ผู้เขียน หัวข้อ: -- Gift #1 : วัดดวงวันแม่ 2557 --  (อ่าน 2089 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
-- Gift #1 : วัดดวงวันแม่ 2557 --
« เมื่อ: 10 สิงหาคม 2014, 07:03:03 »

แจก Gift Voucher Swensens มูลค่า 100 บาท
มาแล้วครับกิจกรรมแจกของรางวัลแคมเปญแรกของเรา เริ่มด้วยของรางวัลมูลค่าเบาๆ กันก่อนครับ มีวิธีการร่วมสนุกเพื่อลุ้นรับของรางวัลได้อย่างไรกันบ้าง ดูรายละเอียดได้ดังนี้

ของรางวัล
Gift Voucher ร้าน Sweensens มูลค่า 100 บาท จำนวน 1 รางวัล

รางวัลปลอบใจ
ปฏิทินแขวนและปฏิทินตั้งโต๊ะ ISUZU จำนวน 5 รางวัลๆ ละ 1 ชุด

วิธีการร่วมสนุก
ใกล้จะถึงวันแม่แล้วดังนั้นจึงขอจัดกิจกรรมที่เกี่ยวข้องกับวันแม่ดังนี้
  • โพสต์รูปภาพที่เกี่ยวข้องกับวันแม่ หรือภาพอะไรก็ได้ที่สื่อถึงวันแม่จำนวน 1 รูปภาพ พร้อมคำอธิบายใต้ภาพ ที่กระทู้นี้เท่านั้น
  • ความกว้างของภาพไม่ควรเกิน 800 Pixels
  • หลังจากโพสต์ภาพแล้วจะมีเจ้าหน้าที่มาใส่ตัวเลขลำดับใต้รูปภาพของท่าน เช่น 01, 02, 03, .... จนถึงวันที่ปิดรับ
  • ท่านสามารถนำตัวเลขลำดับที่ได้รับมาลุ้นรับรางวัลได้ในวันที่กำหนด
  • ติดตามการประกาศผลรางวัล หรือพูดคุยกันได้ที่ www.mu7club.com/gift/01

กติกา / เงื่อนไข
  • จะต้องเป็นสมาชิกสามัญชมรมมิว-เซเว่นคลับเท่านั้น
  • สมาชิก 1 หมายเลขโพสต์ได้เพียง 1 ภาพเท่านั้น หากมีมากกว่า 1 ภาพๆ ที่เกินมาจะไม่ได้รับเลขลำดับ
  • สมาชิก 1 หมายเลขจะได้รับเลขลำดับเพียง 1 ลำดับเท่านั้น
  • สมาชิก 1 หมายเลขมีสิทธิ์ได้รับรางวัลเพียง 1 รายการเท่านั้น
  • ลำดับที่ท่านจะได้รับจะขึ้นอยู่กับดูลย์พินิจของกรรมการ
  • การตัดสินของกรรมการถือเป็นอันสิ้นสุด

ระยะเวลาสำหรับการร่วมสนุก
  • เริ่มโพสต์ภาพได้ตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 10 สิงหาคม 2557 เป็นต้นไป
  • กำหนดปิดรับภาพในวันศุกร์ที่ 15 สิงหาคม 2557 เวลา 12.00 น.
  • ประกาศผลรางวัลในวันเดียวกันคือวันศุกร์ที่ 15 สิงหาคม 2557 เวลา 13.00 น.
  • ติดตามการประกาศผลรางวัล หรือพูดคุยกันได้ที่ www.mu7club.com/gift/01

** หมายเหตุ **
  • เลขลำดับในการประกาศผลเป็นตัวเลขที่สุ่มขึ้นมาจากโปรแกรมโดยอัตโนมัติ ไม่มีการล็อกตัวเลขในแต่ละรางวัล และไม่สามารถคาดเดาได้ว่าจะมีเลขอะไรบ้าง
  • เลขลำดับรางวัล มีโอกาสที่จะมีตัวเลขรางวัลซ้ำกัน หากผลมีรางวัลซ้ำกันผู้ได้รับรางวัลจะมีเพียงแค่ 1 สิทธิ์เท่านั้น และสิทธิ์ที่เหลือจะถูกนำมาแจกให้กับผู้ที่ต้องการต่อไป
  • กรณีมีเลขรางวัลซ้ำ จำเป็นจะต้องแจกรางวัลตามจำนวนที่เหลือจากรางวัลทั้งหมด วิธีการคือ สมาชิกท่านใดโพสต์รูปภาพและคำอธิบายที่เกี่ยวข้องกับวันแม่ได้ก่อนเป็นคนแรก (หลังเวลา 13.00 น. ภายในวันที่ 15/8/57) ตามลำดับ (จนครบจำนวนรางวัลทั้งหมด) จะได้รับรางวัลปลอบใจที่เป็นปฏิทิน 1 ชุดทันที (ยึดถือตามวัน/เวลาที่ปรกกฎในกระทู้)

ผู้สนับสนุน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2014, 12:25:41 โดย เท่ง »
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
Re: -- Gift #1 : วัดดวงวันแม่ 2557 --
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2014, 19:53:21 »

ตัวอย่างค่ะ เรียนเชิญร่วมสนุกกันนะค่ะ พรุ่งนี้วันสุดท้ายแล้ว  ;D

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart (◕‿-)v *:.。✿
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
Re: -- Gift #1 : วัดดวงวันแม่ 2557 --
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2014, 21:28:09 »
อยากเล่น แต่ช่วงนี้เบลอๆ (เมาดินน้ำมัน) นึกอะไรไม่ค่อยออกอ่ะค่ะท่าน ผบ. และท่านประธาน อิอิ
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2014, 22:20:17 »
อยากเล่น แต่ช่วงนี้เบลอๆ (เมาดินน้ำมัน) นึกอะไรไม่ค่อยออกอ่ะค่ะท่าน ผบ. และท่านประธาน อิอิ

ไม่ทันครั้งนี้ ครั้งหน้าก็ทันค่ะ  ;D

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2014, 05:13:31 »
ไม่ทันครั้งนี้ ครั้งหน้าก็ทันค่ะ  ;D

เสียดายจัง ฮื่อๆๆ
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
  • สุขภาพที่ดีหาซื้อไม่ได้ ต้องปั่นเอง คริคริ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2014, 11:59:05 »
มาไม่ทัน อิอิ
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ 
https://www.facebook.com/lists/287529951278267

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2014, 13:42:55 »
เสียดายจัง ฮื่อๆๆ
มาไม่ทัน อิอิ

ครั้งหน้ามาร่วมสนุกกันนะคะ ;D ครั้งนี้สมาชิกอาจยังตั้งตัวไม่ทัน เอิ๊กๆ 8)