ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีวิธีติดกล้องข้างหน้าบ้างครับ สำหรับmu 7  (อ่าน 2359 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ natthapat23

• - มือใหม่
  • *
เห็น คลับ paje so เขาทำกันแล้ว ในบอร์ดนี้ไม่มีเลยหรือครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ gallop

• - มืออาชีพ
Re: ใครมีวิธีติดกล้องข้างหน้าบ้างครับ สำหรับmu 7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2010, 23:07:27 »
อยากทำมั่งจังเรยครับ   รอผู้รู้มาสอน  อิอิ

ออฟไลน์ P

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
Re: ใครมีวิธีติดกล้องข้างหน้าบ้างครับ สำหรับmu 7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 11:32:14 »
อยากติดเหมือนกันครับ 

อยากทราบที่ติด ราคา รบกวนด้วยครับ

พจน์มหาชัย 284
น้องใหม่แนะนำด้วยนะครับ 284

ออฟไลน์ natthapat23

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 20:26:15 »
และนี่คือกล่อง ไว้ต่อกับมิวของพวกเรา สำหรับกล้องหน้าต่อเข้ากับช่องวีดีโอ จาก  ปาเจโร่ คลับ

ออฟไลน์ sarit

• ใจเย็นเป็นต่อ 331
  • - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 20:05:38 »
มันดียังไงครับไ  ขับไปข้างหน้ามันมีภาพขึ้นเหมือนกล้องถอยหลังติดไว้ตลอดเลยหรือ

ออฟไลน์ sarit

• ใจเย็นเป็นต่อ 331
  • - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2010, 02:21:10 »
นั่นสิครับ อยากรู้ว่าประโยชน์มันแค่ไหน ถ้าติดมีร้านรับติดดี ๆ ไหม ราคาเท่าไหร่แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ nahpak

• - มือใหม่
  • *
    • บัตรพลาสติก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 20:18:36 »
ผมว่าพอช่วยได้บ้างเวลาออกจากซอยที่เราไม่สามารถมองเห็นด้านหน้าได้แต่ผมว่าช่วยได้ไม่มากเพราะ
ดูหรอกตาหรือมีสิ่งกีดขวางเตี๊ยๆๆนอนอยู่ด้านหน้าและอีกอย่างคือเวลาเข้าจอดในที่แคบที่ต้องโยกรถเดินหน้า
และถอยหลังเพื่อเข้าจอดบ่อยๆๆกันพลาดครับผมว่านะจะประมาณนี้นะครับประโยชน์
รอผู้รู้มาตอบอีกที่ครับขอบคุณครับ -__- -__- -__- -__- -__-
ลงประกาศฟรีที่นี่จ้า>|< รับทำบัตรพลาสติกบัตรพนักงานครับ
ผมชื่ออ้นนะครับ 601 เจอทักทายกันได้นะครับผม