ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพทริปปลูกป่าชายเลนเมื่อวันอาทิตย์ที่ 12 กันยาที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 5774 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ poll_a

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
บรรยากาศในปั๊มเอสโซ่ ก่อนเดินทางไปสมทบกับ เพื่อนๆสมาชิกกลุ่มใหญครับ

ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

พื้นที่โฆษณา

• *
บรรยากาศในการนั่งรอและฟังคำบรรยายจาก ผู้ใหญ่ชงค์ แห่งคลองโคน

ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

• *
บรรยากาศการปลูกป่าชายเลน ลีลาต่างๆของเพื่อนสมาชิก

• *
บรรยากาศหลังเสร็จสิ้นกิจกรรมครับ สกีน้ำกันสนุกสนาน

• *
ส่งท้ายกับสองภาพน่ารักๆนี้ครับ

ต้องรีบโพสต์ก่อนจะไม่มีเวลาครับ เดินทางท่องเที่ยวทริปใหม่อีกแล้ว อิอิ

ออฟไลน์ tawpny3

• - มือใหม่
  • *
  • สบาย สบาย
ลุงพลสุดยอดจริง ๆ ค้า @_@ @_@ @_@

ออฟไลน์ chaiyu

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
ขอคุณมากมายสำหรับภาพ  สวย ๆ ครับลุงพล  แล้วมาลงรูปต่อนะครับ  -__- -__-

ลุยจริง ๆ ครับ เพื่อเก็บภาพขบวนการปลูกป่า ช่างกล้า จริง ๆ ครับ ผมได้แต่ยืนเก็บภาพอยู่บนเรือ กับเลนส์ 17-40 mm. ขอ70-200mm. เถอะนะเมียจ๋า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2010, 12:44:35 โดย chaiyu »
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
ขอบคุณค่ะลุงพล  -__- -__- -__-
ภาพนี้ทั่นประธานเราหน้าเด็กลงไปอีก10 ปี น่ารักจริงๆ อิอิ   o_o' o_o'

แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ nuy

• - มือใหม่
  • *
  • ไม่มีใครเข้มแข็งตลอดไปและไม่มีใครอ่อนแอตลอดกาล
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด   จับภาพนุ้ยตอนสกีลุ่มได้ด้วย...อายจัง =_= =_=

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆๆๆคร่า..ลุงพล -__- -__-

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
ไม่มีภาพตอนเราเล่นสกีเลย ฮือๆๆๆ  T_T T_T T_T
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
  • *
นานๆได้ชมภาพฝีมือเซียนจากลุงพล ต้องขอบคุณมากครับ (ยังไงช่วยรีทัชก่อนลงก็คงดี) กล้องอะไรก็ไม่รู้จะดีและคมชัดขนาดนั้นตีนกา รอยเหี่ยวที่ไหนเห็นหมดเลย...อิอิ -__-
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • *
  • **ช่างภาพ Tao**
ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
ประทับจายทุกภาพเลยคร๊าบ...ลุงพล   -__- -__- -__-

LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ numning

• - มือสมัครเล่น
  • *
เยี่ยมครับ  สำหรับภาพสวยๆๆๆๆๆครับ
เครื่องเดิม โบว์เดิม เกียร์เดิม เพิ่มแค่น้ำมัน ดันวิ่งซะงั้นนนนนน

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
บรรยากาศในการนั่งรอและฟังคำบรรยายจาก ผู้ใหญ่ชงค์ แห่งคลองโคน

ถ้าป๋าเอาเสื้อมาพาดไหล่สองด้าน รับรอง ใครๆก็ต้องเรียก หลวงพี่แน่ๆ
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ trong

• มีสติทุกครั้งในการขับขี่
  • - มือสมัครเล่น
  • *
 @_@น้าพลถ่ายภาพสวยจังเลยยยยค่าาา @_@
ยินดีที่รู้จักทุกคน และขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่า.......

ออฟไลน์ นายกานต์ กะเด็กชายเพลตั้น

• วันสบายๆ กับลูกชาย ก็พอแล้ว
  • *
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ กับบรรยากาศสนุกสนานที่เก็บมาฝากครับลุงพล  -__- // กานต์ 046

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
ภาพหนูสวยสุด กร๊ากกกกกกกกก ตั้งใจขัดอารายนักหนานะ ตุ๊กกี้ เอิ๊กๆ
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ keow_38

• ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ
  • - มือโปร
  • *
  • รักคนใช้ Mu 7 ทุกคน
ขอบคุณครับ.. -__-
สวัสดีครับ ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่ได้รู้จักครับ..ผมkeow_38หมายเลข 289  primo Ddi Vgs Turbo 3000 สีขาว(มุก) ครับ..