ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บตกรอยยิ้มแห่งความสุขจากงานMU7 Club Meeting Club ครั&#  (อ่าน 21914 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
 oOo หลังจากที่พอมีเวลานั่งแปลงไฟล์ ก็เลยขอเลิก ภาพรอยยิ้มในแบบต่าง ๆ ของสมาชิกแต่ล่ะท่านที่มาร่วมงานมีตติ้งในครั้งแรกนะครับ ชมกันเลยดีก่า อิ อิ อิ
1.ยิ้มหวาน ๆ แบบป้ากุ้งครับ

2.ยิ้มแบบสมบูรณ์ ๆ ของน้าบอย อยู่...ครับ อิ อิ อิ

3.ตามมาด้วยยิ้มแบบเมามันของน้าบอยต่อครับ อิ อิ อิ

4.ยิ้มใส ๆ แบบเด็ก ๆ ของน้องเชอรี่ (น้องสาว Apple)555+

5.ยิ้มแบบนางแบบกับตากล้อง ของพี่ปอ ครับ อิ อิ อิ

6.ยิ้มอารมณ์ดีแบบ น้าปูครับ

7.ยิ้มมีความสุขของคนชอบมีเพื่อนเยอะ ๆ น้าหนุ่ม ครับ คนนี้จะเป็นเจ้าภาพมีตติ้ง 2 นะครับ อิ อิ อิ

8.ยิ้มแบบดารา ต้องนี่ครับ น้าเก่ง กุมภาพันธ์(ป้ายแดง)  ผบ.น้าต้นครับ

9.ยิ้มแบบเขิล ๆ ของน้าต้นครับ

10.ยิ้มแบบอบอุ่นของหนุ่มใหญ่ใจดีของพวกเราชาวมิว ลุงพลครับผม

11.ยิ้มร่างเริงตามแบบ น้าอ่าง (น้าเสริฐ) ครับ อิ อิ อิ

12.อันนี้ยิ้มอินเตอร์จาก Copenhegen น้าโดดครับ

13.อันนี้อมยิ้มของ น้องกล้วยครับ

14.อีกสักยิ้ม ยิ้มแอ๊บแบ้วครับ ของน้องกล้วย เลขา+พริ๊ตตี้ MU7Club

15.ยิ้มหน่อย ๆ ของพี่ชายน้าโดด ครับ โทษด้วยครับจำชื่อมะด้าย อิ อิ อิ

16.ยิ้มวัยรุ่นของ น้าโจ ครับ อิ อิ อิ (พยายามจะวัยรุ่นแข่งกับผม) 555+

17.อันนี้ยิ้มวัยรุ่นกว่าแบบมั่นใจของเจ้าเอกครับ

18.ยิ้มอบอุ่นของคุณแม่ครับ พี่เปิ้ล กับน้องเชอรี่ครับ

19.ยิ้มของคนมาที่โหล่ครับ อิ อิ อิ พี่หมอเต๊ะ มะฉะบาย 5555+

รูปอื่น ไว้จะโพสให้ดูต่อไปนะครับ อิ อิ อิ เต้กั๊บป๋ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 22:29:43 โดย เท่ง »

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

พื้นที่โฆษณา

ออนไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
ภาพคมชัดมากค่ะ เห็นทุกรายละเอียด
ยกเว้นคนถ่ายอะค่ะ ยังมะเห็นรูปน้องเต้ เลยนะ o_o'

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
แจ่มครับ สมกับที่รอคอย  -__- -__-

อย่าลืมภาพที่เหลือ ๆ น๊า เพื่อน ๆ รออยู่  o_o' o_o'
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ poll_a

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
พี่ชายน้าโดด ถ้าจำชื่อไม่ผิดน่าจะชื่อ น้าดุ๊ก นะครับ
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
ขอบคุณสำหรับรูปคับ o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
แทง ยู ครับน้าเต้
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
เหอๆๆ เราจะกินหัวใครหว่า... oOo oOo

• - มือโปร
  • *
เหอๆๆ เราจะกินหัวใครหว่า... oOo oOo

รูปแรกก็แพนเค้กเรย  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ ninja

• ~ ไปไหนไปกัน มีฉันมีมิว ~
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ~ ชีวิตนี้เพื่อลูก ~
ตั้งแต่ขึ้น F4 มาไม่เคยมีรูปชัดๆ อย่างนี้เลย....  ขอบคุณที่ถ่ายออกมาไม่แก่เกินป่ายยยยยย   @_@

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
พี่กุ้งยิ้มแปลกๆ แฮะ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

• - มือโปร
  • *
พี่กุ้งยิ้มแปลกๆ แฮะ

ใครชื่อกุ้งป่าน เค้าชื่อน้องแพน(เค้ก) ว่าแต่ยิ้มแปลกแบบไหนป่าน  o_o' o_o' o_o'

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
ใครชื่อกุ้งป่าน เค้าชื่อน้องแพน(เค้ก) ว่าแต่ยิ้มแปลกแบบไหนป่าน  o_o' o_o' o_o'
ก้อยิ้มแบบว่า... เหมือนจะกินอะไรสักอย่างอ่า... ตาโตๆ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
สงสัยจะกินเจ้าอะ  เจ้าป่าน อิอิ    o_o' o_o'  ^_-

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
ตั้งแต่ขึ้น F4 มาไม่เคยมีรูปชัดๆ อย่างนี้เลย....  ขอบคุณที่ถ่ายออกมาไม่แก่เกินป่ายยยยยย   @_@

oOoภาพเกือบทั้งหมด เต้ใช้ Picture style Potrait ครับทำให้โทนผิวดูดีขึ้น แล้วมันจะลดความคมชัดลงเล็กน้อยครับ ทำให้ริ้วรอยบางส่วนน้อยลง @_@ ภาพคนก็จะดูดีขึ้น แล้วโดยมากผมจะยิงแฟช อ่อน ๆ ใส่ตลอดเพื่อสร้างประกายตาให้ดูมีชีวิตชีวามากขึ้นครับ

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ ninja

• ~ ไปไหนไปกัน มีฉันมีมิว ~
  • *
  • ~ ชีวิตนี้เพื่อลูก ~

oOoภาพเกือบทั้งหมด เต้ใช้ Picture style Potrait ครับทำให้โทนผิวดูดีขึ้น แล้วมันจะลดความคมชัดลงเล็กน้อยครับ ทำให้ริ้วรอยบางส่วนน้อยลง @_@ ภาพคนก็จะดูดีขึ้น แล้วโดยมากผมจะยิงแฟช อ่อน ๆ ใส่ตลอดเพื่อสร้างประกายตาให้ดูมีชีวิตชีวามากขึ้นครับ

งั้นคงต้องขอขอบคุณ เทคโนโลยี่ใหม่ๆ ด้วยละกัน...... ที่ทำให้เราดูดีขึ้นได้ในวันนี้ แม้เพียงจะเป็นแค่ในบอร์ดก็ตาม ...อิ อิ อิ

แต่สุดท้ายผลงานมันก้อถูกทำออกมาได้ด้วยคนคับ.... ฝีมือ
   o_o'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2008, 18:24:42 โดย ninja »

ออฟไลน์ Bananaz

• *
รูปสวยค่าๆ อิอิ แหล่มๆ  o_o'   o_o'

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

• - มือโปร

โหย นี่แหละ กระทู้แรกที่ผมดูแล้วค่อยนอนหลับได้หน่อย ไม่งั้นภาพหลอนติดตาอ่า แย่เลย

ออฟไลน์ Bananaz

• *
เหอๆๆ รูปพี่กุ้งเหมือนจากินจิงๆด้วย หุหุ  oOo   oOo

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

ออฟไลน์ หะ โหน่ง มาแว้ว

• - มือโปร
  • *
ขอบคุณน้าเต้ครับ หล่อ ๆ สวย ๆ กันทุกคนเรยยยยย   -__- -__-

อยากถ่ายรูปเก่ง ๆ จังครับ ไม่รู้จะไปเรียนที่ไหน (เวลามะมีด้วย อันนี้เรื่องหญ่ายยยยย)
ผมหมอเต๊ะคร๊าบ  บ้านอยู่ ซอยมิสทีน ถนนรามคำแหง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ -- --"

ออฟไลน์ PICKARO-THE KOP

• You ,ll never walk alone ซักวันจะกลับมายิ่งใหญ่ 5555
  • - มืออาชีพ
  • *
  • YOU 'LL NEVER WALK ALONE อิ อิ เกลียดผีแดงจัง
 -__- -__- -__- เข้ามาแอบดูอ่ะคับ ดีจังทุกคนดูมีความสุข เหมือนเป็นครอบครัวเดียวกันเลย
 @_@ @_@ @_@ ต่างคนต่างวัย แต่ใจเดียวกัน......รักน้องมิว
สุดท้ายโหวดให้ยิ้ม เซ็กซี่สุด  ........." ยกให้ แพนเค้ก ( ป้ากุ้ง....น่ากัว)  ^_- ^_-

น่ารักสุดยกให้ " น้องกล้วย" คับ (มีเหล็กดัดด้วย...หยองดี)   :-a9-: :-a9-:

ชื่อ " ไอ้แหนม" คับมันไม่เคยยิ้มเลย แถมน้องมิว เกือบเหยียบมันแบนซะแหล่ว  ^_- ^_-
พยายาม จะถ่ายตอนมันยิ้มอยู่อ่ะคับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กรกฎาคม 2008, 00:31:13 โดย PICKARO-THE KOP »
YOU \'LL NEVER NEVER WALK ALONE.. YOUR HEART IN MY HAND ..YOUR LIFE IN MY HEART..CVT-CDI [img]http://