ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting & made merit / / Brithday Mu7Club.  (อ่าน 6675 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Meeting & made merit / / Brithday Mu7Club.
« เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 11:47:42 »
แสดงรูปเลยนะครับ

ขนของ

ฝันแล้วต้องทำ

พื้นที่โฆษณา

• *
Re: Meeting & made merit / / Brithday Mu7Club.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 12:02:12 »

มีทั้ง หันหัวเข้าร่ม และหันตูดให้แดด

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
  • *
Re: Meeting & made merit / / Brithday Mu7Club.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 13:26:46 »
จากภาพรู้สึกว่าเด็กๆจะกังวลมากกว่าตื่นเต้นนะค่ะ เคิ๊กๆ

ปูเสื่อ รอดูต่อค่ะ อิอิ  -__-

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 14:08:49 »
กลัวของแจกหมดแน่เลย อิอิ

หรือจ้องหน้า อีตาคนนี้

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 14:39:14 »

อิ่มแล้วไปปลูกต้นไม้ กิจกรรมนี้ ดูซิว่ามันแตกต่าง จากนั่งเล่นเกมส์อยู่บ้านอย่างไรบ้าง (สอนเด็กๆ)

หนูอยากปลูกหลาย ๆต้น ให้ต้นใหญ่ ๆ ร่มเย็นดี

คุณครูบอกว่า ถ้า ว่างผ่านไปให้แวะไปเยี่ยมดูต้นไม้ที่เราปลูกด้วยนะว่ามันโต หรือมันตายแล้ว

เดินทางไปสู่โรงแรมที่พักด้วยกิจกรรม ถ่วงเวลาเมา   เริ่มโยนความผิดกันในรถ  มัวแต่ ฝอย อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2010, 14:47:16 โดย ไอ!!คุก ๆ »

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 15:41:14 »
ต้นไม้ที่เราชาวมิวปลูกไปเป็นต้นอะไรค่ะ ใครรู้มั่ง หรือว่าจะเป็นต้นขนุนที่น้ามอสถ่ายรูปมาให้ดูค่ะ ดกจริงๆเน๊อะ เคิ๊กๆ

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 15:54:21 »
ต้นไม้ที่เราชาวมิวปลูกไปเป็นต้นอะไรค่ะ ใครรู้มั่ง หรือว่าจะเป็นต้นขนุนที่น้ามอสถ่ายรูปมาให้ดูค่ะ ดกจริงๆเน๊อะ เคิ๊กๆ

ไม้หอม หรือไม้กฤษณาครับ
เป็นไม้ในตระกูลไธเมลลาอีซีอี (Thymelaeaceae) และสกุลเอควิราเรีย (Aquilaria) ลำต้นขนาดปานกลาง แต่ถ้ามีอายุมากจะมีลำต้นขนาดใหญ่เป็นไม้เนื้อค่อนข้างอ่อน แต่เมื่ออายุมากแล้ว จะมีลักษณะเนื้อไม้ค่อนข้างแข็ง สีเหลืองมีลายสวยงาม เปลือกลอกง่าย ลำต้นตรง สีค่อนข้างแดงผิวเป็นเม็ดตุ่มเล็กๆสีแดง-ดำ เทา เขียวอ่อน เป็นไม้โตเร็ว

ที่มา: http://www.thaikrisana.com/html/history.php

ออฟไลน์ TikTak

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 16:04:36 »
 -__- -__- -__- -__-

ได้บุญ อีกมากมายนะคร๊าบ

ของคลับมิว อิอิอิ
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 16:08:19 »
กิจกรรมดีดี  ได้อิ่มบุญกันถ้วนหน้า   -__- -__- -__-
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 17:20:12 »
ไม้หอม หรือไม้กฤษณาครับ
เป็นไม้ในตระกูลไธเมลลาอีซีอี (Thymelaeaceae) และสกุลเอควิราเรีย (Aquilaria) ลำต้นขนาดปานกลาง แต่ถ้ามีอายุมากจะมีลำต้นขนาดใหญ่เป็นไม้เนื้อค่อนข้างอ่อน แต่เมื่ออายุมากแล้ว จะมีลักษณะเนื้อไม้ค่อนข้างแข็ง สีเหลืองมีลายสวยงาม เปลือกลอกง่าย ลำต้นตรง สีค่อนข้างแดงผิวเป็นเม็ดตุ่มเล็กๆสีแดง-ดำ เทา เขียวอ่อน เป็นไม้โตเร็ว

ที่มา: http://www.thaikrisana.com/html/history.php

ขอบคุณน้าเอส สำหรับความรู้ค่ะ  -__-  อิอิ ขอให้โตไวๆเน้อ @_@

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 20:05:05 »
สงสัยปีหน้าต้องจับทริปย้อนร้อยไปดูต้นไม้กันซะหน่อย อิ อิ อิ
ขอบคุณพี่มอสสำหรับภาพในมุม อื่น ๆ ครับ
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 21:42:48 »
สงสัยปีหน้าต้องจับทริปย้อนร้อยไปดูต้นไม้กันซะหน่อย อิ อิ อิ
ขอบคุณพี่มอสสำหรับภาพในมุม อื่น ๆ ครับ

ผมไปปราจีนบ่อยครับ
เดี๋ยวจะถ่ายรูป วัดความสูงของต้นไม้มาอัพเดทเป็นระยะๆ  (เอาจริง เอาจัง 555) oOo  o_o'

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 21:44:29 »
ผมไปปราจีนบ่อยครับ
เดี๋ยวจะถ่ายรูป วัดความสูงของต้นไม้มาอัพเดทเป็นระยะๆ  (เอาจริง เอาจัง 555) oOo  o_o'

จัดไปครับ  จัดไป เอาให้ครบ ทุกต้นนะครับ อิ อิ อิ

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ bussara_umbrella

• www.cp-umbrella.com
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • www.cp-umbrella.com
    • ซีพี อัมเบรลล่า ร่มกอล์ฟ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 22:56:30 »
ขอบคุณค่ะ  -__- -__- -__-

รูป Meeting & made merit / /  Brithday Mu7Club.  อีกมุมมองหนึ่ง

ขนุนน่ากิน สุกยังเนี่ย... oOo oOo oOo

ใครปลูกต้นไหนไว้จำกันได้ปล่าว  ^_- ^_- ^_-

ปล. ตอนนี้รูป meeting ไม่รู้กระทู้ไหนเป็นกระทู้ไหนแล้ว อิอิ

มาปนกันไปหมด (หลายสมัย)  oOo oOo oOo
www.cp-umbrella.com

โดนัท  MU-7 399 ขาวมุก

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 13:14:08 »
จากนั้นก็เดินทางไปชมทิวทัศน์ในเขต อช. เขาใหญ่

สาวกลางไพร

น้ำตาลขาดตลาด พอดี  อิอิ

แวะถ่ายรูป ดอก ต้นอะไรไม่รู้จักครับ เหมือนออกจาก หน่อ ม าฝากด้วย  จบแล้วที่เขาใหญ่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2010, 14:30:23 โดย ไอ!!คุก ๆ »

ออฟไลน์ numning

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 14:40:22 »
สุดยอดครับน้ามอส  ได้บุญกันทั่วหน้่า  อิอิ   อดเลยเรางานนี้  อิอิ
เครื่องเดิม โบว์เดิม เกียร์เดิม เพิ่มแค่น้ำมัน ดันวิ่งซะงั้นนนนนน

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 14:49:14 »
@_@...มาเพิ่มความหวาน...คร้า...นมมะลิยังอาย..อิอิ.. @_@

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ chaiyu

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 15:09:47 »
หายงอนกันแล้วช่ายหมายย พี่แดง น้ามอส oOo oOo

มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ Theerapong

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 16:37:27 »
สนุกสนานและอิ่มบุญด้วยกันทุกคนเลย @_@

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 21:48:18 »
ได้ครบทุกรสชาดเลยนะเนี่ย  @_@ @_@ @_@
น้าอ่าง มาแย้ววววว