ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บตกชุดสุดท้าย ภาพบรรยากาศรวม ๆจากงา&  (อ่าน 5204 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
 oOo
1.มาถึงค่ำแล้วเลยไม่ค่อยได้ไปเก็บบรรยากาศรอบ ๆ ครับ ติดตามกันเลยดีกว่า

2.อันนี้รูป 4 นิ้วครับ 555+ เจ้าเอก เค้กกะทะ (แพนเค็ก)

3.คมเข้ม หนักแน่นครับกับน้าบอย

4.สุขมนุ่มลึกเสียงหล่อกับน้าหนุ่มครับ

5.เจ้านี้มาเงียบ ๆ ครับ น้าปู

6.อมยิ้มของแพนเค้ก

7.น้าโจกับ ผบ. หวานใจเพิ่งมาถึงครับ

8.นี่คือกลุ่มที่มาชุดแรก ๆ ครับ

9.รวม ๆ ในห้องครับ

10.ให้คนมาเดี่ยว อิจฉาความหวานครับ 555+

11.อันนี้คู่หวานซ่อนเปรี้ยว 555+

12.มุมนี้ก็ดูดีนะครับพี่ปอ

13.อีกคู่ที่น่ารักไม่แพ้ใครครับ

14.น้าต้นกล่าวถึงที่มาที่ไปของคลับครับ

15.น้าเสริฐเริ่มโชว์พลังเสียว เอ้ย เสียงครับ 555+

16.อย่างเท่ห์ครับพี่น้องขาดน้าเขางานคงเหงาน่าดูครับ พี่น้อง

17.กล้วยใจเย็นกล้วยไม่ต้องเขิล (เอกเปรย) 55555+

18.น้าหนุ่มมารับสติ๊กเกอร์ในงานครับ

19.ส่วนกล้วยรับซองผ้าป่าจากน้าต้นไปครับ ผ่างงงงงงง

20.น้าบอยชำระค่าเสียหายครับ

21.บางคนก็กะลังควักค่าเสียหายเช่นกัน

22.น้าโจก็ชำระค่าเสียหายในงานเช่นกันครับ

23.พี่สาวให้น้องเชอรี่มาชำระค่าเสียหายค่ะ (ขานี้จองนาทีสุดท้าย 555+)

24.เมื่อชำระค่าเสียหายเสร็จ ตู้คาราโอเกะเราก็ใช้งานได้ทันทีครับ 555+

25.บางส่วนอิ่มก็เริ่มง่วงครับ

26.ขานี้รับเป็นนายแบบถ่ายรูปคู่ครับ

27.หรือจะพรีเซ้นต์ในแบบครอบครัวก็ได้ อิ อิ อิ

28.แนวนี้สังเกตุได้ครับไปไหนก็เจอ ไอ้รูปช้อนกะส้อมเนี่ย

29.นี่ ๆ เด๋วตาเค้าร้องแล้วนะจัดมาชุดใหญ่เลย 555+

30.เสียดายจังไม่เอากล้องมา เห้อ เกาคางก็ได้

31.ลุงพลแอบกระซิบน้าต้นครับ ขอเพลงคู่หน่อย 5555+

32.บางคนก็รักเด็กครับ

33.หรือบางคนดูแล้วก็อาจจะอยากเป็นเด็กครับ พี่น้อง 55555+

34.วาระการประชุมเรื่องเสื้อครับโดยน้าโจบรรยาย บอยถือ เต้ถ่ายภาพ 555+

35.คนนี้ไม่รู้แอบขำไรครับ อิ อิ อิ

36.ต๊ะเอ๋ หมอเต๊มาแล้วครับ ที่นี่มิว7คลับช่ายป่ะคับมาช้ายังดีกว่าไม่มา 5555+

37.เมื่อหมอเต๊ะมาถึงก็ต้องสัมภาษณ์กันหน่อย

38.ผมหมอเต๊ะครับมากะผบ.ครับ นอนรออยู่ในรถ (แง้มกระจกไว้ให้ป่ะครับพี่น้อง 555+)

39.น้าอ่างสอบปากคำหมอเต๊ะโดยละเอียดครับ

40.เขมนิจแอบเขิล ครับ

41.เปลี่ยนมาดูมุมสูงครับ

42.หมอเต๊ะคุณรู้หรือเปล่าไม่สบายเราต้องล้างคอ ฆ่าเชื้อโรคจากข้างในกันเลย

43.เอานี้เอาไปซะเชื่อน้าอ่างแล้วจะดีขึ้นเอง 5555+

44.เอ้าดื่มให้หมอเต๊ะกันหน่อยพวกเรา

45.หมอเต๊ะกำลังพยายามนึกอยู่ครับว่าตากล้องเป็นใครเอ่ย 555+

46.กลับก่อนดีกว่าค่ะหมอเต๊ะตอบไม่ได้ซะทีรอนานแล้ว 555+

47.กลับก่อนนะค้า

48.บ้าย บาย

49.คนนี้หวานใจผมเองครับ อิ อิ อิ

50.อาการง่วงเริ่มปรากฏให้เห็นประปราย 555+

51.คู่นี้ดึกแค่ไหนก็เอาอยู่ครับ อิ อิ อิ

52.อยู่ปิดงานเลยครับคู่นี้

53.บางส่วนก็คิดถึงที่นอนขึ้นทุกที

54.มีการง้อกันบ้างเล็กน้อยถึงปานกลาง

55.นึกไม่ออกแล้วครับกลับดีกว่า เด๋วผบ.หายใจมะออก อิ อิ อิ

56.ปิดท้ายกันด้วยรูปจ่า เอ้ย หมู่กันดีกว่าครับพี่น้อง

เจอกันอีกที MU7Club Meeting No.2 ครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม แซวกันเล่น ๆ สนุก ๆ นะครับอย่าซีเรียส หากแรงไปขออภัยไว้ ณ ที่นี้ครับพี่น้อง
 -__-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 23:13:54 โดย เท่ง »

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
แหล่มมากเรยคับพี่  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club

55.นึกไม่ออกแล้วครับกลับดีกว่า เด๋วผบ.หายใจมะออก อิ อิ อิ

-__-
พี่หมอเตะ เค้าจะหาเสียงหรอคับ ไม่ทราบว่าท่านลงพรรคไหน...
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
รูปสวยมากเลยครับน้าเต้ แต่ครั้งหน้ารบกวนแต่งความสว่างให้ผมหน่อยะ555จะได้ขาวๆๆหล่อๆๆ อิอิ ขอบคุณสำหรับรูปที่เห้นหน้าผมและ ผบ อิอิ ครั้งหน้าผมเอากล้องไปบ้างครั้งนี้ลืมเอาไป55
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ Bananaz

• - มือสมัครเล่น
  • *
เอิ๊กๆๆ รูปสวยจิงๆๆๆ (รักเด็กค่ะ) 555+  o_o'   o_o'

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
เป็นเกียรติมาก ถ่ายรูปกับแพนเค้ก อิจฉามั้ยคับ น้า ๆ ทั้งหลาย o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ หะ โหน่ง มาแว้ว

• - มือโปร
  • *
Re: เก็บตกชุดสุดท้าย ภาพบรรยากาศรวม ๆจากงานMU7 Club 1st Meeting
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008, 12:49:39 »
ไม่อาว ไม่อาว ไม่ชอบเป็นนักการเมือง 

อยู่แบบนี้ ดีแล้วครับ เงียบ ๆ ดีเน้ออออ   =_=
ผมหมอเต๊ะคร๊าบ  บ้านอยู่ ซอยมิสทีน ถนนรามคำแหง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ -- --"