ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บตกลีลาช่างภาพในงาน MU7 Club 1st Meeting ครับ  (อ่าน 3908 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
 oOo ดูรอยยิ้มกันแล้วมาดูลีลาช่างภาพแต่ละคนในงานกันบ้างดีกว่าครับพี่น้อง อิ อิ อิ เรียงตามเจนเนอเรชั่นนะครับ
1.เริ่มด้วยหัวหน้าแก้งค์ หลัก 4 หรือชื่ออินเตอร์ว่า F4 น้าอ่างครับ

2.ตามมาติด ๆ กับ 3ย่านพี่ปอครับ

3.อันนี้แก๊งค์พระราม 2 ครับ เจ้าเอก แนวมั่ก ๆ

4.ช่างภาพพระราม 2 กับนางแบบ 3 ย่านครับ

5.รุ่นกลาง กับ รุ่นเล็ก

6.สุดท้ายกับลีลาของรุ่นเล็ก น้องเชอรี่ครับ อิ อิ อิ

-__-

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 22:35:02 โดย เท่ง »

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
Re: เก็บตกลีลาช่างภาพในงาน MU7 Club 1st Meeting ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2008, 12:19:19 »
ขอบคุณค้าบบบบบบ  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
Re: เก็บตกลีลาช่างภาพในงาน MU7 Club 1st Meeting ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2008, 12:36:16 »
พี่ปอวัยรุ่นจังเลย อยู่ 3 ย่านอ่า....
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป