ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะสมัคร e-mail : XXXX@mu7club.com  (อ่าน 2452 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Napachawone

• สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกทุกท่าน จาก ณพัสชวัล สมาชิก 522 ครับ
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
อยากจะสมัคร e-mail : XXXX@mu7club.com
« เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 13:59:24 »
ลองเข้าไปสมัครดูไม่เห็นได้เลยครับ เพื่อนสมาชิก ทำไง
สามัญ 522 ยินดีที่ได้รู้จักกับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านครับ  ใครมีปัญหาในการใช้ทางด่วน ทางพิเศษ ยินดี ให้ความคิดเห็นแลกเปลี่ยนกันครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
Re: อยากจะสมัคร e-mail : XXXX@mu7club.com
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 15:56:33 »
ลองเข้าไปสมัครดูไม่เห็นได้เลยครับ เพื่อนสมาชิก ทำไง

เมื่อก่อนเคยเปิดรับแบบ Open แล้วแต่การใช้งานจริงไม่ค่อยมีคนใช้ครับ ก็เลยปิดรับสมัครไป
แต่ถ้าใครต้องการอีเมลนามสกุล @mu7club.com แจ้งที่ผมได้ครับ ผมจะทำการ Create Account ให้ครับ
แต่การนำไปใช้งานห้ามใช้ส่งเป็น Spam mail เด็ดขาดครับ

อย่างที่มีใช้กันอยู่ตอนนี้ก็จะมีน้ามอส กับผมเป็นหลักครับ อย่างของน้ามอสจะใช้อีเมล 005 [at] mu7club.com
ส่วนผมก็ webmaster [at] mu7club.com

*** ความรู้ ***
คำว่า [at] ผมเขียนแทนเครื่องหมาย @
เป็นอีกวิธีการหนึ่งในการโพสชื่ออีเมลของเราในเว็บสาธาณะ เพื่อที่ป้องกันโปรแกรมดูดอีเมลของเรา
(เมื่อเขาได้อีเมลเราไปแล้ว ก็จะนำไปขายหรือส่งข้อความต่างๆ ที่รบกวนเรา หรือส่ง SPAM Mail มาที่เรา ซึ่งแน่นอนว่าไม่มีใครอยากได้รับมันแน่นอน)
ใครจะนำไปใช้ก็ได้ครับ ไม่สงวนลิขสิทธิ์
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: อยากจะสมัคร e-mail : XXXX@mu7club.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 16:13:44 »
ใช้ให้คุ้ม พื้นที่เยอะแยะเก็บได้อีกเพียบ  รีบเลยครับน้า นภัสวรรณ
ฝันแล้วต้องทำ