ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพงานมีตติ้งครั้งที่ 1 โดยน้าอ่างครับ  (อ่าน 8212 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ภาพอาจจะไม่สวยเท่าพวกมืออาชีพนะครับ  T_T T_T T_T

ทำไงได้ล่ะครับ >>> กล้องก็ ปญอ. คนถ่าย ก็ แอ๊บแบ๊ว  oOo oOo oOo

ภาพไม่ค่อยเยอะครับ มือไม่ค่อยว่าง  o_o' o_o' o_o'

ภาพแรก : แอบถ่ายน้องเชอร๊

ภาพ 2 : หัดเล่นกล้องเหรอจ้ะ ยัยนู๋ปอ

ภาพ 3 : นู๋กล้วย โดนแอบถ่าย

ภาพ 4 : นู๋กล้วยแอ๊บแบ๊วววววว

ภาพ 5 : คู่หวานชาว F4 แบบรักไม่มีเปลี่ยนแปลง ลุงพล กะ พี่อ้อ

ภาพ 6 : คู่หวานก๊วนสามย่าน น้าเต้ กะ ปุ๊กกี้

ภาพ 7 : คู่หวานวัยละอ่อน น้าโจ กะ หวานใจ

ภาพ 8 : คู่นี้ อายุต่างกันประมาณ 2 รอบนักษัตร ยัยปอ กะ น้องเชอรี่

ภาพ 9 : น้าต้น แอดมินของเรา อมพระมาด้วยเหยออออ

ภาพ 10 : น้าต้น แอบเข้าฌาน อ๊ะ อ๊ะ ตาวิเศษเห็นนะ

ภาพ 11 : น้าปู กะ เจ้าเต้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 22:01:49 โดย เท่ง »
น้าอ่าง มาแย้ววววว

พื้นที่โฆษณา

noopau

• บุคคลทั่วไป
Re: ภาพงานมีตติ้งครั้งที่ 1 โดยน้าอ่างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:42:19 »
ภาพอาจจะไม่สวยเท่าพวกมืออาชีพนะครับ  T_T T_T T_T

ทำไงได้ล่ะครับ >>> กล้องก็ ปญอ. คนถ่าย ก็ แอ๊บแบ๊ว  oOo oOo oOo

ภาพไม่ค่อยเยอะครับ มือไม่ค่อยว่าง  o_o' o_o' o_o'

ภาพ 2 : หัดเล่นกล้องเหรอจ้ะ ยัยนู๋ปอ

ภาพ 8 : คู่นี้ อายุต่างกันประมาณ 2 รอบนักษัตร ยัยปอ กะ น้องเชอรี่

ก็น้าอ่างอ่ะ  ถ้าไม่ไปฉี่  ก็กำไมค์  กำแก้วเหล้า

แล้วรูปหนูอ่ะทำไมหน้าด่าง

หนูกะน้องเชอร์รี่อ่ะเป็นแม่ลูกกันยังได้เลย  เหอ เหอ เหอ เพราะหนูเกิดปีเดียวกะแม่เค้า  (แต่ลูกสาวเค้าโตละ) ^_- ^_-

ออฟไลน์ Bananaz

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
Re: ภาพงานมีตติ้งครั้งที่ 1 โดยน้าอ่างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:45:35 »

ภาพ 3 : นู๋กล้วย โดนแอบถ่าย

น้าอ่างขา แค่รูปของพี่เอก ก้อทำร้ายหนูพอแล้ววววว  T_T  oOo

น้าอ่างม่ายต้องซ้ำเติมก้อด้ายค่า 555+  T_T

หน้าหนูทำไมทั้งดำทั้งแดง 555+  ^_-  ^_-

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:47:26 »
พี่ปอ ทำไรกับน้องเชอร์รี่ อ่า...  @_@ @_@
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ ninja

• ~ ไปไหนไปกัน มีฉันมีมิว ~
  • *
  • ~ ชีวิตนี้เพื่อลูก ~
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 23:01:06 »
ก็น้าอ่างอ่ะ  ถ้าไม่ไปฉี่  ก็กำไมค์  กำแก้วเหล้า

อ่านแซว หนูปอ พาลนึกถึงกระทู้ของ น้องป่าน http://www.mu7club.com/board/index.php?topic=91.0
ถ้าคำว่า "ไม่" หายไป ความหมายเปลี่ยนเลยเน้อ..............  อิ อิ อิ

ออฟไลน์ YONG_DIVE

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 23:48:52 »
รูปที่ 4 น้องกล้วยออกจะน่ารัก...แอ๊บแบ๊วดีออก..อิอิ
ชื่อโย่ง คร๊าบ... No.122 ครับ
รับสอนดำน้ำ (SCUBA) และทำงานใต้น้ำทุกชนิดครับ

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 23:53:28 »
ฮ่า ๆ ๆ ๆ  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 00:00:36 »
ฮ่า ๆ ๆ ๆ  o_o' o_o' o_o'

กัดฟัน หัวเราะหรือป่าวน้าเอก
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 09:35:16 »
พี่ปอ ทำไรกับน้องเชอร์รี่ อ่า...  @_@ @_@

ดูจากลิ้นก็รู้แล้ว กินเด็ก ชัวร์  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ poll_a

• - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 20:57:42 »
น้าอ่างงงงงงงง
กล้องอ่ะเปลี่ยนใหม่ได้แย้ววว
ถ่ายซะคนสวยคนหล่อหมดราคาเลย
ดีนะที่เรายังเป็นเราอยู่ไม่งั้นละ ฮึ่มมมมมม

ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 21:01:14 »
น้าอ่างงงงงงงง
กล้องอ่ะเปลี่ยนใหม่ได้แย้ววว
ถ่ายซะคนสวยคนหล่อหมดราคาเลย
ดีนะที่เรายังเป็นเราอยู่ไม่งั้นละ ฮึ่มมมมมม

เหอๆ หนูเหนด้วยยยกะลุงพลค่า อิอิ  ^_-   ^_-

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008, 08:47:34 »
แก้ข่าวครับ เต้ ยังแค่แก้งค์ พระราม 2 ยังไม่ถึง สามย่านครับน้าอ่าง 5555555+
 =_= oOo

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008, 13:57:33 »
น้าอ่างถ่ายรูปน้องกล้วยหน้าไม่ขาวเรยอ่ะ น้องกล้วยจัดการเรยนะ55เด๋วออกมาไม่น่ารักแอ๊บสมกะวัยนะ
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008, 14:55:27 »
กัดฟัน หัวเราะหรือป่าวน้าเอก

กัดฟัน กำมีด.....5555+
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008, 15:28:15 »
กัดฟัน กำมีด.....5555+

รู้ทันอีกนะคับน้าบอย o_o' o_o' o_o'

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008, 21:31:18 »
น้าอ่างถ่ายรูปน้องกล้วยหน้าไม่ขาวเรยอ่ะ น้องกล้วยจัดการเรยนะ55เด๋วออกมาไม่น่ารักแอ๊บสมกะวัยนะ

เหอๆ หมายฟามว่าไรหว่า เฮีย 555+  o_o'   o_o'