ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพงานมีตติ้งครั้งแรก ณ แพกลางกรุง ภาค2  (อ่าน 13114 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ดักรอกันตั้งแต่หน้าทางเข้า 555

คุณแม่เปิ้ล กะ คุณลูกเชอรี่ค้าบบ (น่ารักมั่ก ๆ เรย)

เกิดการชุลมุนกันเกิดขึ้น

เมื่อเจ๊ปอมา

น้าเท่ง เว็บมาสเตอร์มิวเซเว่นคลับนั่นเองคับ(ผิดคาด)555

ศรีภรรแฟน ของน้าต้น อิอิ อิจฉา 555

ป้ากล้วย 555

พี่บอย อยู่บำรุง???!!!555

พี่โจ ประตูน้ำ (ฟัง ฟังดูแ้ล้วคิดว่าน่าจะเป็นญาติกะ ปอ ประตูน้ำ "_"a)

น้าอ่าง ตึ่ง ๆ มีเลื่องแว้ว (ผิดคาดเหมือนกัน 555)

ป้ากุ้งทำเอาคนเข้าใจผิดกันทั้งเว็บ คิดว่า60up จิง ๆ แล้วยังวัยกะเปาะ o_o'

เอาไปติดคันไหนดีล่ะกล้วย  o_o'

น้องเชอรี่ ลูกพี่เปิ้ล ค้าบบบ(น่ารักม่ะล่ะ) o_o'

หม่อมแม่ กะ เสด็จลูก o_o'

น้าบอย พี่กุ้ง (ดูท่าแล้วไม่ค่อยชอบถ่ายรูปกันเท่าไหร่หรอก) o_o'

มาเยอะเหมือนกันนะเนี่ยะ อิอิ

เบื้องหลัง

ป้ากล้วยแอ๊บเด็ก

แอ๊บแบ๊วมากมาย  o_o'

พี่ปอ : ร้องบ้างมั้ยกล้วย ,,, กล้วย : อย่าเรยพี่ เด๊วคนหนีกลับบ้านหมด "_"a!!!)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิถุนายน 2008, 10:30:17 โดย เท่ง »

พื้นที่โฆษณา

• - มือโปร
  • *
Re: ประมวลภาพงานมีตติ้งครั้งแรก ณ แพกลางกรุง ภาค2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 02:21:37 »
เด๊วตอนเช้ามาต่อภาค3นะคับ ไม่ไหวแล้วพุ่งนี้ทำงาน เด๊วตื่นไม่ไหว  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ dvorak9500

• - มืออาชีพ
  • *
    • http://dvorak9500.multiply.com
Re: ประมวลภาพงานมีตติ้งครั้งแรก ณ แพกลางกรุง ภาค2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 09:38:01 »
คนไหนพี่เอกอ่ะ   โย่วๆ
หวัดดีคับคุณ ผู้เยี่ยมชม  ผมชื่อ เอก 
อย่าลืมแวะชมภาพที่ผมถ่าย   ได้ที่
v
v
v
v

http://dvorak9500.multiply.com

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 09:54:46 »
คนไหนพี่เอกอ่ะ   โย่วๆ

อย่าเห็นเรย เด๊วจะหลอน  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ baw

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 10:11:57 »
งานแรกมากันเยอะดีนะครับ  ดีใจด้วยที่มิตติ้งแรกประสบความสำเร็จไปด้วยดี @_@

ออฟไลน์ kaitoo

• *
  • ขับมาตั้ง 2 ปี เลขไมล์เพิ่งจะทะลุหมื่น
    • ที่นอนสิริลักษณ์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 11:58:05 »
ครั้งนี้ไม่ได้ไปไม่เป็นไร ดูหน้าทุกคนไว้ก่อน ผิดคาดจริงๆสำหรับพี่อ่างเนี่ย หน้าตาเป็นคุณลุงมากเลย อิอิ คุณลุงพี่อ่าง 555+
ครั้งหน้าจัดไกล้ๆหน่อยนะครับจะได้ไม่พลาด เสียดายๆ
อยู่ มหิดลศาลายาครับ ขับผ่านเส้น เอกชัย-พระราม 2-กาญจณา-บรมราชชนนี-สาย4 ทุกวันนะครับ เจอก็ทักได้ครับ
ผมขายที่นอน ทุกยี่ห้อครับ รับชมสินค้าได้ที่  Siriluck Mattress
หรือที่
http://www.mu7club.com/board/index.php?topic=8845.new#new

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 14:01:34 »
ครั้งนี้ไม่ได้ไปไม่เป็นไร ดูหน้าทุกคนไว้ก่อน ผิดคาดจริงๆสำหรับพี่อ่างเนี่ย หน้าตาเป็นคุณลุงมากเลย อิอิ คุณลุงพี่อ่าง 555+
ครั้งหน้าจัดไกล้ๆหน่อยนะครับจะได้ไม่พลาด เสียดายๆ

เอ่อ... คืออยากจะบอกว่า ผิดคาดเหมือนกัน o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ Bananaz

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 14:45:46 »
กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส   oOo   oOo

รูปหนูหน้าบานนนนนนนนนนมากกกกกกกกกก  oOo  oOo

ต้องโทษเลนส์ๆๆๆๆ  5555+   ^_-   ^_-

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

noopau

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 18:43:24 »
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เกลียดเอกกกกกกกกกกกกกกกกก

ม๊านนนนนนนนนนนเอารูปเห็นพุงชัด ๆ มาลงได้ไงเนี่ย

ไม่ยอม ๆ ๆ ๆ ๆ

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 21:11:44 »
 oOo  oOo  oOo  เอารูปป้ามาโชว์อันที่ไม่น่ารักเยยง่าา  ^_- ^_-   อิอิ

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 21:24:20 »
รู้สึกว่า น้าอ่าง นี่ บ้าไมค์ไม่ใช่น้อยเลยนะ  oOo oOo oOo
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ ungjor

• *
  • กุ๊กแม่งงี่เง่า กรูทำเอง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 21:26:54 »
คราวหน้าไม่ยอมพลาดแน่ๆ   แต่ต้องถามศรีภรรยาก่อนว่าให้ไปไหม   T_T
ชื่อโอ๋ครับ 089-524 2882 ร้านนายบุ้ง
ปากซอย พัฒนาการ 70  อาหารไทยจีน ข้าวต้มใบเตย
อร่อยนะคร้าบ ถ้าคุณผู้เยี่ยมชมผ่านมาอย่าลืมแวะร้านผมนะคร้าบ

ขอต้อนรับเข้าสู่ http://rcweb.net/clubretro/

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 21:43:16 »

ขอยืมรูปน้องเอก มาแนะนำตัวสมาชิกกันนิดนึงหน่อยนะครับ

แถวยืน จากซ้ายไปขวา: คู่หมั้นน้าเต้ (tae43me), น้าปู (ninja), น้าเสริฐ (อ่าง ตื่ง ๆ มีเลื่องแว้ว), น้าหนุ่ม (nummu7), เปิ้ล (apple) และน้องเชอรี่, เก่ง ผบ.น้าต้น (ป้ายแดง), น้าต้น admin (เท่ง), ยัยปอ (noopau), นู๋กล้วย (bananaz)

แถวนั่ง จากซ้ายไปขวา: ผบ.น้าโจ, น้าโจ (joe), น้าบอย (Mr_B____), ป้ากุ้ง (iamkung), ลุงพล (poll_a) และพี่อ้อ ผบ.ลุงพล

แถวนั่งด้านหน้า จากซ้ายไปขวา: น้าดุ๊ก และ น้าโดด (dodi)

ส่วนท่านสมาชิกที่ไม่ปรากฎโฉมในภาพนี้อีก 3 ท่านได้แก่ น้าเต้ (tae43me), น้าเอก (หม่ำ ดั้งหักมารักทำไม) เนื่องจากติดภาระกิจช่างภาพประจำงาน  และ หมอเต๊ะ (หะ โหน่ง มาแว้ว) ที่อุตส่าห์มาเยี่ยมหลังจากที่เราได้ชักภาพหมู่ไปซะแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2008, 21:46:54 โดย อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว) »

noopau

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:19:45 »
เด๋วรอดูรูปจากกล้องหนูมั่งนะ  ไม่เยอะเท่าไหร่ไว้กลับบ้านก่อนจะเอามาลงให้ดู

ตอนนี้เนทช้าอ่ะ

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:25:35 »
เด๋วรอดูรูปจากกล้องหนูมั่งนะ  ไม่เยอะเท่าไหร่ไว้กลับบ้านก่อนจะเอามาลงให้ดู

ตอนนี้เนทช้าอ่ะ
ไม่เยอะ นี่ใช้ MEM กี่ TB. คับ... เพราะดูแล้ว GB. คงไม่พอ...
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

noopau

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 22:27:53 »
ไม่เยอะ นี่ใช้ MEM กี่ TB. คับ... เพราะดูแล้ว GB. คงไม่พอ...

พี่ถ่ายน้อยจริง ๆ ป่าน

เพราะตากล้องเยอะ

(แล้วอีกอย่างนึงพี่ก็อยากเป็นนางแบบบ้างสิ)

เหอ เหอ เหอ

ออฟไลน์ gakriga

• *
  • รักและห่วงใยเพื่อนมนุษย์ร่วมโลก
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 23:08:48 »
 o_o' น่าเสียดายจังที่ไม่ได้เข้าร่วม แต่เห็นสมาชิก mu7 club ที่เข้าร่วมมีความสุขก็พลอยมีความสุขไปด้วย

ดูรูปแล้วผิดคาคหลายๆคนน่ะ   o_o'
ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชม

ผม นายยากรี  สมาชิกเลขที่ 026 จากแดนใต้(นราธิวาส)
    mu7 gold series / primo  A/T 3000 Ddi VGS Turboเทา/ดำ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008, 23:14:39 »
o_o' น่าเสียดายจังที่ไม่ได้เข้าร่วม แต่เห็นสมาชิก mu7 club ที่เข้าร่วมมีความสุขก็พลอยมีความสุขไปด้วย

ดูรูปแล้วผิดคาคหลายๆคนน่ะ   o_o'

งานนี้ เข็มขัดสั้นกันเป็นแถบ ๆ เลยคับ  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ nummu7

• หนุ่มชอบเที่ยว
  • - วุฒิสมาชิก
  • *
  • หนุ่มอยุธยาชอบหาเพื่อนเที่ยว
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 18:00:31 »
ดูเป็นครอบครัวใหญ่ดีน่ะ.....หล่อๆๆ..สวยๆๆ ทุกคนเลย...

ออฟไลน์ Bananaz

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2008, 18:27:54 »
ดูเป็นครอบครัวใหญ่ดีน่ะ.....หล่อๆๆ..สวยๆๆ ทุกคนเลย...

น้าหนุ่มพูดถูกจายๆ อิอิ  @_@

แต่ขอร้องครั้งหน้า อย่าใช้เลนส์วายถ่ายรูปหมู่นะ  ^_-   -__-

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ