ผู้เขียน หัวข้อ: -ระยอง- อุด EGR ได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 3780 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ patiwate

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
-ระยอง- อุด EGR ได้ที่ไหนครับ
« เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 09:25:22 »
วิ่งไปจะหมื่นโล เเล้วครับ

จะเข้าศูนย์ครั้งเเรก

ช่างเห็นจะหมดประกันไหม ถ้าไปอุด

ว่าจะไปอุดวันนี้ครับ ว่างพอดี
สวัสดีครับ สมาชิก นัมเบอร์ 250 ครับ

เจอก็ทักทายได้ตลอดครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
Re: -ระยอง- อุด EGR ได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 11:57:25 »
ของผมก็อุดมาแล้วตั้งแต่ใช้ไปได้ 2 พันกว่ากิโลเมตรซึ่งยังอยู่ในระยะประกัน ได้สอบถามช่างที่ศูนย์ก็บอกไม่มีปัญหา รถของช่างเองยังอุดเลย เท่าที่ทราบนะรอน้าท่านอื่นให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ
ยินดีให้คำปรึกษา น้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล มีบริษัทชั้นนำให้เลือก ราคาพิเศษสำหรับสมาชิกมิว-7 คลับ
02-7495030 หรือ 084-0780375
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

• *
Re: -ระยอง- อุด EGR ได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 20:18:17 »
ไม่มีใครเเนะนำที่อุดบ้างเลยหรอครับ
สวัสดีครับ สมาชิก นัมเบอร์ 250 ครับ

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 20:39:36 »
ไม่มีใครเเนะนำที่อุดบ้างเลยหรอครับ

ป่าโมกแอร์คับ เจ๋งสุด........ผมเชียร์ใจขาด 5555
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 23:05:03 »
ป่าโมกแอร์คับ เจ๋งสุด........ผมเชียร์ใจขาด 5555

:-a4-:   :-a4-:   :-a4-:    :-a4-:

:-a1-:   :-a1-:  :-a1-:     :-a1-:   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 10:46:49 โดย หล่อขั้นเทพ »

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ nopdon808

• ยิ้มเหงาๆๆ เศร้าพองามๆๆ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เห็นสักให้แต่ว่าเห็น ได้ยินสักให้แต่ว่าได้ยิน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 02:54:59 »
+1 ป่าโมกแอร์ เอาดิมาป่วนไม่ว่าเตือนไม่ฟัง ผมมั่นใจในบริการผมว่านะคนที่เป็นช่างและมีร้าน บวกความบริการที่จริงใจไงใครๆก็เชียร์ เราอยู่ในสังคมออนไลน์จะพูดอย่างไรก็ได้ บอกตรงๆโม้ไงก็ได้แต่ขอให้มีหลักแหล่งแน่นอน ไม่ใช่เพียงคำโฆษณา อย่าป่วนให้มันเกิดปัญหาเลยหลายๆที่ก็เกิดปัญหาอย่างนี้บ่อยเว้นไว้สักที่ได้ไหม เราอยู่อย่างสร้างสรรค์เพื่อส่วนรวมได้ไหมมิได้พึ่งเพื่อเงินตรา จขกท.อ่านดูและตัดสินใจเอาเองว่าที่ไหนเหมาะและควร ขอละขอทีพวกที่ชอบป่วนเรามาลองแลกเปลี่ยนด้วยความจริงใจ ( ตรูก็ไกลแต่ไปให้หมดใจคร้าบ )  -*-  -*-  -*-
ยามมั่งมีหมู่มิตรมุ่งหมายมอง ยามมัวหมองหมู่มองเหมือนหมูหมา
ยามมอดม้วยมรณา แม้นหมูหมามันไม่มอง

ออฟไลน์ surapon

• - มือใหม่
  • *
  • ....
    • http://celebritiesrecord.blogspo...519.html
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 06:59:41 »
วิ่งไปจะหมื่นโล เเล้วครับ

จะเข้าศูนย์ครั้งเเรก

ช่างเห็นจะหมดประกันไหม ถ้าไปอุด

ว่าจะไปอุดวันนี้ครับ ว่างพอดี
อย่าหาว่างั้นงี้เลยนะครับ   จะอุดทำไม..ผมเหนว่าขี่ตามที่เขาทำมาเดืมๆก้อไม่เห็นเปนไร
.....เดาว่าคงมีคนด่าผมตรึมเลยคราวนี้...

ออฟไลน์ Tangkoman

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 08:53:24 »
จะอุด EGR ไม่ทราบว่า จขกท. ศึกษาเรื่องนี้มามากรึยัง ถ้ายัง ผมแนะนำให้ท่านศึกษาก่อนนะครับ (ค้นหาจาก Google ก่อนนะครับ) อ่านให้มาก ทำความเข้าใจให้มากๆ
ถ้าศึกษาแล้ว จะหาแหล่งอุด สำหรับที่เวปนี้ก็มีร้านเป็นหลักแหล่ง สมาชิกวางใจก็มีอยู่แล้วที่รับอุด(ป่าโมกแอร์) หากจะหาแหล่งอุด+แผ่น ใกล้ๆท่าน ก็ลองถามลุงกรูดูนะครับ  -__-
หรือเอาแบบสบายใจ สั่งซื้อแผ่นอุด ไปให้ช่างแถวบ้านอุดก็ได้
อย่าปลงใจเชื่อ เพราะนับถือว่า ท่านสมณะนี้เป็นครูของเรา (มา สมโณ โน ครูติ) การยึดอาจารย์ของตนเองมากไป ก็ไม่ดี ควรทำตาม ทดสอบดู ถ้าผิดพลาดก็ไม่ต้องเชื่อ ถ้าทำแล้วดีขึ้นก็แสดงว่าเชื่อได้

ยินดีที่ได้รู้จักครับ น้าผู้เยี่ยมชม ขอโทษด้วยที่อาจจะทำให้เคือง

ออฟไลน์ boonchom

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 13:08:49 »
ลองติดต่อคุณ อรุณ 082-4794859 ซึ่งน้าเขาเป็นสมาชิกใน D-max club ผมก็ไปอุดกับน้าเขา บ้านเขาอยู่แถววัดมาบตาพุด ผมให้เขาใส่กรองแอร์และเปลี่ยนกรองอากาศให้ด้วย

ออฟไลน์ A-Chonburi

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 16:09:52 »
ลองติดต่อคุณ อรุณ 082-4794859 ซึ่งน้าเขาเป็นสมาชิกใน D-max club ผมก็ไปอุดกับน้าเขา บ้านเขาอยู่แถววัดมาบตาพุด ผมให้เขาใส่กรองแอร์และเปลี่ยนกรองอากาศให้ด้วย

แนะนำตามนี้ก็ได้ครับ
แต่น้าเค้าไม่มีหน้าร้านนะ     รับทำเป็นงานอดิเรก
เรื่องฝีมือการอุด  วางใจได้ครับ
เพราะ คนนี้ คาดว่า อุดมาประมาณ เกือบร้อยคัน  ทั้ง เครื่องดีแม็  และ ตระกูล ดีโฟร์ดี ของโตต้า

ออฟไลน์ audy

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2010, 11:56:45 »
ลองเข้าไปเยี่ยมเวป Dmax club ดูซิครับคนที่นั่นใจดีและเขามีช่างประจำโซนระยองด้วยลองเข้าไปโพสถามดูสมาชิก ดีแม๊กคลับ ก็ใช้ MU7 เยอะเหมือนกันนะรู้สึกว่าจะรับอุดทุกยื่ห้อ..... o_o'<a href="http://" target="_blank" class="new_win">http://</a>

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 19:48:58 »
อุดมาเเล้วครับ กับน้าโย่ง

พึงพอใจมาก โปรเจคตามมาอีกเพียบเลยครับ

น้าโย่งเอามาล่อใจ 555+

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 23:27:43 »
อุดมาเเล้วครับ กับน้าโย่ง

พึงพอใจมาก โปรเจคตามมาอีกเพียบเลยครับ

น้าโย่งเอามาล่อใจ 555+

ยินดีด้วยครับ

น้าโย่ง  แกเอาอะไรมาล่อใจบ้างหละครับ  555555555555

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 01:03:23 »
ตัวค้ำเบรค กับ กระบอกไฮดรอลิกค้ำฝากระโปรงครับ

กรีดกล่องรอใส่กรองเเล้วครับ เเต่กรองหมด 55

รอวันพุธครับ

อยากติด Timer น้าเอ เเนะนำได้ไหมครับ

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 17:59:39 »
ตัวค้ำเบรค กับ กระบอกไฮดรอลิกค้ำฝากระโปรงครับ

กรีดกล่องรอใส่กรองเเล้วครับ เเต่กรองหมด 55

รอวันพุธครับ

อยากติด Timer น้าเอ เเนะนำได้ไหมครับ

ทาเก้น  หรือ  มิคคอน  ก็ดีครับ

แนะนำ  วาอย่าเล่นแบบ ออโต  ให้เล่นแบบแมนนวล    จะชัวร์สุด

พวก ออโต  เจอมัน งอแง บ่อย ๆ ครับ อิอิ

แหม  ทำไปได้  กรีดตู้  แล้ว  กรองแอร์ ดัน หมด นะครับ 5555555555+++   น้าโย่ง  เจอ กันต้องแซว  5555555

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 เมษายน 2010, 18:29:50 »
ทาเก้น  หรือ  มิคคอน  ก็ดีครับ

แนะนำ  วาอย่าเล่นแบบ ออโต  ให้เล่นแบบแมนนวล    จะชัวร์สุด

พวก ออโต  เจอมัน งอแง บ่อย ๆ ครับ อิอิ

แหม  ทำไปได้  กรีดตู้  แล้ว  กรองแอร์ ดัน หมด นะครับ 5555555555+++   น้าโย่ง  เจอ กันต้องแซว  5555555

555 ของน่าจะมาเร็วๆนี้เเหละครับ

timer ยี่ห้อ apex ที่เป็นทรงปากกา ok ไหมครับ ทรงสวยดี ผมชอบ

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 14:27:23 »
555 ของน่าจะมาเร็วๆนี้เเหละครับ

timer ยี่ห้อ apex ที่เป็นทรงปากกา ok ไหมครับ ทรงสวยดี ผมชอบ

ตัวแบบนี้ ป่าวครับ

ก็โอเคนะครับ   แต่ไม่แน่ใจว่า ต้องตัดต่อสายเยอะป่าว  หรือ ปลั๊ก  100 %   
 ดู ดี ๆ นะครับ  ผมไม่แน่ใจ  อิอิ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 23:13:22 »
ตัวนี้เเหละครับ  @_@

ขอบคุณมากครับน้าเอ สำหรับคำเเนะนำ  -__-