ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายรูปยาง 265/70 R16 มาให้ดูคับ ว่าเปลี่ยนแล้วไม่ล้นแน่...  (อ่าน 13031 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
คือผมได้เมล์มาถามเยอะมากเลยว่ายาง 265/70 เนี่ย ใส่แล้วมันจะล้นไหม มันจะอะไร ไหม

วันนี้ว่างๆ เลยถ่ายรูปมาให้ดูครับ หลังจากเปลี่ยนมาแล้วเกือบปี ยังวิ่งดีอยู่เลย 555++

ผมเลยถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ ... ว่าใส่แล้วเป็นยังไง...

<<<ล้อหน้า

<<<ล้อหลัง

<<<ถ่ายจากด้านข้าง... (ล้อหลัง)

<<<ถ่ายจากด้านข้าง... (ล้อหน้า)

<<<ลองถ่ายจากด้านบนดูคับ

ปล. ให้ดูยาง นะครับ อย่าดูบรรยากาศ เพราะเค้าพึ่งเอามูลี่มาจ้างล้างนะคับ 555++ บรรยากาศเลยเปงงี้นะคับ 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2008, 21:26:17 โดย ป...ป่าน Love U »
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
งานกองเต็มบ้านแล้วบอกว่าว่าง.......อ่ะโธ่
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
งานกองเต็มบ้านแล้วบอกว่าว่าง.......อ่ะโธ่
ก้อมะใช่งานของผม อันนั้นมันงานของพี่เค้า 55++

งานผมคือไปติดผ้าม่านคับ 55+ ถ้าซัก อบ รีด นั้นอ่า ไม่เกี่ยวกับผม ผมทำมะเปง 55+
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
ยางล้นป่าว ไม่รู้ รู้แต่ว่า ยางซีดอ่ะน้องป่าน  o_o' o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ หะ โหน่ง มาแว้ว

• - มือโปร
  • *
นังป่าน มาแลกกับผมไม๊  ยางรถผมไม่ซีด ดำปี๋เรยยยยยยยยยยยยย oOo
ผมหมอเต๊ะคร๊าบ  บ้านอยู่ ซอยมิสทีน ถนนรามคำแหง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ -- --"

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
เท่าไหร่อ่ะป่าน 265 อ่ะ สนใจอยู่ แล้วมันดียังไง เงียบขึ้นไหม
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

• - มือโปร
เท่าไหร่อ่ะป่าน 265 อ่ะ สนใจอยู่ แล้วมันดียังไง เงียบขึ้นไหม
ราคา ประมาณ 5k ครับ / เส้น... เสียงดังกว่า H/T นิดนึงคับ แต่ไม่ซีเรียส... ป...ป่าน ทนได้ 555++
แต่ 265 จะเปลืองน้ำมันหน่อยนะคับ...มันจะเปลืองกว่า 245 นิดนึง...

ออฟไลน์ January

• - มือใหม่
  • *
R u know How much of yokohama geolander 245/65 r16

ออฟไลน์ leng

• มิตรสหาย
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • May the force be with you เล้ง ครับผม
สวยมากน้อง

ออฟไลน์ dinan

• *
  • สุดประจิมที่ริมเมย แม่เอย..แม่สอด
ผ่อนได้ป่าว
สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อ นันท์ ครับ สมาชิกหมายเลข 144
อยู่แม่สอดครับ
ผ่านมาทางนี้แวะทักทายได้นะครับ

ออฟไลน์ pegasus_knife

• - มือใหม่
  • *
 o_o' Thank มากมายครับ

ออฟไลน์ KOMSUN

• - มือใหม่
  • *
ถ้าเลือกระหว่าง 265/70/R16 กับ  245/70/R16 ควรใช้อะไรดีครับ แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ OldiesHunter

• "To Boldly Go Where No Man Has Gone Before"
  • *
  • Mu7 Cllub Member # 020
คือผมได้เมล์มาถามเยอะมากเลยว่ายาง 265/70 เนี่ย ใส่แล้วมันจะล้นไหม มันจะอะไร ไหม

วันนี้ว่างๆ เลยถ่ายรูปมาให้ดูครับ หลังจากเปลี่ยนมาแล้วเกือบปี ยังวิ่งดีอยู่เลย 555++

ผมเลยถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ ... ว่าใส่แล้วเป็นยังไง...

อาจารย์ป่านครับ  ผมอยากเปลี่ยนบ้าง แต่ไม่มีตังค์ อาจารย์ช่วยได้ไหมครับ...5555    o_o' @_@ o_o'

สวัสดีครับ คุณผู้เยี่ยมชม ผม อ.เมืองนนท์ หนุ่มใหญ่ร่างท้วม สะสมหนัง ฟังเพลงดีๆ(ไม่เสพขยะ)  ชอบกีฬายิงปืน ขอให้คุณผู้เยี่ยมชมโชคดีและปลอดภัยครับ