ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพงานมีตติ้งครั้งแรก ณ แพกลางกรุง ภาค3  (อ่าน 10330 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
มาลงรูปใ้ห้ต่อค้าบ ตอนนี้ผมเหมือนหมีแพนด้าเรย  o_o' o_o' o_o'

น้าปอรักเด็ก(หรอ!)

น้าอ่างสู้มั้ยค้าบ??? (คำตอบดูจากรูปดิ'__________________")

เอ่อ... คือน้องเชอรี่คับ จะกินกล้องหรือคับ แฮะๆๆๆ  o_o'

คาราโอเกะนี้ข้าจอง ฮ่า ๆ ๆ(ลุงพลกะผบ.ทบ.)

ฝีมือรุ่นจิ๋ว เป็นไงล่ะ

เจ๊ปอแอ๊บแบ๊ว

ตากล้องรุ่น(พุง)หย่ายยยยย o_o' o_o' o_o'

กล้วย: ยิ้มหน่อยค่ะน้องเชอรี่ !!~?

มาดแฟนพันธุ์แท้คาราโอเกะ !!!!?

มุมผิดศีลข้อ5  ^_-

เข้าสู่ เรื่องงานเรื่องการ เรื่องเสื้อคลับ

สักพักพี่หมอเต๊ะ ของเราก็มา ทำเอาผิดคาดกันไปตาม ๆ กัน  o_o'

รุ่นหย่ายยยยย ปะทะ รุ่นหย่ายยยยยย

เอ้า.....ชน!!!

พี่เปิ้ลลากลับก่อนล่ะค่ะ

หมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิถุนายน 2008, 10:36:43 โดย เท่ง »

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ baw

• - มือสมัครเล่น
  • *
Re: ประมวลภาพงานมีตติ้งครั้งแรก ณ แพกลางกรุง ภาค3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 10:13:31 »
พี่ปอแอ๊บเด็ก  ทำไปด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย o_o'

ออฟไลน์ kaitoo

• *
  • ขับมาตั้ง 2 ปี เลขไมล์เพิ่งจะทะลุหมื่น
    • ที่นอนสิริลักษณ์
Re: ประมวลภาพงานมีตติ้งครั้งแรก ณ แพกลางกรุง ภาค3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 11:47:03 »
ผมอดปายเลย อ้ะ ญี่ปุ่นก็ไม่ได้ไป มีตติ้งก็อดไป อดหมดเลย
อยู่ มหิดลศาลายาครับ ขับผ่านเส้น เอกชัย-พระราม 2-กาญจณา-บรมราชชนนี-สาย4 ทุกวันนะครับ เจอก็ทักได้ครับ
ผมขายที่นอน ทุกยี่ห้อครับ รับชมสินค้าได้ที่  Siriluck Mattress
หรือที่
http://www.mu7club.com/board/index.php?topic=8845.new#new

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 14:00:53 »
ผมอดปายเลย อ้ะ ญี่ปุ่นก็ไม่ได้ไป มีตติ้งก็อดไป อดหมดเลย

จะโสน้าหน้าดีมั้ยเนี่ยะ  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ Bananaz

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 15:07:31 »
เหอๆๆๆ น้าอ่าง แอ๊บมากมาย 555+   oOo .

ทำปายด้ายยยยยย  ^_-  @_@

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

noopau

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 18:47:27 »
พี่ปอแอ๊บเด็ก  ทำไปด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย o_o'

บ่าววววววว

เอกมันเอาวายพี่มาฆ่าพี่

ก็แค่จะลองทำแบบเดอะด๊อกแค่นั้นเอ๊งงงงง

ออฟไลน์ baw

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 19:21:19 »
บ่าววววววว

เอกมันเอาวายพี่มาฆ่าพี่

ก็แค่จะลองทำแบบเดอะด๊อกแค่นั้นเอ๊งงงงง

ลองซะเหมือนเลยอะพี่  555  ล้อเล่นค๊าบบบบบบบบบบบบบบบ @_@

ออฟไลน์ mixer

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 20:03:58 »
 @_@  ดูสนุกกันมากเลยนะค่ะ  อิอิ ..... แต่ไม่ยักกาเห็นหน้าคนถายเน้ออออ o_o' เหอ ๆ ๆ

เสื้อโปโปลสีส้มแจ่มไปเลยค่ะ   @_@

ออฟไลน์ dvorak9500

• - มืออาชีพ
  • *
    • http://dvorak9500.multiply.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 21:22:55 »
ตอนท้ายๆงาน   มีกล่าวถึงครั้งที่ 2 มั่งไหมคับ

นู๋ จาปายยยย...จาปายยยยย....
หวัดดีคับคุณ ผู้เยี่ยมชม  ผมชื่อ เอก 
อย่าลืมแวะชมภาพที่ผมถ่าย   ได้ที่
v
v
v
v

http://dvorak9500.multiply.com

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 21:28:19 »
เหอๆๆๆ น้าอ่าง แอ๊บมากมาย 555+   oOo .

ทำปายด้ายยยยยย  ^_-  @_@

oOo oOo oOo
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 21:56:50 »
ตอนท้ายๆงาน   มีกล่าวถึงครั้งที่ 2 มั่งไหมคับ

นู๋ จาปายยยย...จาปายยยยย....

อาจจะมี trip ต่างจังหวัดครับ
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:08:11 »

ต่างจังหวัดนี่ ค้างคืนป่าวคะพี่ต้น

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:22:13 »
ค้างคืนด้วยนะพี่ต้น เป็นไปได้เอานอนเต้นท์ ด้วย 555++
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

noopau

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:26:37 »

ต่างจังหวัดนี่ ค้างคืนป่าวคะพี่ต้น

ถ้าค้างคืนต้องวางแผนใหม่นะ  ต้องเป็นวันหยุดสักสามวัน

ไม่ง้านก็มาใกล้ ๆ เช่นลพบุรีเป็นต้น  เหอ เหอ เหอ

ไว้หน้าหนาวไปเขาค้อกันดีกว่า  น้ำหนาวก็ได้  หนูอยากไปปปปปปปปปปปปปปปป

ออฟไลน์ dvorak9500

• - มืออาชีพ
  • *
    • http://dvorak9500.multiply.com
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:26:58 »
เรามาเป็นแนวร่วมอีกคน

ค้างคืนนะคับพี่ต้น

-__- -__- -__-
หวัดดีคับคุณ ผู้เยี่ยมชม  ผมชื่อ เอก 
อย่าลืมแวะชมภาพที่ผมถ่าย   ได้ที่
v
v
v
v

http://dvorak9500.multiply.com

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:28:16 »
ถ้าค้างคืนต้องวางแผนใหม่นะ  ต้องเป็นวันหยุดสักสามวัน

ไม่ง้านก็มาใกล้ ๆ เช่นลพบุรีเป็นต้น  เหอ เหอ เหอ

ไว้หน้าหนาวไปเขาค้อกันดีกว่า  น้ำหนาวก็ได้  หนูอยากไปปปปปปปปปปปปปปปป

เหอๆ เขาค้อเพิ่งไปมาตอนปีใหม่เองค่า ค้างคืน3วัน สงสัยหนูจาไปม่ายได้ง่ะ  ^_-

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:32:12 »
งั้นมาแถวนี้... บางแสน พัทยา แต่คงไม่เหอะกับค้างคืน... ไปเขาใหญ่ดิ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ YONG_DIVE

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 23:31:52 »
นู๋ ก็อยากไปด้วยอะจ้า..อิอิ
ชื่อโย่ง คร๊าบ... No.122 ครับ
รับสอนดำน้ำ (SCUBA) และทำงานใต้น้ำทุกชนิดครับ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 09:33:28 »
@_@  ดูสนุกกันมากเลยนะค่ะ  อิอิ ..... แต่ไม่ยักกาเห็นหน้าคนถายเน้ออออ o_o' เหอ ๆ ๆ

เสื้อโปโปลสีส้มแจ่มไปเลยค่ะ   @_@

อย่าเห็นคนถ่ายเรยคับ เด๊วหลอนฝันร้ายกันเปล่า ๆ  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ nummu7

• หนุ่มชอบเที่ยว
  • - วุฒิสมาชิก
  • *
  • หนุ่มอยุธยาชอบหาเพื่อนเที่ยว
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 18:04:12 »
เรามีนัดกันแล้วนิ...ครั้งหน้าที่อยุธยางัย....