ผู้เขียน หัวข้อ: กลับจาก เฮฮาปาตี้ แล้วรายงานตัวด้วยครับ  (อ่าน 5946 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
ผมรายงานตัวก่อนคนแรกครับ
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
Re: กลับจาก เฮฮาปาตี้ แล้วรายงานตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 07:21:14 »
มาครับ  อิอิ
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ niran

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
Re: กลับจาก เฮฮาปาตี้ แล้วรายงานตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 07:59:41 »
ที่สามคับ ง่วงนิดหน่อยตื่นเช้าคับ

ออฟไลน์ ninja

• ~ ไปไหนไปกัน มีฉันมีมิว ~
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ~ ชีวิตนี้เพื่อลูก ~
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 08:25:20 »
วันนี้ได้ตื่นสายเลย  เมื่อวานสนุกครับ  คนเยอะห้องเล็ก  คราวหน้าสงสัยต้องย้ายไปสังสรรค์ ลานหอประชุมซะละมั่ง เหอๆๆๆ  o_o'

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 08:37:29 »
ขับรถวนไปมาอยู่แถวหลักสี่ตั้งนาน  ไม่ได้หลงแต่เลี้ยวไม่ทัน ก็ไปเจอหลักสี่สิบหลายคน เลยอ่านป้ายจราจรว่าหลักสี่ก็เลยเลี้ยวตาม

ปลอดภัยหายห่วง
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 08:38:41 »
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ ปัญญา

• - มืออาชีพ
  • *
  • BLACKMU
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 08:55:30 »
ขับรถวนไปมาอยู่แถวหลักสี่ตั้งนาน  ไม่ได้หลงแต่เลี้ยวไม่ทัน ก็ไปเจอหลักสี่สิบหลายคน เลยอ่านป้ายจราจรว่าหลักสี่ก็เลยเลี้ยวตาม

ปลอดภัยหายห่วง

ท่านประธานครับ  กระผมขอให้ท่านมหามอส ถอนคำพูดคร๊าบบบบบบบ

เจอหลักสี่สิบหลายสิบคน    เลยอ่านป้ายจราจรว่าหลักสี่

ใช้คำเปรียบเปรย ให้ เหล่าสมาชิกเกิดความรู้สึกว่า "แก่"

อันอาจก่อให้เกิด ความหวั่นไหวได้       ผมขอประท้วง คร๊าบบบบบบบ

แต่ผมนะเพิ่งสิเอ็ด เอง     ถึงบ้านเที่ยงคืนครับบบบบบบ
                                                  มาทำงานปกติครับ
สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบบผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ kangtripra

• แก็งค์ 20++ ไม่เกิน 30
  • **
  • ความปลอดภัย ช่วยได้ทุกอย่าง!!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 09:17:31 »
ผมตื่นแล้วครับ..

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 09:44:44 »
กลับถึงหัวหินโดยสวัสดิภาพ ครับ
กลับจากงานก่อน แต่สงสัยถึงบ้านหลังสุด อิอิ
เดินทางถึงบ้าน ตีหนึ่งครึ่ง พอดีเลย (ลืมของไว้ที่บ้านแม่นะครับ เลยต้องเข้าไปเอาก่อนกลับหัวหิน)

เช้านี้มาทำงานตามปกติ ครับ

สนุกมากๆ ครับ และดีใจที่ได้พบปะพี่น้องตัวเป็นๆ หลายๆ คน

ออฟไลน์ poll_a

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 11:10:36 »

ท่านประธานครับ  กระผมขอให้ท่านมหามอส ถอนคำพูดคร๊าบบบบบบบ

เจอหลักสี่สิบหลายสิบคน    เลยอ่านป้ายจราจรว่าหลักสี่

ใช้คำเปรียบเปรย ให้ เหล่าสมาชิกเกิดความรู้สึกว่า "แก่"

อันอาจก่อให้เกิด ความหวั่นไหวได้       ผมขอประท้วง คร๊าบบบบบบบ

แต่ผมนะเพิ่งสิเอ็ด เอง     ถึงบ้านเที่ยงคืนครับบบบบบบ
                                                  มาทำงานปกติครับ

เห็นด้วยกับน้าหมูครับท่านประธาน

ให้น้ามอสถอนขน เอ๊ย คำพูด ว่าหลายสิบคน

แท้ๆมีเพียง น้าหมู คนเดียว แหละ อิอิ

กลับถึงบ้าน 11.30 น.ครับ ด้วยความสวัสดิภาพ

เพื่อนคุ้นหน้าทีเคยเจอน่ารัก เพื่อนใหม่ที่เพิ่งเจอน่ารัก (เท่าๆกันเลยง่ะ)

-__-     -__-     -__-      -__-
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

noopau

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 11:24:25 »
ถึงแล้วเหมือนกันเย้ยยยยไม่ได้ไปเหอ เหอ เหอ เข้ามาอิจฉา

ออฟไลน์ apple

• *
  • my white pearl Mu7
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 13:04:22 »
ขออำภัยที่ไม่ได้แวะไป....ที่บอกท่านประธานว่าจะแวะไปก็ไม่ไหว..อาจารย์เล่นปล่อยซะ 4 ทุ่มละ
ต้องขออำภัยจริงๆที่ไม่ได้ไปทำหน้าที่(เก็บตังค์)...อิอิ...คราวหน้าจะพยายามไม่พลาดนะจ๊า
my  white pearl mu7

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 14:02:16 »
น้องเต้ว่างมะไหร่ เอารูปมาให้ดูมั่งนะ  o_o'

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 14:24:28 »
กลับมาแล้วค๊าบ รายงานตัว
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ ปัญญา

• *
  • BLACKMU
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 14:40:40 »
กลับมาแล้วค๊าบ รายงานตัว

มาช้านะครับ  ท่านรอง 
สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบบผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 16:28:19 »
  มาช้านะครับ  ท่านรอง 
โหย ตอกย้ำข้ามวันข้ามคืนกันเลยนะครับน้าหมู เหอๆๆ ^_-
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ songwut

• No.133
  • *
  • โร....ครับพ้ม .
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 17:16:53 »
กลับถึงบ้าน 03..00 น..ปลอดภัยครับ......ตอนเช้าทำงานเหมียนเดิม o_o' o_o' o_o' =_= =_=
 [img]http://img257.imageshack.us/img257/4466/cargpsnavstar.jpg No.133   สวัสดีครับ........

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 17:24:55 »
กลับมาถึงนานแย้วแต่พึ่งมารายงานตัวจ้า o_o'

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 18:29:45 »
กลับถึงบ้าน 03..00 น..ปลอดภัยครับ......ตอนเช้าทำงานเหมียนเดิม o_o' o_o' o_o' =_= =_=

เอออออออออ
ไม่ทราบว่าแอบไปต่อที่ไหนหรือป่าวครับ
กลับบ้านต้อง ตี3

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 20:22:03 »
น่าหนุกนะคับ  o_o' o_o' o_o'