ผู้เขียน หัวข้อ: ISUZU D-Max และ MU-7 ใหม่ล่าสุด!! รุ่น MinorChange เปิดตลาดต้นเดือนตุลานี้แน่นอน  (อ่าน 2972 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ ISUZU_NEWS

• - มือใหม่
  • *
บริษัท ตรีเพชรอีซูซุเซลส์ จำกัด แนะนำ “อีซูซุดีแมคซ์ รุ่นไมเนอร์เชนจ์ “ ปิกอัพอัจฉริยะ ยอดประหยัดน้ำมัน และ “อีซูซุมิว-เซเว่น รุ่นไมเนอร์เชนจ์ ” รถอเนกประสงค์ยอดประหยัดน้ำมัน ที่มาพร้อมมาตรฐานใหม่แห่งโลกการขับขี่ “ไอ-จินนี่” ระบบเพื่อนนำทางอัจฉริยะ นำทางสู่ความรวยที่ให้ความประหยัดน้ำมัน สะดวกสบาย ปลอดภัย ทนทาน และคุ้มค่าเงินสุดสุด

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ chatpol

• mu-7 ฉึก ฉึก
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • หนทางไกลนับหมื่นลี้ ต้องเริ่มต้นด้วยก้าวแรก
ไม่มีภาพประกอบรึครับ
ชื่อ โอ ครับ 24 แล้ว หมายเลข 209
 Mu-7 Platinum Activo V2
Mazda 3 s+
เจ้าชายเย็นชา กับ เจ้าหญิงแสนงอน ชื่อใน Facebook

• - มือใหม่
  • *
ไม่มีภาพประกอบรึครับ

ตอนนี้ยังไม่ค่อยมีรายละเอียดเท่าไหร่ รอให้ผ่านวันที่ 23 กันยานี้ไปก่อนครับคงจะได้รายละเอียดเพิ่มเติมแล้วจะพยายามนำภาพมาให้ดูครับ

ออฟไลน์ DAMNBOY

• - มือใหม่
  • *
ตอนนี้ยังไม่ค่อยมีรายละเอียดเท่าไหร่ รอให้ผ่านวันที่ 23 กันยานี้ไปก่อนครับคงจะได้รายละเอียดเพิ่มเติมแล้วจะพยายามนำภาพมาให้ดูครับ

ยังงัยก็ขอบคุณมากนะครับ ยังงัยจะรอติดตามข่าวสารคั บๆ

ออฟไลน์ gallop

• - มืออาชีพ
บริษัท ตรีเพชรอีซูซุเซลส์ จำกัด แนะนำ “อีซูซุดีแมคซ์ รุ่นไมเนอร์เชนจ์ “ ปิกอัพอัจฉริยะ ยอดประหยัดน้ำมัน และ “อีซูซุมิว-เซเว่น รุ่นไมเนอร์เชนจ์ ” รถอเนกประสงค์ยอดประหยัดน้ำมัน ที่มาพร้อมมาตรฐานใหม่แห่งโลกการขับขี่ “ไอ-จินนี่” ระบบเพื่อนนำทางอัจฉริยะ นำทางสู่ความรวยที่ให้ความประหยัดน้ำมัน สะดวกสบาย ปลอดภัย ทนทาน และคุ้มค่าเงินสุดสุด

ขอบคุณครับ   

แต่ ไอจินนี่ ก็มีเกือยทุคัน ที่เปนรุ่นบนแล้วนินา   แอบงงครับ

• - มือใหม่
  • *
ขอบคุณครับ   

แต่ ไอจินนี่ ก็มีเกือยทุคัน ที่เปนรุ่นบนแล้วนินา   แอบงงครับ

รอรายละเอียดอีกไม่นานครับ คงจะได้ทราบกันแน่นอนครับว่าะมีออฟชั่นอะไรเพิ่มเติม

ออฟไลน์ DAMNBOY

• - มือใหม่
  • *

รอรายละเอียดอีกไม่นานครับ คงจะได้ทราบกันแน่นอนครับว่าะมีออฟชั่นอะไรเพิ่มเติม

พอจะทราบไหมครับว่าประมาณวันไหนๆ

ออฟไลน์ teen

• - มือใหม่
  • *
วันที่ 25 กันยายนนี้เปิดตัวแน่นอนครับ ที่เมืองทอง