ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันเป็นส่วนหนึ่งในการทำเว็บไซต์ mu7club.com ได้ที่นี่ครับ  (อ่าน 10971 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeesung

• - สมาชิกสามัญ
    - Technician
  • - มือสมัครเล่น
  • *
1. รูป Icon อยากให้มีหลายๆรูปแบบ
2. เวลาเปิดกระทู้อยากให้แยกหน้าออกไป เวลาอ่านจบแล้วจะได้ไม่ต้อง back
แล้วแต่จะเห็นสมควรฮ่ะคับ  ;D
ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ ผู้เยี่ยมชม
MU7 Club  Member  :  042     ---> jeesung <---

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
ใช่คับ เห็นด้วยๆๆๆๆ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
1. รูป Icon อยากให้มีหลายๆรูปแบบ
2. เวลาเปิดกระทู้อยากให้แยกหน้าออกไป เวลาอ่านจบแล้วจะได้ไม่ต้อง back
แล้วแต่จะเห็นสมควรฮ่ะคับ  ;D

อยากทำอยู่ครับ แต่เว็บบอร์ดนี้เป็นโปรแกรมสำเร็จรูปครับ เบื้องต้นคงยังแก้ไขอะไรได้ไม่มากครับ

ไว้ผมมีเวลาต้องมานั่งแกะ code แล้ว ทำให้ครับ
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ gakriga

• *
  • รักและห่วงใยเพื่อนมนุษย์ร่วมโลก
 :o :o :oขอให้กำลังใจและเอาใจช่วยครับ ::) ::)

อื้ม ??? ???หากได้ลิงค์ไปเว็ปไชต้หลักอื่นที่สำคัญก้อยิ่งดีครับ ex.  หนังสือพิมพ์ เป็นต้นครับ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชม

ผม นายยากรี  สมาชิกเลขที่ 026 จากแดนใต้(นราธิวาส)
    mu7 gold series / primo  A/T 3000 Ddi VGS Turboเทา/ดำ

ออฟไลน์ jeesung

- Technician
  • *
อยากทำอยู่ครับ แต่เว็บบอร์ดนี้เป็นโปรแกรมสำเร็จรูปครับ เบื้องต้นคงยังแก้ไขอะไรได้ไม่มากครับ

ไว้ผมมีเวลาต้องมานั่งแกะ code แล้ว ทำให้ครับ

รับแซ๊บคร้าบ  :)
ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ ผู้เยี่ยมชม
MU7 Club  Member  :  042     ---> jeesung <---

ออฟไลน์ baitong

• - มือใหม่
  • *
มีไรให้ช่วยก็บอกกันนะคะน้าต้น ไม่เหลือบ่าก่าแรง ยิงดีค่ะ

ออฟไลน์ myflove

• - มือใหม่
  • *
    • Travel Guide
 oOo เป็นกำลังใจให้ Admin ได้สร้างเว็บดีๆ แห่งนี้ต่อไปคับ

ออฟไลน์ YONG_DIVE

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • *
สู้ๆๆ...
ชื่อโย่ง คร๊าบ... No.122 ครับ
รับสอนดำน้ำ (SCUBA) และทำงานใต้น้ำทุกชนิดครับ

ออฟไลน์ webbazabi

• - มือใหม่
  • *
    • รับทำเว็บไซต์
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ daun

• - มือใหม่
  • *

ออฟไลน์ jukrin hs5yoe

• - มือใหม่
  • *
 ;)ดีครับทุกท่าน ด้ายความเคารพครับ ;Dขอฝากถึงคณะกรรมการหรือผู้ที่เสียสละเวลาอันมีค่ามาดูแลเว็ปกลุ่มนี้ :-\ผมขอเสนอความคิดเห็นนิดหนึ่งเรื่องการแจ้งจ่ายเงินเพื่อขอเข้าร่วมกลุ่มขอหมายเลขประจำรถ  อยากให้ทางผู้ตรวจสอบแวะเข้าไปดูนิดหนึ่งนะครับแล้วก็แจ้งหมายเลขไปเลยส่วนสติ๊กเกิ้อค่อยส่งในภายหลัง  ผมว่าท่านผู้ดูแลท่านเข้ามาในเว็ปเกือบทุกวันอยู่แล้วช่วยแวะเข้าไปดูตรงที่แจ้งจ่ายตังแล้วตอบรับเขาที ไม่น่าเกิน2-3วันน่าจะนานพอแล้วนะครับ  ;)ด้วยความเคารพอย่างสูง@mu7เชียงใหม่

ออฟไลน์ ปูริดา แสงศิวะฤทธิ์

• *
สวัสดีค่ะ ขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้ แอดมินและคณะกรรมการ ทำตรงนี้ต่อไปนะคะ
ขอบคุณจริงๆค่ะที่ได้สร้างเวปนี้ขึ้นมาเพื่อแชร์ความรู้ต่อกัน (เข้ามาเก็บเกี่ยวความรู้ทุกวัน)
สวัสดีค่ะชื่อ :  ตุ้ม                    เลขสมาชิก   1176
ใช้  MU7                             รุ่น : Super Titanium 
 tel. 081-5526611             ทะเบียน :กน 9713 ระยอง
ชื่อเฟสบุ๊ค: Purida Sangsiwarit
ชื่อ Line: toom99
                    ทักทายกันบ้างนะคะ