ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงสังสรรค์มอบรางวัล MU7 Club มินิแรลลี่ ครั้งที่ 1  (อ่าน 8308 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
และแล้วก็มาถึงงานปาร์ตี้ระเบิดเทิดเทิงทิงนองนอย ตามสไตล์ชิล ชิล ของ ชาว MU7 Club.com ครับ ตามที่สัญญากันไว้ว่าจะโพสกันให้ดูภายในวันนี้ คืนวันงานต้องขอโทษเพื่อน ๆ พี่ ๆ ลุงป้า น้า อา และ น้อง ๆ ชาว MU7 Club ด้วยครับ มัวแต่ทำรูปอยู่นาน เลยเก็บภาพงานกลางคืนได้ไม่เยอะมาก เรื่องของเรื่อง Notebook ของเต้มันเก่าแก่ใช้ได้แล้วล่ะครับ ซื้อมา 5 ปีได้แล้วตั้งค์แต่ทำงานปีแรกเลย
ชมกันเลยดีกว่า โม้เยอะ แล้ว อิ อิ อิ

เริ่มกันด้วยช่วงแนะนำตัวครับ หลังจากชม Presentation อันอบอุ่น และสนุกสนานของ น้าเอสกันแล้ว ก็เป็นช่วงเวลาแห่งการแนะนำตัวกันครับ พี่น้อง

น้าบอมบ์จากเมืองชลครับ ช่วงดึก แปลงร่างเป็นฉลามโดดน้ำเล่นไปหลายรอบครับ อิ อิ อิ

น้าบอยอยู่บำลงเจ้าเก่าครับ The Entertainer

คนนี้ น้าวายุ  ลูกทัพฟ้า ครับ

น้านพสิทธิ์ครับ

น้ากล้า น้าอุ้ยครับ

น้าท็อป เจ้าของ ISUZU MUTUNNER

น้าเอส ครับ

โจ-พิมพ์ งานนี้มีรีเพลย์ภาพงานแต่งงานมาให้สมาชิกที่ไม่ได้ไปร่วมงานชมกันอย่าง สด ๆ ครับ อิ อิ อิ

คู่รักคู่ขวัญ น้าจันทน์ สัญจร พี่มอส พี่แดงครับ

น้าโจ(หื่น)พิษโลก กับ น้าเหน่ง ผบ.ครับ

น้าปูครับ

เพื่อนน้าปูครับ ชื่อไรบอกด้วยเต้จำมะด้าย เพิ่งถอยมิวมาสด ๆ ร้อน ๆ แต่วันงานยังไม่ได้ขับมาครับ

น้าโอ กับ เจ๊หมวย

ป๋าเทพ มี้กุ้งและน้องออมสิน สาวน้อยอารมณ์ดี ครับ

สว.นก กับน้าชายครับ

ฟังเพลินจนหลับครับ อิ อิ อิ เอไหนว่า Esspresso

น้าเก๋ ครับ คนนี้มาไกลสุด 30กม. อิ อิ อิ คนเดียวเต็มเฟรมเลยครับ

งานนี้มีมอบวัตถุมงคลจากน้าราญกันครับ

อบอุ่นครับ อบอุ่น

น้ากล้า น้าอุ้ยครับ

ครอบครับป่าโมก์แอร์ครับ

น้าประพันธ์และลูก ๆ ครับ รู้จักมิว 7 คลับได้เพราะการชุมนุมที่บ้านพี่มอสครับ

กลับบ้านก่อนนะครับ ไว้มาต่อในส่วนงานมอบรางวัลและเกมส์สนุก ๆ ครับ

oOo -__- @_@

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2010, 21:20:02 โดย tae43me »

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ TikTak

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
 -__- -__- -__-

สวย ๆ หล่อ ๆ ทั้งน้านเยยยยยย

นับถือ นับถือ
เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ mawin99

• ภูมิใจที่ได้เกิดเป็นลูกหลานย่าโม(คติประจำใจเจ็บแล้วจำคือคนเจ็บแล้วทนคือควาย)
  • - มือโปร
  • *
นั่นคือสิ่งที่ผมกลัวที่สุดเลยคือการแนะนำตัวและไมค์แต่น่าสนุกนะครับเสียดายขวดไปไม่ได้แต่เที่ยวหน้าไม่พลาดแน่แต่ที่แน่ๆขากับจากทริปผมแอบไปเจอสมาชิกในคลับมาขอบอกเลยว่าทุกคนเป็นกันเองมากๆ
สุภาพบุรุษลุ่มน้ำลำตะคลองยินดีรู้จักน้า
ผู้เยี่ยมชมผ่านโคราชแวะเยี่ยมกันบ้าง[/b]

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
เอาอีกๆๆ อิอิ รออยู่นะน้าเต้  o_o' o_o' o_o'
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • *
ตามสัญญาครับ กลับถึงบ้านทานข้าวเสร็จ ก็มาโพสกันต่อ กับช่วงเวลาแห่งเกียรติยศและศักดิ์ศรี(มั้ง) กับการประกาศผลรางวัล
MU7 Mini Rally Commpettion International Association Gobaliazation Championship Challenge 1st   <--ยาวพอยัง อิ อิ อิ
ชมต่อกันเลยครับ

น้าบอยและน้าเอสพิธีกรและ Entertainer ประจำงานเริ่มพีธีการสักเล็กน้อยครับ

ซุบซิบ ๆ งุบงิบ ๆ ใครน้าจะได้รางวัล

แล้วก็ได้ผู้ชนะอันดับ 1 ครับ ได้แก่............. โจ ประตูน้ำ และพิมพ์ใบหยก เนื่องจาก เป็นผู้เดียวที่ปาเป้าเข้าจุดแดง อิ อิ อิ

ดูดดื่มกับรางวัลเกียรติยศ (ฟังดูยิ่งใหญ่ อิ อิ อิ)

สปอร์นเซอร์รายใหญ่งานนี้ครับ ทีมงานป่าโมก์ แอร์นำโดยน้าลี มอบรางวัลใหญ่ เครื่องเสียง Bostwix หนึ่งชุดครับ

ดูกันชัด ๆ กับรางวัลแห่งความภาคภูมิใจ

เก็งกันไปเก็งกันมา ว่าใครจะได้รางวัลบู้บี้ อิ อิ อิ
ผลปรากฏว่าเป็นน้าบอย อยู่บำลุงครับ ที่ได้เพราะทุ่มเท ครับ กลับไปรีเซ็ท 0 ที่โรงเรียน อีกรอบ 555+

ท่านประธานต้นขึ้นมอบรางวัล

เจ๊หนูนา ขึ้นมอบรางวัลให้น้าบอยไปฝากผบ.ครับเป็น Front ครับ

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

• *
ช่วงต่อมาก็เป็นการจับรางวัลแจกให้สมาชิกที่มาร่วมงานได้รับติดไม้ติดมือกันไปอย่างถ้วนหน้ากันทุกคัน เล็กบ้างใหญ่บ้างตามแต่ดวงครับ

ให้เกียรติน้ากล้าเปิดงานครับ

รางวัลแรกครับน้าเฮงใจใจ

ตามมาด้วยน้าโจ (น้าปู)ครับ

น้าชัย ยู้...

มี้กุ้ง

น้าราญ

น้ากิ๊บ

เริ่มงง แล้วจำไม่ได้ใครมอบให้ใคร อิ อิ อิ
เจ๊หนูนากับครอบครัวน้าประพันธ์

น้อง.... จำมะด้าย อิ อิ อิ

น้าเสริฐครับ

น้าชัยยู้ ได้กรองแอร์อันที่สองเลยสละให้ ผู้ที่อยากได้ ใครอยากได้ยกมือขึ้น

น้าโจพิษโลก

น้าหน่อยผบ. น้าท็อปครับ

ปุ๊กจ๋ามอบรางวัลให้น้าเกดครับ

น้าสังวาลย์ครับ

น้านพสิทธิ์ครับ

แล้วก็เริ่มแจกจ่ายกันให้ทั่วครับ

• *
ต่อกันด้วยช่วงเวลาแห่งความสนุกสนานเฮฮา กับเกมส์ ทาทา แดนซ์
ว่ากันด้วยกติกาสักเล็กน้อย ครับ เกมส์นี้เล่นไม่ยากครับ จะเปิดเพลงให้ผู้ร่วมสนุกเต้น กันตามลำบาก
แล้วให้ส่งกระป๋องแป้งไป ๆ มา ๆ วนไปวนมา เพลงจบ แป๋งอยู่ที่ใครก็จะให้เลือกป้ายคำสั่งที่จะมีคำสั่งต่าง ๆ
เช่น ทาตัวเอง ทาคนข้าง ๆ ทาคนหัวแถว ฯลฯ ใครโดนทาแป้งก็จะตกรอบไป อิ อิ อิ

เริ่มกันจากรุ่นผู้ใหญ่กันก่อนครับ

ดูลีลาแต่ละท่าน อิ อิ อิ

สว. นกโดนไปก่อนครับประเดิม ตกรอบบบบบบ  T_T

ตามมาติด ๆ กับน้ากล้าครับ

ต่อมาก็น้าเกดครับ

แล้วก็มาถึงตาน้าโจพิษโลกครับ

เอ้าเล่นกันต่อ

แล้วก็มาถึงน้าบอร์มบ้านบึงครับ

แล้วคนหัวแถวอย่างน้าเสริญก็ไม่รอด อิ อิ อิ

แล้วน้านพสิทธิ์ก็ตกรอบบบบ

แล้วก็ได้ผู้ชนะครับ

• *
แล้วก็ถึงเวลาของเด็ก ๆ ลูกเล็กเด็กแดงของสมาชิก ครับ

สว.นกแจกบัตรเที่ยวดรีมเวิล์ดให้เด็ก ๆ ครับ

• *
ตบท้ายแถมให้ครับ ตำแหน่งขวัญใจช่างภาพ น้องออมสิกั๊บป๋ม สู้กล้องตลอดเยย น่ารัก น่าเอ็นดูจริง ๆ

• *
เอ้าจบแล้วครับ
ดื่มให้กับความสำเร็จของงานครั้งนี้ และมิตรภาพของชาว MU7 Club กั๊บป๋ม

หลังจากนั้นกเก็บกล้องแล้วก็ดื่ม ๆ ๆ ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามกั๊บป๋ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2010, 22:06:28 โดย tae43me »

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
แหล่มเลยครับน้าเต้ อิอิ
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ NINENON1889

• ninenon
  • - มือสมัครเล่น
  • *
สุดยอดครับ สุดยอด มีภาพให้เห็นทุกวินาทีที่มีกิจกรรม

ออฟไลน์ bussara_umbrella

• www.cp-umbrella.com
  • *
  • www.cp-umbrella.com
    • ซีพี อัมเบรลล่า ร่มกอล์ฟ
มันส์ มันส์ มันส์ เอาอีก เอาอีก เอาอีก  @_@ @_@ @_@
www.cp-umbrella.com

โดนัท  MU-7 399 ขาวมุก

ออฟไลน์ นายกานต์ กะเด็กชายเพลตั้น

• วันสบายๆ กับลูกชาย ก็พอแล้ว
  • *
ดูตั้งแต่ต้นจนจบ ครบทุกบรรยากาศ ขอบคุณครับ // กานต์ 046

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
ถือเป็นโชคดีของเหล่าบรรดาเทพทั้งหลายที่น้าเต้เก็บกล้องก่อน
ไม่งั้นมีรูปองค์ลงให้ดูต่อเนื่อง  oOo  @_@  o_o'

ออฟไลน์ chaiyu

• *
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
หนุกดีๆ เอาอีกๆ 5555 ขอบคุณค่ะน้าเต้สำหรับภาพดีๆน่าประทับใจ โหวตค่ะ อิอิ o_o' o_o'
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ phithak

• ขุนพลนเรศวรแฟมิลี่
  • *
ตากล้องคลับเราแต่ละคนฝีมือสุดยอด ๆ  -__- -__- -__-
สวัสดีน้า ผู้เยี่ยมชม <<=  โจ+เหน่ง+อาร์เซนอล =>>no.296=>>อยู่เมืองพิษณุโลกสองแคว เจอกันทักทายด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
หนุกดีๆ เอาอีกๆ 5555 ขอบคุณค่ะน้าเต้สำหรับภาพดีๆน่าประทับใจ โหวตค่ะ อิอิ o_o' o_o'

งั้นขอโหวตภาพประทับใจภาพนี้ครับ........ดูแล้วอบอุ่นดีครับ.....(เห็นทีแรกนึกว่าคู่เกย์......อิอิอิอิ)

Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ sumran999

• *
สวัสดีครับ...ผู้เยี่ยมชม  ผมสำราญ No.388  ผ่านมาปากเกร็ดทักทายกันนะครับ ยินดีรับใช้ครับ www.nrhomedesign.com