ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพกิจกรรมทำบุญคลับโรงเรียนบ้านนาทุ่งเชือก จ.อุทัยธานี  (อ่าน 1391 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
ขอนำภาพบางส่วนมาให้ชมกันก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2015, 13:59:14 โดย พงศ์พันธ์ »
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • *
ช่วยกันแพ็คสิ่งของและซองสำหรับมอบทุนการศึกษาเด็กนักเรียนอย่างขมักเขม้น

ประธานชมรมฯและผู้อำนวยการโรงเรียนกล่าวเปิดงาน

มอบทุนการศึกษาและสิ่งของให้เด็กนักเรีียน

ตรวจสอบความครบถ้วน

รอชมภาพต่อจากน้าท่านอื่นนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2015, 14:06:01 โดย พงศ์พันธ์ »
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ TikTak

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
 :) :) :)

ขอบคุณนะครับ
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
ขอบคุณภาพบรรยากาศงานบุญด้วยค่ะน้ากล้า ปูเสื่อรอภาพจากท่านสมาชิกคนต่อไปค่ะ ;D

ออฟไลน์ prayong

• - มืออาชีพ
  • *
แวะเข้ามาเยี่ยมชมภาพกิจกรรมครับ
สวัสดีครับคุณ < you />ผมprayong  memberclub NO. 512ครับ

ออฟไลน์ moomoo3

• ผ่านกรุงเก่าอย่าลืมแวะทักทายกันน่ะครับน้าๆ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
สุดยอดมากครับ
^_^ TEE ครับ  number1270 ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานท์กวี  คนดีศรีอยุธยา

ออฟไลน์ JoJo

• *
อิ่มบุญ อิ่มใจ ขอบคุณครับ  :-*
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart (◕‿-)v *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
เข้ามาปูเสื่อรอชมด้วยคนค่ะ  ;)

สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
ขอบคุณคร้าบบบบบ
ปีหน้าพบกันใหม่   ;D :-*
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)