ผู้เขียน หัวข้อ: มาต่อกัน กับภาพหวานๆที่แหลมพรหมเทพค่ะ  (อ่าน 4705 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออนไลน์ ป้ายแดง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ภาพที่ทะเลเค้าลงกันไปหมดแล้ว เอาภาพหวานๆบนบกไปดูกันมั่งนะค่ะ

เริ่มกันเลยค่ะ มาถึงและแหลมประจำจังหวัด มาถึงที่นี่ก็แปลว่ามาภูเก็ตแล้วจริงๆ ว่ามะค่ะ ใครๆก็มาถ่ายรูปที่นี่กันทั้งนั้น
คนเยอะดีนักเป่าซะเลย อิอิ

ไปดูภาพหวานๆกันเลยค่ะ ดูกันเองนะค่ะว่าใครเป็นใคร

ภาพนี้ก้มดูอะไรกันเนี๊ยะ ติดเรทป่าวเนี้ยะ

พื้นที่โฆษณา

ออนไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
Re: มาต่อกัน กับภาพหวานๆที่แหลมพรหมเทพค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 23:17:42 »
จบด้วยภาพหมู่ค่ะ

และวิวสวยๆ

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
Re: มาต่อกัน กับภาพหวานๆที่แหลมพรหมเทพค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 16:42:36 »
ขอบคุณครับ  ภาพสวย ๆ ดูโรแมนติกจัง 
ทายมะค่อยถูกอ่ะ ภาพเงาว่าใครเป็นใคร
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 20:06:00 »
แวะมาชมกั๊บ อิ อิ อิ
มีแนวอาร์ตซิลลูเอทด้วย
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ chaiyu

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 21:57:22 »

มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 09:44:52 »
แม่จ้าวโว๊ยยยยย นู๋กี้ นู๋แนน ขอวิชานี้มาสอนน้าลีหน่อยดิชอบภาพนี้สุดๆ มดแถวนั้นไม่สำลักไปหมดแล้วเร้อ .... o_o' o_o' o_o' o_o'
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 10:02:00 »
แม่จ้าวโว๊ยยยยย นู๋กี้ นู๋แนน ขอวิชานี้มาสอนน้าลีหน่อยดิชอบภาพนี้สุดๆ มดแถวนั้นไม่สำลักไปหมดแล้วเร้อ .... o_o' o_o' o_o' o_o'

อย่าไปแซวเขาเลยเจ๊ ของเจ๊รอบที่ไปแก่งกระจานก็ไม่น้อยหน้านะครับ  o_o'  oOo

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 15:43:11 »
 oOo.. oOo... oOo... oOo... oOo... ^_-... ^_-... ^_-..

ตอนไหนเนี่ย!!!! จำมะได้เรย....น้าชัยแอบถ่ายเหรอ  ^_-.. ^_-.. ^_-.

เจ๊ไปถามน้าลีก่อนนะ ว่าโอเคกะเจ๊ป่าว อิอิๆๆๆ o_o'.. o_o'..
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ chaiyu

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 20:31:40 »
น้าต้นsay : เขาขอโทษนะตอนนั้นที่ให้พายคนเดียว  ก็เขารู้สึกผิดอะ^_- ^_- ^_-
หันมาหน่อยดิ ขอหวานหน่อยได้ป่าวอะ  นะ นิด1 T_T T_T

oOo oOo oOo oOo oOo oOo

ช่วยไม่ได้จริงๆ (ผมก็เอาตัวไม่รอด ตัวใคร ตัวมันนะครับ) o_o' o_o' o_o' o_o'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เมษายน 2010, 21:44:50 โดย chaiyu »
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 20:39:21 »
น้องเก่ง say: เชอะ....ทีงี๊มาทำเป็นง้อเค้างอลอยู่นะทีหลังมือไม่พายอย่าเอาทีนนนน..ราน้ำสิ  
                               oOo oOo oOo oOo oOo

เอ่อ.....พี่นู๋นาไม่เกี่ยวนะ  o_o' o_o' o_o'
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 เมษายน 2010, 09:01:18 »
หวาน ๆ งี้ ขากลับลงมาที่รถ เค็มกันเป็นแถวค่ะ ...ตับจะแล่บบบบ
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ