ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอิ่มท้อง เพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ 6 มีนาคม 2553  (อ่าน 9148 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Optic

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
กลับมาแล้วครับ อิ่มบุญอิ่มใจมากมาย ทั้งเหนื่อย ทั้งสนุกมากเลยครับ
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่ไปร่วมกิจกรรมและเพื่อนสมาชิกทุกคนที่มีจิตเมตตาสนับสนุนกิจกรรมทั้งทางตรงและทางอ้อม ที่ทำให้กิจกรรมครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
และกิจกรรมครั้งนี้จะสำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดีไม่ได้ ถ้าขาดผู้สนับสนุนหลักของเราในครั้งนี้
 - บริษัท ตรีเพชรอีซูซุเซลส์ จำกัด
 - บริษัท แลคตาซอย จำกัด
 - บริษัทคาสตอล(ประเทศไทย)จำกัด
 - บริษัท ไฮไฟ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
 - บริษัท DTS. Sport
 - ร้าน ป่าโมกแอร์ แอน ซาวน์

ภาพหมู่ก่อนออกเดินทางครับ

คณะกรรมการจัดการเรื่องลงทะเบียนพร้อมแจกหมายเลขรถเพื่อใช้ในการจัดขบวน

คาราวานยาวเยียดกว่า 25คัน
ขออภัยเพื่อนร่วมทางเป็นอย่างสูงถ้าการเคลื่อนขบวนบางช่วงจะเป็นการกีดขวางการจารจรครับ

ถึงโรงเรียนบ้านทุ่งยาวก็แบ่งหน้าที่กันไป ร่วมด้วยช่วยกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2010, 10:32:43 โดย Optic »

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ YONG_DIVE

• - มือสมัครเล่น
  • *
เข้ามาตีตั๋วรอชมรูป...
เสียดายไม่ได้ไปด้วย...
เพิ่งเสร็จภาระกิจกลับมาถึงบ้านเหมือนกัน...
ชื่อโย่ง คร๊าบ... No.122 ครับ
รับสอนดำน้ำ (SCUBA) และทำงานใต้น้ำทุกชนิดครับ

ออฟไลน์ pairat paobrak

• - สมาชิกสามัญ
  • *
 @_@ขอบอกครับพี่น้องอิ่มบุญกันมาก
ทริปหน้ามีอีกนะครับNO430พ่อบอสครับ @_@

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
กลับมาถึงแล้วครับ 5ทุ่มครึ่งครับอิ่มบุญอิ่มท้องจริงๆครับ ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านครับทั่งไปร่วมงานและฝากสิ่งของทำบุญและส่งกำลังใจให้งานนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีสุขใจจริงๆครับ
                                                                                -__- -__- -__- -__-ขอขอบคุณจากใจจริงๆครับ -__- -__- -__- -__-

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
งานนี้ต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน และคณะกรรมการที่ทำให้มีงาน DD เที่ยวสนุก อิ่มใจกับการทำบุญครับ ขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับน้าเอส ครับ ที่ไปสละเวลาไปวางเส้นทาง มินิแรลลี่ ทำให้มีกิจกรรมสนุก ๆ แก้เหงา อิ อิ อิ
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
ตามมาดู อิอิ เสียดายไม่ได้ไปด้วย โอกาสหน้าจะมะพลาดน๊า  o_o'   o_o'

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
งานนี้ต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน และคณะกรรมการที่ทำให้มีงาน DD เที่ยวสนุก อิ่มใจกับการทำบุญครับ ขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับน้าเอส ครับ ที่ไปสละเวลาไปวางเส้นทาง มินิแรลลี่ ทำให้มีกิจกรรมสนุก ๆ แก้เหงา อิ อิ อิ

เห็นด้วยกับน้าเต้ค่ะ...."ขอบคุณน้าเอส..มากมาย".....

-__-       -__-       -__-       -__-       -__-

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *

ใช่ๆๆ มินิแรลลี่ มันส์มากกกก  @_@ @_@ @_@
ขอบคุณน้าเอส กะ น้องกิ๊ฟท์ ด้วยคร๊าบบบ  -__- -__- -__-

รวมถึง ทีมงานทุกท่านที่วางโปรแกรมได้อย่างสุดยอด และท่านผู้สนับสนุนทั้งหลายด้วยครับ   -__- -__- -__-
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ narongsak666

• - มือโปร
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ น้าโอ 081-5677196 เบอร์ 369
    • NJ-Printcenter

ขอบคุณคณะกรรมการทุกๆท่าน   -__- -__- -__- -__-
ที่ทำให้งานนี้ยิ่งใหญ่และสนุกสุดเหวียง   -__- -__- -__- -__-
 และที่ขาดไม่ได้กับท่านผู้สนับสนุนทั้งหลายด้วยครับ  -__- -__- -__- -__-
สวัสดิ์ดีครับผม น้าโอ ยินดีต้อนรับครับ คุณผู้เยี่ยมชม ที่ร้านรับทำป้าย ไวนิล สติ๊กเกอร์ นามบัตร ตรายาง ฉลากสินค้า สื่อสิ่งพิมพ์ต่างๆ ราคากันเอง

ออฟไลน์ bussara_umbrella

• www.cp-umbrella.com
  • *
    • ซีพี อัมเบรลล่า ร่มกอล์ฟ
2 วันที่พวกน้า ๆ ไม่อยู่กัน

รู้สึกเว็บ เงียบเหงามาก ๆ

ไม่ค่อยมีกระทู้ใหม่ และก็ไม่ค่อยมีคนตอบกระทู้เลย

พอกลับกันมาแล้ว รู้สึกเว็บมีชีวิตชีวาขึ้นเยอะ  o_o' o_o' o_o'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 11:15:48 โดย bussara_umbrella »
www.cp-umbrella.com

โดนัท  MU-7 399 ขาวมุก

ออฟไลน์ ตุ๊กกี้

• J-MU
  • - มืออาชีพ
  • *
  • ชีวิตคือการเดินทาง
อิ่มบุญไปด้วยเลยคะ กับกิจกรรมดี ๆ อย่างนี้  ... -__-
:-a1-: :-a1-: :-a1-: :-a12-: :-a12-: :-a12-:

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
 @_@กลับถึงบ้าน 4 ทุ่ม ง่วง เมื่อย อิ่ม มากมาย @_@
 @_@ขอบคุณน้าๆทุกท่านและสปอนเซอร์ทุกท่านที่ทำให้งานอกมาดีและสนุกสนานมากมาย  -__-
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

• "ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องเอามาโชว์"
  • - มือโปร
  • *
ท่าน ผอ. ทั้งสองโรงเรียนรวมไปถึงท่านประธาน (น้าต้น) กล่าวเปิดงาน

เพื่อนสมาชิกและน้องๆที่มาร่วมกิจกรรมครับ

ของบริจาคมากมายทั้งที่มาจากผู้สนับสนุนและมาจากเพื่อนสมาชิก

• - มือโปร
  • *
ท่านผู้ใหญ่ใจดีจากมิวฯคลับมอบของให้กับทางโรงเรียน

• - มือโปร
  • *
เพื่อนสมาชิกร่วมทำกิจกรรม เล่นเกมส์กับน้องๆ ครู อาจารย์และชาวบ้านครับ

เจ๊ใหญ่ได้รางวัล (ภาพเจ๊เยอะจัง ตัดออกไปตั้งเยอะแล้วนะเนี้ย)

• - มือโปร
  • *
น้องๆ ทั้งนักเรียนและเด็กๆในหมู่บ้านอิ่มท้อง อิ่มใจกันถ้วนหน้า

เด็กอิ่มแล้วผู้ใหญ่ขออิ่มบ้าง มันหิวครับพี่น้องเล่นเอาคนแก่มาเล่นเกมส์กลางแดด 555

บรรยากาศที่เหลือในช่วงกิจกรรมอื่นๆ ฝากตากล้องคลับและเพื่อนสมาชิกอัพต่อเลยครับ เพราะงานนี้ผมจับกล้องถ่ายรูปน้อยมากครับ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ
งานบุญครั้งนี้หากผิดพลาดประการใด ทางทีมงานขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
พร้อมรับคำติชมทุกเสียง เพื่อเป็นแนวทางในการจัดกิจกรรมครั้งต่อไปด้วยครับ

ปล. คู่ไหนมีงอนกันในกิจกรรมมินิแรลลี่ก็หายงอนกันเร็วๆเด้อ ผมไม่ได้ตั้งใจให้ทะเลาะกันแค่อยากให้เล่นกันขำๆเท่านั้นเอง 555

ออฟไลน์ chaiyu

• - มือโปรกว่า
  • *
สุดยอดครับ
ขอบคุณคราบบบบบบบ -__- -__- -__-
มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ narongsak666

• - มือโปร
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ น้าโอ 081-5677196 เบอร์ 369
    • NJ-Printcenter
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 12:14:52 โดย narongsak666 »
สวัสดิ์ดีครับผม น้าโอ ยินดีต้อนรับครับ คุณผู้เยี่ยมชม ที่ร้านรับทำป้าย ไวนิล สติ๊กเกอร์ นามบัตร ตรายาง ฉลากสินค้า สื่อสิ่งพิมพ์ต่างๆ ราคากันเอง

ออฟไลน์ bussara_umbrella

• *
    • ซีพี อัมเบรลล่า ร่มกอล์ฟ
ติดตามชมทุกช็อตค่ะ 

ปล.  เสื้อออกแบบได้เก๋ และสกรีนสวยมากค่ะ
www.cp-umbrella.com

โดนัท  MU-7 399 ขาวมุก

ออฟไลน์ k21

• อยู่ จ.มหาสารคามครับใครอยู่แถวนี้ทักกันบ้างนะครับ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เก่ง ครับ
น่าสนุกจังเลยครับน้า เสียดายจังไม่ได้ไปด้วยครับ @_@ @_@
เรื่องบางเรื่องมันไม่ใช่ความบังเอิญหรอก
ขึ้นอยู่กับเจตนาของคุณล้วนๆ