ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพโดดๆ......มิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ 4  (อ่าน 5387 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
คนทำงานนานๆจะออกไปละลายพฤติกรรมซักที.....ผลเลยออกมาตามรูปครับ..

งานนี้ท่านประธานกับน้าเก่งมันส์กันอยู่สองคน....

พี่ภัชทนไม่ไหวลองกับเค้ามั่ง...แต่ดูๆแล้วท่าทางจะแย่......อิอิ

น้ากุ้ง(น้องเขยน้าน้อย).........ก็คงจะทนไม่ไหว....

โดดบนเกาะไข่....ของผมเต็มที่แล้ว.......แต่รู้สึกจะสู้แรงดึงดูดของโลกไม่ไหว....

บนหาดกะตะน้อย....ผ.บผมสงสัยจะโดนบังคับ....อิอิ

เดี๋ยวบ่ายๆว่างเว้นภาระกิจจะทะยอยมาสมทบที่แยกราชประสงค์.......เอ้ย.......นำรูปมาลงครับ

Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ TikTak

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
Re: ภาพโดดๆ......มิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ 4
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 09:13:07 »
 -__- -__-

บ่าย ๆ จะเข้ามาชมต่อครับ

ขอบคุณครับ

-__-
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
Re: ภาพโดดๆ......มิตติ้งละลายพฤติกรรมครั้งที่ 4
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 09:19:00 »
ลงพุงกันทุกคนเลย.. oOo....ทยอย ลงมากันก่อนนะ กล้องเขาคงอีกหลายวัน หุหุ..
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ dvorak9500

• *
    • http://dvorak9500.multiply.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 09:29:38 »
 oOo oOo oOo oOo oOo
หวัดดีคับคุณ ผู้เยี่ยมชม  ผมชื่อ เอก 
อย่าลืมแวะชมภาพที่ผมถ่าย   ได้ที่
v
v
v
v

http://dvorak9500.multiply.com

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 09:59:32 »
ดูแล้วมีความสุขเหมือนได้ไปเที่ยวด้วยงั้นแระ อิอิ  o_o' o_o' o_o'
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ nunoiyja

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 10:03:03 »
สวัสดีทุกคนนะครับ ผมคงไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนอีกประมาณ 2 ปีละมั๊ง

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 10:22:02 »
 oOo oOo oOo ท่าโดนมะสวยเลย ไว้ทริปหน้าคิดท่าใหม่และ เคิ๊กๆ  :-a1-:

โดดมาตั้งแต่สมัยเรียนและ มะนึกว่าจะใช้ได้ถึงตอนนี้ เคิ๊กๆ o_o'

พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 10:22:22 »
โดดทีพุงเปิดกันหมด 5555
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 10:23:26 »
oOo oOo oOo ท่าโดนมะสวยเลย ไว้ทริปหน้าคิดท่าใหม่และ เคิ๊กๆ  :-a1-:

โดดมาตั้งแต่สมัยเรียนและ มะนึกว่าจะใช้ได้ถึงตอนนี้ เคิ๊กๆ o_o'

oOo oOo oOo เข้าไอดีผิดค่ะ ขออภัยด้วย อันนี้เก่งโพสเองนะค่ะ อิอิ

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 10:50:32 »
ท่าทางพวกนี้ สมัยเรียน จะโดดเรียนเก่งๆกันทั้งนั้นนะเนี่ย....  @_@ @_@ @_@
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ chaiyu

• - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 15:48:08 »
ผมก็ว่าจะโดดนำแต่กลัวเพราะเมาทุกคืนมึนทุกวัน o_o' o_o' o_o'
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 17:44:58 »

ลองทายดูเล่นๆ นะครับ ว่าคนซ้ายสุด

กำลังโดดขึ้น หรือว่า กำลังลง

ออฟไลน์ noppasit

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 17:46:17 »
 @_@  โดดกันได้ใจทุกคนเลย ฮิฮิ

ออฟไลน์ mawin99

• ภูมิใจที่ได้เกิดเป็นลูกหลานย่าโม(คติประจำใจเจ็บแล้วจำคือคนเจ็บแล้วทนคือควาย)
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 17:51:44 »
คนซ้ายกำลังไปจะเหาะไปดาวนามิ(อุลตร้าฉุ)ฮ่าๆๆน้าบอยเปล่าหว่า
สุภาพบุรุษลุ่มน้ำลำตะคลองยินดีรู้จักน้า
ผู้เยี่ยมชมผ่านโคราชแวะเยี่ยมกันบ้าง[/b]

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 17:52:13 »

ลองทายดูเล่นๆ นะครับ ว่าคนซ้ายสุด

กำลังโดดขึ้น หรือว่า กำลังลง

....จากรูปเงาน้าต้นมาพาดปลายขาตำแหน่งที่ผมโดดพอดีเลยดูเหมือนว่าโดดไม่ขึ้น...แสงและเงามันหลอกตาครับ.....อิอิ
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 18:00:24 »
เงาน้าต้นนี่ ทำคนอื่นเข้าใจผิดหมดเลย ไว้โดดแก้ตัวใหม่เน๊อะน้าบอย

ดูกี่ทีก็ฮา เหมือนเต้นบัลเล่ย์อยู่บนหาดจริงๆเน๊อะ  :-a1-: :-a1-: :-a1-:

ปล.พี่ภัส รู้มุมกล้อง โดดหลบตลอดเลย ไว้ทริปหน้า หันสู้กล้องเลยพี่ภัสมะต้องกลัว เดี๋ยวสู้กล้องเป็นเพื่อน เคิ๊กๆ o_o'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เมษายน 2010, 18:05:26 โดย ป้ายแดง »

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 08:21:47 »
เงาน้าต้นนี่ ทำคนอื่นเข้าใจผิดหมดเลย ไว้โดดแก้ตัวใหม่เน๊อะน้าบอย

ดูกี่ทีก็ฮา เหมือนเต้นบัลเล่ย์อยู่บนหาดจริงๆเน๊อะ  :-a1-: :-a1-: :-a1-:

ปล.พี่ภัส รู้มุมกล้อง โดดหลบตลอดเลย ไว้ทริปหน้า หันสู้กล้องเลยพี่ภัสมะต้องกลัว เดี๋ยวสู้กล้องเป็นเพื่อน เคิ๊กๆ o_o'

อิอิ..น้องเก่ง แบบว่า อาย น่ะ  พี่ภัสโดดขึ้นนิสหน่อยเองอ่ะ คนถ่ายเขาเก่งอ่ะนะ

แต่..น้าบอยไม่ช่วยปิดพุงให้เลยนะ ทีน้าเป็ดช่วยปิดเต็มที่เยย แหมมมมมม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2010, 08:24:53 โดย noi »
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 12:34:47 »
โดดกันได้น่ารักทุกช้อตเลยครับ....
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ PICKARO-THE KOP

• You ,ll never walk alone ซักวันจะกลับมายิ่งใหญ่ 5555
  • *
  • YOU 'LL NEVER WALK ALONE อิ อิ เกลียดผีแดงจัง
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 เมษายน 2010, 13:09:17 »
 ^_- ^_- พื้นทรายยุบ เป็นแถบๆ
YOU \'LL NEVER NEVER WALK ALONE.. YOUR HEART IN MY HAND ..YOUR LIFE IN MY HEART..CVT-CDI [img]http://