ผู้เขียน หัวข้อ: "ฟันหลอ" แบบนี้ทำไงดีครับน้าๆ  (อ่าน 1394 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ OoAnarchyoO

• "... SLowRiDer GangSter ..."
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • "..I Love Mu7.."
    • https://www.facebook.com/Slowrianarchy
"ฟันหลอ" แบบนี้ทำไงดีครับน้าๆ
« เมื่อ: 07 กันยายน 2015, 14:15:16 »
ขับรถเล่นยามเย็น หุหุ ความเร็วร้อยฝ่าๆ
แต่เจ้านกตัวใหญ่ตัวหนึ่ง ไม่รู้ว่ามีปัญหาชีวิตอะไร
ดันคิดสั้น วิ่งมาชนหน้ารถผมซะงั้น
เสียงดังมากๆ ตู๊มมมม...โครมมมม...

จอดรถดูนกตาย เศร้านะ เวลามีใครตาย...
แต่มองรถเราแล้วเศร้าได้อีก น้องมิวฟันหลอ ฮือๆๆๆ

แก้อย่างไรดีครับ จะซื้อกระจังใหม่เลย ก้อใช่ที...
น้าๆ ช่วยผมคิดหน่อยสิครับ

สวัสดีครับ คุณ " ผู้เยี่ยมชม "
ผม No.258 ชื่อ"วิช"ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวน้าๆทุกคนด้วยนะครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• - มือโปรกว่า
  • *
Re: "ฟันหลอ" แบบนี้ทำไงดีครับน้าๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กันยายน 2015, 06:28:07 »
ถ้าไม่มีกล้อง ติดกล้องหน้าเพิมครับ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ wicha

• - มือใหม่
  • *
Re: "ฟันหลอ" แบบนี้ทำไงดีครับน้าๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2015, 14:00:51 »
ถ้าไม่มีกล้อง ติดกล้องหน้าเพิมครับ
แก้ได้อย่างเดียว เก็บตังไว้เปลี่ยนใหม่คับ

ออฟไลน์ JoJo

• - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2015, 22:31:34 »
หาตรา หรือสัญลักษณ์ ที่ชอบมาติด ครับ  ;D
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"