ผู้เขียน หัวข้อ: #เรียนเชิญร่วมกิจกรรม ต้อนรับปีใหม่ 2558 และ ละลายพฤติกรรมครั้งที่ #8  (อ่าน 26014 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
ขอโทษครับ แลด์ บรีซ รีสอร์ท  หรือ  แลนด์บรีซ รีสอร์ท

น่าจะเป็นอย่างหลังค่ะ ตกน.หนูค่ะ

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
ขอโทษครับ แลด์ บรีซ รีสอร์ท  หรือ  แลนด์บรีซ รีสอร์ท
แลนด์บรีซ รีสอร์ทครับน้าป๊อบ ขอโทษแทนท่านประธานด้วยเนื่องจากภารกิิจมากจนลืมตรวจทาน (ทำการแก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤศจิกายน 2014, 10:33:32 โดย พงศ์พันธ์ »
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับ ราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ yanawisa

• ผมน้าโอเลี้ยงและน้านันท์ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • - มือสมัครเล่น
  • **
  • น้าโอเลี้ยง และ น้านันท์ครับ
เหลืออีกเดือนเดียว แหม.บทจะมาเล่นเอาตั้งตัวไม่ติดเลยครับน้าต้น+น้าเก่ง   ;D :-*

น้าลือเม้มเงินไม่ทันใช่มะ
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้าสุดท้ายก็ถุกพสุธากลบหน้ากันทุกคน

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• - สมาชิกสามัญ
  • *
น้าลือเม้มเงินไม่ทันใช่มะ
;D 8) :)  กลัวจะมีหลายงานครับน้าโอเลี้ยง เม้มตังค์ เอ้ย... ม่ายช่าย  เพราะเกริ่นๆไว้ว่ากลาง มกรา จะขึ้นเชียงรายซะหน่อยครับ
พอดีเห็นน้าโอเลี้ยงบอกว่าวันเด็กปี 58 ที่ พิดโลก เลยกะระยะเวลาไม่ให้เสียเที่ยวครับ ของใช้ของเล่นเด็กๆรู้เวลาล่วงหน้าจัดปายยยยย  ;D
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
สั่งเสื้อไปแล้วนะคะ รอสรุปยอดโอนตังค์เจ้าค่า  8)
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

ออฟไลน์ narongsak666

• - มือโปร
  • ยินดีรับใช้ครับ น้าโอ 081-5677196 เบอร์ 369
    • NJ-Printcenter
จำนวนไปงาน                   ขนาดเสื้อ
น้าโอ 1 คัน 2 คน             XL 1 L 1
เฮียอนัน 1 คัน 2 คน          XL 1 L 1
พี่นภา 1 คัน 2 คน             XL 1 L 1
เฮียส่วน 1 คัน 2 คน      XXXL 1 XL1
เจ้แมว 1 คัน 2 คน              L 1 M 1
เฮียเกื่อ 1 คัน 2 คน             M 1 S 1

** Update by admin 10/11/57**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2014, 21:23:45 โดย webmaster »
สวัสดิ์ดีครับผม น้าโอ ยินดีต้อนรับครับ คุณผู้เยี่ยมชม ที่ร้านรับทำป้าย ไวนิล สติ๊กเกอร์ นามบัตร ตรายาง ฉลากสินค้า สื่อสิ่งพิมพ์ต่างๆ ราคากันเอง

ออฟไลน์ prayong

• - มืออาชีพ
  • *
อยากไปครับ เดี๋ยวใกล์วันก่อน
สวัสดีครับคุณ < you />ผมprayong  memberclub NO. 512ครับ

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - มือโปร
อยากไป....แต่ครอสเรียนขนมยังไม่จบเลย
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • MaxMax Design Co.,Ltd
เมื่อวานนนี้ชำระเงินค่าจองสถานที่เรียบร้อยแล้วครับ

Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

• - มือโปร
ขอบคุณท่านสมาชิกทุกท่านที่ไปเซอร์เวย์นะคะ น่ารักอะ :-*

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
ไปเซอร์เวย์แถมยังเสียตัง ค่าน้ำมันเองอีก กรรมการมิว-7 คลับ ช่างน่ารักเสียสละเพื่อประโยชน์และให้ได้รับความสุขของสมาชิกที่ไปร่วมงานอย่างเต็มที่
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับ ราคาพิเศษ

ออฟไลน์ JoJo

• *
อยากไปร่วมงานใจจะขาด แต่ประมาณต้นเดือนธันวาคม ถึงจะให้คำตอบครับ  :-*
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

อยากไปร่วมงานใจจะขาด แต่ประมาณต้นเดือนธันวาคม ถึงจะให้คำตอบครับ  :-*
ยินดีครับน้าโจโจ้ แต่อย่าช้านะครับเดี๋ยวห้องจะเต็มเสียก่อน

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
ยินดีครับน้าโจโจ้ แต่อย่าช้านะครับเดี๋ยวห้องจะเต็มเสียก่อน
ไปกางเต้นท์นอนได้มั้ยครับน้ากล้า แบบได้บรรยากาศหนาวๆๆๆๆ   ;D ;D ;D
คงจะไม่ได้ไปนะครับเตรียมตัวเตรียมใจจะไปเหนือซะหน่อย จะรับประทานแห้วอีกหรือป่าวก็ไม่ทราบ
ถ้าไปหลายงานถี่ๆเดี๋ยวจะมาอาการเคืองเกิดขึ้นครับ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ oomm

• - มือใหม่
  • *
น้าเอกับน้าแหม่มไปด้วยครับผู้ติตามอีก2ครับเสื้อm 1 xl 1 xxl 2ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ supakij chaiprapa

• *
 ;Dเที่ยวนี้ขอไปด้วย2คนคราบบ

** Update by admin 10/11/57**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2014, 21:23:55 โดย webmaster »

• - มือโปร
;Dเที่ยวนี้ขอไปด้วย2คนคราบบ

น้าเอกับน้าแหม่มไปด้วยครับผู้ติตามอีก2ครับเสื้อm 1 xl 1 xxl 2ขอบคุณครับ

ยินดีอย่างยิ่งค่ะ ;D

ออฟไลน์ moomoo3

• ผ่านกรุงเก่าอย่าลืมแวะทักทายกันน่ะครับน้าๆ
  • *
ไม่ทราบว่ามีทั้งหมดกี่ห้องครับ ปลายๆเดือนพอจะยังมีหรือป่าวครับ พอดีต้องดูช่วงเวลาอีกทีน่ะครับ
^_^ TEE ครับ  number1270 ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานท์กวี  คนดีศรีอยุธยา

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • MaxMax Design Co.,Ltd
ไม่ทราบว่ามีทั้งหมดกี่ห้องครับ ปลายๆเดือนพอจะยังมีหรือป่าวครับ พอดีต้องดูช่วงเวลาอีกทีน่ะครับ
ห้องมีทั้งหมด 19 ห้องครับ ผมกำลังขอแปลนบ้านพักเพื่อให้สะดวกกับการจองห้องพักครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2014, 12:03:16 โดย Mr_B_____ »
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web

อัพเดทครับ

คลิกที่ภาพ เพื่อดูในขนาดใหญ่
*กรุณาตรวจสอบเพื่อความถูกต้อง

พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"