ผู้เขียน หัวข้อ: Front kenwood ติดรุ่น super titanuim ติดๆดับๆ ซ่อมจะคุ้มใหมครับ  (อ่าน 1333 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ maa

• - มือใหม่
  • *
Front รถผม มันติดๆดับๆ วันก่อน มีอาการอีก ผมขยับจอ กดไปกดมาหน้าจอคว่ำ ดับแน่นิ่งไป
น้าๆท่านใดเคยมีปัญหานี้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
มือใหม่&ป้ายดำ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ JoJo

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: Front kenwood ติดรุ่น super titanuim ติดๆดับๆ ซ่อมจะคุ้มใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 21:18:42 »
เฉพาะจอราคาเอาเรื่องเลย ครับ เห็นว่าราคาเป็นหมืนๆ ถ้าเสียจริงเปลี่ยนเครื่องใหม่ราคาครึ่งเดียวของจอเครื่องเดิมก็ได้เครื่องเสียงเพราะๆ มาฟังแล้ว ครับ  :'(
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
Re: Front kenwood ติดรุ่น super titanuim ติดๆดับๆ ซ่อมจะคุ้มใหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2015, 21:51:47 »
ลองรีเซตเครื่องดูหรือยังคะ?
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

ออฟไลน์ namote-otop

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2015, 08:34:10 »
เรียนเพื่อนสมาชิก....ฮ่าๆๆ

ลองเช็คขั้วปลั้กไฟดูครับ ...บ่างทีอาจจะเป็น เส้นผมบังภูเขาก็ได้....อาการทีว่าน่าจะเป็น ระบบไฟครับ...ซ่อมได้ครับ

ออฟไลน์ maa

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2015, 21:24:39 »
เข้าร้านรื้อแล้วครับขั้สายไฟจริงๆ
มือใหม่&ป้ายดำ