ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้การใช้ MU7 web ครับ  (อ่าน 1949 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Shinny

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
  • You'll never drive alone...
ขอความรู้การใช้ MU7 web ครับ
« เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 12:38:31 »
1. เรื่องพละกำลัง กับประสบการณ์ คิดกันยังไงครับ

2. ถ้าเราคลิกเรื่องหัวข้อย่อยเพื่อเปิดอ่าน ทำให้เปิดเป็นหน้าต่างใหม่ได้ไหมครับ ต้องเซทอัพอย่างไรบ้าง

3. ถ้าหากมีข้อความส่วนตัวเข้ามาใหม่น่าจะมีเลขในวงเล็บบอก เช่น 'ข้อความส่วนตัว (2)' แสดงว่ามีข้อมความใหม่ 2 ข้อความ ที่เรายังไม่ได้อ่าน เป็นต้น

4. การคิด Level คิดอย่างไรครับ

5. ทำไมถึงเริ่มหัวข้อใหม่ไม่ได้ในหน้า Webmaster Talk

ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่ครับ (M7Id. 375)

@_@

พื้นที่โฆษณา