ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับคาราวานมินิแรลลี่ มิว7คลับ  (อ่าน 10938 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ pamokair

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
เปิดฉากแล้วกะมินิแรลลี่ครั้งแรกของมิว7คลับ  o_o' o_o' ติดตามชมบรรยากาศทั่วไปได้แล้วค่ะ อิอิ
งานนี้นัดรวมพลกันที่โลตัสคลอง 6 มาถึงแล้วแจกสติกเกอร์สปอนเซอร์แปะรถก่อน

ช่วยกันติดสติกเกอร์  ก็เราครอบครัวมิวนี่คะ

น้องกุ้งทักทายเพื่อนๆสมาชิก

ชมภาพบรรยากาศทั่วๆไปก่อนล้อหมุนนะคะ เด่วจะแนะนำเพื่อนๆสมาชิกทีหลังค่ะ (ภาพเยอะบรรยายไม่ไหว อิอิ)

คู่พี่น้อง

น้ำมันเครื่อง คาสตอล ของเค้าดีจริงๆครับท่าน อิอิ

เสื้อดีไซน์เก๋ ขายดีที่สุดในงานจนขาดตลาดไม่พอขายค่ะ อิอิ

ยืนยัน ด้วยภาพนี้ มันเหมือนเปิดท้ายขายของอะ

เร่..เข้ามาคร๊าบบบพี่น้องตัวละร้อยเดียว

หน้าตาคนออกแบบเสื้อสวยๆ น้องกิ๊บ เจ้เปิดตัวให้นะ อิอิ

ช่วยๆกันครับ  พี่น้อง

ขอบคุณห้างสรรพสินค้าโลตัสเอื้อเฟื้อที่จอดรถ

ไผเป็นไผดูกันไปเรื่อยๆ ก่อนนะคะ

ช่างภาพเรียกรวมพลถ่ายรูปหมู่ ก่อนออกเดินทาง

ตากล้องมิวคลับ รูปดูได้ที่กระทู้เพื่อนพ้อง ฯ นะคะ ถ่ายภาพสวยมากๆค่ะ

แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

พื้นที่โฆษณา

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
Re: ครั้งแรกกับคาราวานมินิแรลลี่ มิว7คลับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 16:08:55 »
รอยยิ้มพิมใจของเด็กๆ

แววตาเจ้าชู้เหมือนใครหว่า อิอิ  o_o' o_o' o_o'

ขอมอบรางวัลยิ้มสวยสุดๆให้ อิอิ

สาวน้อยน่ารัก

https://www.facebook.com/lists/287529951278267

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: ครั้งแรกกับคาราวานมินิแรลลี่ มิว7คลับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 16:42:31 »
แวะมาชมครับ ชุดใหญ่รอหน่อยเน้อ
 oOo -__- @_@
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 18:27:11 โดย tae43me »

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ chaiyu

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 16:55:12 »
 -*-พี่นู๋นาลืมเปิดแฟลชตอนถ่ายภาพผมทุกทีเลยอะ T_T T_T
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 16:55:54 »
ข้ามจากกิจกรรมที่โรงเรียนมาเข้าแรลลี่เลยนะคะ จะได้แนะนำเพื่อนๆสมาชิกให้รู้จัก
เริ่มที่จุดปล่อยรถที่หน้าโรงเรียน และ สมาชิกที่ร่วมกิจกรรมแรลลี่ทั้งหมดค่ะ

น้องน้ำหวานคนปล่อยรถค่ะ

น้าพรเทพ มี๊กุ้ง น้องออมสิน

น้องโจ น้องพิม

ครอบครัวน้าสำราญ

น้านพสิทธ์กะผบ.

น้ามอส น้องแดง

น้าเฮงใจใจ กะผบ.ค่ะ

น้าสังวาลย์กะลูกชายสุดหล่อ

น้าโจพิดโลก น้องเหน่ง

น้าเต้ น้องปุ๊ก

น้าปู ( aunada) น้าโจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 22:28:56 โดย หล่อขั้นเทพ »

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:07:19 »
เสียดายไม่ได้ไป มารอดูรูปค้าบบบ

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:17:18 »
มีรูปอีกมั๊ยคร๊าบบบ....  อยากดูอีกเยอะ ๆ   ขอบคุณคร๊าบบบบ
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:33:33 »
ชมต่อค่ะ เครื่องร้อน อิอิ ภาพหลุดๆไว้ชมทีหลังค่ะ

น้าโอ เจ้หมวย ณ ตลาดไท

น้าชัย ยู กะครอบครัวพ่อลูกคู่เหมือนยังกะฝาแผด อิอิ

น้าเสริฐกะตัวแทนผบ.

น้าท้อป หน่อย และน้องพระนาย ฟอร์จูนเนอร์มิว7

น้าต่อ (pairat paobrak) และ ผบ.

สว.นก น้าชาย

น้าอีสเพื่อนน้าโอค่ะ

น้าสุชาดา น้าบอม(ฉลามชล เอ๊ะ!!! เป็นนักกีฬาว่ายน้ำหรอคะ คริคริ)

น้ากล้า น้องอุ้ย ณ บางนา ข่าวว่ารั่วสุดๆ อิอิ

น้าวายุ..และน้าเกดเพื่อนน้าเก่ง น้าต้นค่ะ เสียดายรีบกลับก่อนน่ารักค่ะ

น้าประพันธ์ ครอบครัวเฮฮาค่ะ นี่ก็กลับก่อนโอกาสหน้าเคลียร์คิวก่อนนะคะ อิอิ

น้าชาลี ณ ป่าโมกแอร์ส่วนนู๋นาถ่ายรูปค่ะเลยมะมีรูป อิอิ

น้าเก๋และเน หน้าคุ้นๆอะ

ครอบครัว น้าบอย อยู่บำลุง

หา RC อย่างงง ตอบคำถามไม่ได้ค่ะท่าน งานนี้ชวดรางวัล มาถึงโรงแรมแบบเซ็งๆ อิอิ

รอชมภาพจากน้าเต้และท่านอื่นนะคะ
และนี่คือเบื้องหลังความสำเร็จของแรลลี่ครั้งนี้ ขอบคุณค่ะ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 21:13:03 โดย หล่อขั้นเทพ »

ออฟไลน์ bussara_umbrella

• www.cp-umbrella.com
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • www.cp-umbrella.com
    • ซีพี อัมเบรลล่า ร่มกอล์ฟ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 17:52:19 »
สวย ๆ หล่อ ๆ น่ารัก ๆ กันทั้งน๊านนนนน......... oOo oOo oOo

โดยเฉพาะคนนี้เลย

เข้ากล้องเหมือนแม่.... o_o' o_o' o_o'

แม่คงสอนมาดี oOo oOo oOo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 17:55:10 โดย bussara_umbrella »
www.cp-umbrella.com

โดนัท  MU-7 399 ขาวมุก

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 18:34:13 »
เพิ่งเห็นหลังน้าเอสเปื้อนอะไรอ่ะครับ อิ อิ อิ

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 19:43:10 »
เพิ่งเห็นหลังน้าเอสเปื้อนอะไรอ่ะครับ อิ อิ อิ

สงสัยนอนทับหนังสือพิมพ์
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ TikTak

• - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 20:29:58 »
 oOo oOo

อิ...ฉา....นิ นิ

-__- -__- -__-

เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 20:40:05 »
เจ๊เล่นแบบนี้ก็ตายพอดี หาแฟนไม่ได้ก็เพราะเจ๊นี้แหล่ะ

ปล. ทำไมไม่มีรูปเขาตอนปล่อยตัวแรลลี่เลยอะ  T_T T_T งานหน้าเขาจะเล่นด้วยๆๆๆ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 21:18:18 »
เจ๊เล่นแบบนี้ก็ตายพอดี หาแฟนไม่ได้ก็เพราะเจ๊นี้แหล่ะ

ปล. ทำไมไม่มีรูปเขาตอนปล่อยตัวแรลลี่เลยอะ  T_T T_T งานหน้าเขาจะเล่นด้วยๆๆๆ

ยังจะคิดหาแฟนอีกเด่วเรียกกิ๊บซัดซะรอก  -*-  ตอนแรกเจ้กะลงให้ทายว่าเบื้องหลังอวบๆคือใคร อิอิ น้าเต้เฉลยซะก่อน  ว้า..วัยรุ่นเซ็ง รูปเอสรองานหน้าแล้วกันนะคะ คริ คริ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 21:27:40 »
ยังจะคิดหาแฟนอีกเด่วเรียกกิ๊บซัดซะรอก  -*-  ตอนแรกเจ้กะลงให้ทายว่าเบื้องหลังอวบๆคือใคร อิอิ น้าเต้เฉลยซะก่อน  ว้า..วัยรุ่นเซ็ง รูปเอสรองานหน้าแล้วกันนะคะ คริ คริ

เค้าก็เพิ่งเคยเห็นแผ่นหลังอันอวบอัดของน้าเอสนะ อิ อิ อิ ก็เดา ๆ ดูว่าน่าจะใช่ อิ อิ อิ

ออฟไลน์ gritwang

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 21:33:14 »
เสียดายจังครับ ไม่ว่างไปด้วย    T_T
My name is Grit. Nice to meet you all.
MU-7: Super Platinum Primo 3000 Ddi

ออฟไลน์ phithak

• ขุนพลนเรศวรแฟมิลี่
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 21:46:02 »
กล้องผมครับถ่ายมั่ว ๆ  o_o'

สวัสดีน้า ผู้เยี่ยมชม <<=  โจ+เหน่ง+อาร์เซนอล =>>no.296=>>อยู่เมืองพิษณุโลกสองแคว เจอกันทักทายด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Espresso

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:02:00 »

มันเป็นรอยขี้กากค่ะ  o_o' ยืนยัน อิอิ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:05:03 »

สวัสดีน้า ผู้เยี่ยมชม <<=  โจ+เหน่ง+อาร์เซนอล =>>no.296=>>อยู่เมืองพิษณุโลกสองแคว เจอกันทักทายด้วยนะครับ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:08:36 »