อไม่เบาครับ...ของน้าเฮงเองครับ

คันนี้ได้รับเลือกด้วย...สงสัย..เพราะว่า..หน้าดำ...อิอิ

เย้ ๆๆๆๆๆ ผมก้อได้ออกกล้องเหมือนกันน้อ ถือว่าคุ้มคับ..เพราะแต่งหน้าตีสี่เหมือนน้าบอย..อิอิ

ออฟไลน์ chaiyu

• - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 19:13:33 »
จัดไปครับ ป๋า  ผ.บ. ท.บ. น้านพครับ  o_o'

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2010, 01:13:32 โดย chaiyu »
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 19:51:24 »
นี่ประธานของเรากำลังให้สัมภาษณ์ครับ...สังเกตุแบล็คกราวน์ทั้ง 4 ท่านครับ..อิอิ

ภาพนี้..สำหรับ...ผบ.ทบ.ทั้งหลายครับ 55555

พี่นู๋นาขอลองเลนส์ใหม่ครับ...อิอิ
พี่นู๋นา : แจ่มเรยค่ะป๋า

ขอลองบ้างครับ...แจ่ม จริง ๆ ด้วย

ขอขอบคุณทีมงาน..และเพื่อนสมาชิกทุกท่านนะคร้าบบบ

บ๊าย...บาย..คร๊าบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2010, 19:53:35 โดย หล่อขั้นเทพ »

ออฟไลน์ นายกานต์ กะเด็กชายเพลตั้น

• วันสบายๆ กับลูกชาย ก็พอแล้ว
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 21:01:52 »
[ภาพนี้..สำหรับ...ผบ.ทบ.ทั้งหลายครับ 55555

โปรดสังเกตุที่รอยยิ้มน้าบอยครับ ดูมีความสุขจริง อิอิ // กานต์ 046

ออนไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 21:38:04 »
ลักษณะเหมือนอยากไปยืนแทนน้าเทพ ไงมะรู้เน๊อะ เคิ๊กๆ  o_o'

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2010, 23:48:50 »
ไม่เหมือนน้าลีเลยคับ ไม่มองใครทั้งนั้น แอบไปมองใครอ่ะ 555555 หรือมองเจ๊นา 555555
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ offer03

• - มือสมัครเล่น
  • *
  • รถยนต์คันที่สองของชีวิต
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 08:03:39 »
น่าจะมีถ่ายเจาะรถแต่ละคันนะครับ จะได้เป็นแนวทางในการแต่งครับ o_o' o_o' @_@

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 08:50:35 »
 T_T  ไม่ได้ไป หนีไปไม่ได้ อยากดูอีกครับ  เห็นเจ้นู๋นาบอกว่ามีดิ๊ฟด้วย
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

ออฟไลน์ Cyanide

• *
  • สมาชิกเลข176
    • ROOM อะไหล่ซิ่ง T'spec/ครัชท์ BERAL-BK/ท่อสูตรเม้งซัง/ท่อแอร์โฟล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 09:03:44 »
น่าจะมีถ่ายเจาะรถแต่ละคันนะครับ จะได้เป็นแนวทางในการแต่งครับ o_o' o_o' @_@

ถ่ายครับผม
ผมชื่อ โย คับ  เบอร์โทร: 081-3051456
อายุ 23
อยู่ ชลบุรี บางเเสน/พัทยา
ประจำโซน: บูรพา
E-mail: pinyo_02@hotmail.com

ออฟไลน์ offer03

• *
  • รถยนต์คันที่สองของชีวิต
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 09:13:57 »
รบกวนช่วยลงรูปด้วยครับ อยากเห็นอะ เพราะไม่ได้ไปครับ จะได้เห็นรถบวกเห็นคนด้วยครับ

ออฟไลน์ สวยไม่แคร์สื่อ

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 09:20:15 »
T_T  ไม่ได้ไป หนีไปไม่ได้ อยากดูอีกครับ  เห็นเจ้นู๋นาบอกว่ามีดิ๊ฟด้วย

ถ้าจะมา...ถึงขนาดต้องหนีมาเรยหรอออค๊ะ..น้าอ๊อก...ไม่ต้องก้อได้มั้งค๊ะ...ไม่มี ผ.บ.คนไหนปลื้มหรอกน้อออ

-*-      -*-       -*-

ออฟไลน์ หะ โหน่ง มาแว้ว

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 09:32:10 »
อิอิ.....ผมแอบไปด้วยนะครับ แต่ไปตอนเค้าเลิกกันเเล้ว ประมาณ 17.00 น. เห็นจอดทานอาหารอยู่ที่ร้านอาหารตรงข้ามสวนสนุกที่ไปถ่ายทำครับ

ควบ D max ไป ไม่ได้พามิวไปด้วย มองลงไปในร้านอาหาร เห็นครึกครื้นกันอยู่ ก็เลยไม่ได้ลงไปทักทายครับ....

ผมติดงานที่คลินิก ยุ่งมาก ๆ  วันอาทิตย์ด้วย ลูกค้าค่อนข้างเยอะ ปลีกตัวมาลำบากครับ  เเต่ใจก็อยากมาร่วมงานครับ...

โอกาสหน้าละกันนะครับ .../// หมอเต๊ะ 035

ผมหมอเต๊ะคร๊าบ  บ้านอยู่ ซอยมิสทีน ถนนรามคำแหง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ -- --"

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 09:34:26 »
ไม่เหมือนน้าลีเลยคับ ไม่มองใครทั้งนั้น แอบไปมองใครอ่ะ 555555 หรือมองเจ๊นา 555555

น้องโจเข้าใจถูก อิอิ น้าบอยสิ ออกนอกหน้า...ตา 5555
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ k21

• อยู่ จ.มหาสารคามครับใครอยู่แถวนี้ทักกันบ้างนะครับ
  • *
  • เก่ง ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 10:03:13 »
แจ่มๆ ทั้งนั้นเลย รูปหมดรึยังครับจะคอยดูอีก อยากดูๆๆๆๆๆๆ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 10:03:36 »
ใครเห็นมือครบ 2 มือแสดงถึงความบริสุทธิ์ใจครับ  ดูเอาเองครับ  o_o'

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2010, 10:06:24 โดย Tossapol_Mu7 »

ออฟไลน์ numning

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 10:08:17 »
แพ้สาวสวมแว่น ใสๆๆๆๆ  อิอิ
เครื่องเดิม โบว์เดิม เกียร์เดิม เพิ่มแค่น้ำมัน ดันวิ่งซะงั้นนนนนน

ออฟไลน์ TUM_REVO

• ตั้ม Limited RC Club
  • *
  • ผมตั้มครับ ID.490....เจอกันปาดหน้าได้เลย..อิอิ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 11:14:13 »
มีน้าๆมีรูป..เข้าโค้งยางไหม้มั้งใหมครับตอนดริฟ... -__- -__-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2010, 11:20:41 โดย TUM_REVO »