ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพื่อนสมาชิกเเนะนำที่พักหาดเตยงามไป27-28พฤษภาคม53  (อ่าน 3431 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ narongsak666

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ น้าโอ 081-5677196 เบอร์ 369
    • NJ-Printcenter
 -__- -__-อยากให้เพื่อนสมาชิกเเนะนำที่พักหาดเตยงามไป27-28พฤษภาคม53 -__- -__-

พอดีจะพาครอบครัวไปหยุดพักผ่อน วันที่27-28นี้ ไปประมาณ ทั้งครอบครับ12คน กะว่าไปพักสัก1คืนครับ ใครรู้จักช่วยแนะนำด้วยครับ

เพือนสมาชิกใครว่างเชิญนะครับ @_@ @_@อยากได้แบบติดชายหาดครับ จะทะอาหารไปทานเองด้วย  o_o' o_o'
สวัสดิ์ดีครับผม น้าโอ ยินดีต้อนรับครับ คุณผู้เยี่ยมชม ที่ร้านรับทำป้าย ไวนิล สติ๊กเกอร์ นามบัตร ตรายาง ฉลากสินค้า สื่อสิ่งพิมพ์ต่างๆ ราคากันเอง

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
พักใน นย. เลยครับน้าโอ มารีนรีสอร์ทครับ
เป็นของทหารครับ เบอร์โทรถามที่เจ๊นาได้ครับ เพราะเจ๊เคยโทรไปถามเรื่องที่พักครับ

ออฟไลน์ mayandbat

• มิตรภาพหาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน....ถ้าอยากได้ต้องซื้อด้วยใจ
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
พวกเราเคยไปนอนมา  5  รอบแล้วที่มารีนรีสอทร์  และบ้านพักนายทหาร  หาดสะอาด  ที่มารีน มีหินคมด้วยระวังบาดเท้าควรใส่รองเท้าเล่นน้ำ
กลางคืนอย่าลืมเอาไฟฉายกับถังไปด้วยแอบทหารไปจับปูตามโขดหินเยอะมาก หาถุงมือหนาหนาไปด้วยกันปูหนีบ  นึ่งกะผัดไข่เค็มและผัดผงกระหรี่  สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
แต่ห้องพักสกปรกมากขอบอก    คาดว่าหยุดแบบนี้บ้านพักเต็มแน่แน่เพราะนายทหารเขามักจองกันสวัสดิการเขาลด 50% 
[/b]

ออฟไลน์ tonkmutt

• ศรัธา หลวงพ่อพรหม ถาวโร วัดช่องแค จ.นครสวรรค์ ครับ
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
เดินทางไปหรือยังครับ 

ขอชมรูปบ้างนะครับ
สวัสดีครับ พี่ ผู้เยี่ยมชม ผมเรียนอยู่ที่ พระจอมเกล้าธนบุรี วิศวกรรมโยธา
หมายเลข 446
0 เมื่อแสงทองผ่องอำไพ  โยธาไทยจะยิ่งใหญ่ตลอดการ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ