ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ เสียว ครั้งแรก  (อ่าน 19224 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ มยุรา

• หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • mu-7 Hua-Hin
ประสบการณ์ เสียว ครั้งแรก
« เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 11:41:22 »
นี่เป็นแค่บทสัมภาษณ์ของคนเพียงแค่คนเดียว จึงไม่สามารถนำมาเป็นบรรทัดฐานได้...
ควรใช้วิจารณญาณในการอ่านบทความบทนี้

ในช่วงวัยรุ่น ผมมีแฟนกับเค้าหนึ่งคน...วันนั้น ผมไปนั่งเล่นที่คอนโดเธอ
เราสองคนยังไม่เคยมีอะไรที่เกินเลยไปกว่าแค่การเดินจูงมือกันหอมแก้มเป็นบางครั้ง

...ผมยอมรับว่าผมรักเธอคนนี้มาก และเธอก็คงจะรักผมมากเช่นกัน
เธอเป็นแฟนคนแรกของผม และผมก็เป็นแฟนคนแรกของเธอเช่นกัน

วันนั้น ฝนตกพอดี ที่คอนโดเธอดูจะมีบรรยากาศที่ดีมาก....เราสองคนก็นั่งใกล้กัน
ด้วยความรักและความใกล้ชิด และความอยากรู้อยากเห็นของวัยรุ่นกระมัง
ที่ทำให้เกิดครั้งแรกที่มิอาจลืมเลือน

...ฮ๊า....ผมตกใจมาก เมื่อเธอ ร้องขอให้ผมช่วยอะไรเธอบางอย่างได้ไหม..เธอบอกว่า เธอรักผมนะ
ถ้าผมไม่ทำให้เธอ เธอก็ไม่กล้าไปร้องขอให้ใครทำให้หรอก....

...เลีย ให้เค้าหน่อยซิ ตัวเอง นะ นะ นะ
...สายตา วิงวอน ปน อ้อนของเธอ มันทำให้ผม ใจเต้น ระรัว แม้อากาศจะเย็นสักเพียงใด

แต่มันก็ทำให้หัวใจผมเร้าร้อนขึ้นมาทันที.....ก็ นี้จะเป็นครั้งแรก ที่ผมจะต้องใช้ลิ้นเลียให้เธอ

...จะ ดีเหรอ ผม ใจสั่นๆ ไม่คิดว่า เธอจะกล้าใช้ผมเลียให้เธอ...
นะนะนะ เลียให้เค้าหน่อยนะ......ผมมองหน้าเธอด้วยความรัก แล้วตอบตกลง

ถึงแม้จะเป็นการใช้ลิ้นเลีย ครั้งแรก แต่ผมก็ไม่รู้สึกรังเกียจหรอก
เพราะว่า ผมรักเธอ ผมเต็มใจทำให้เธอ .....ผมจำได้ดีเลยว่า.....

ตรงนั้นที่ผมเลีย มันมีสีขาวเนียน อมชมพูด้วยซ้ำไป...ไม่มีกลิ่น
แต่รู้สึกมีน้ำเหนียวๆ ปนออกมาเวลาที่ใช้ลิ้นเลียไปตามทาง
..มีรสออกเค็มๆนิดหน่อย

ตอนที่ผมเลียให้เธอ ผมสังเกตุได้ว่า เธอทำหน้าเยเก้ หน้าเธอ บิดเบี้ยว
ตลอดแล้วถามผมว่า....ตัวเองรังเกียจไหมที่เลียให้เค้านะ....

ในขณะที่ผมกำลังเลียให้เธอ อยู่นั้น เธอผู้เร้าร้อนก็เอ่ย ปากออกมาว่า
...ที่รักจ๋า..ขออมได้ไหม เค้า อยาก อม จัง นะ นะนะ..เค้าอยากลอง อม นะ

อยากรู้ว่า รสชาติ มันจะเหมือนกับ ที่เพื่อนๆ มันบอกหรือ ปล่าว
...ผม มองตา เธอ ในขณะที่ กำลังใช้ลิ้นอยู่
..ผมตอบตกลง ที่จะให้เธอ อมของผม..

....เอ้า อมซะ นี่ไง ท๊อฟฟี่ รสใหม่ อะ มีอยู่เม็ดเดียวด้วย
อะ ...อม ซะ จะได้รู้ว่า รสหวานอมเปรี้ยว ของฮออล์ ใหม่อะ เป็นอย่างไร

...แล้วนี่ซองจดหมายที่ให้เลีย ก็เสร็จแล้วนะ กาวตรงนั้น มันเค็มจัง
555 นี่เป็นครั้งแรกที่ผมเลียให้เธอ แล้วเธอ ขอ..ผมอม

?????????

o_o' o_o' ^_- o_o' o_o'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2009, 16:36:03 โดย worawaj »

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ worawaj

• ใจดี ใจสบาย
  • - มือโปร
  • *
Re: ประสบการณ์ เสียว ครั้งแรก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 11:51:54 »
 oOo oOo oOo oOo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2009, 16:36:51 โดย worawaj »

ออฟไลน์ ปัญญา

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • BLACKMU
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 13:05:34 »
อุย  น้าวัน   ตกลงว่ามันเค็ม  จิงเรอะ

oOo    oOo    oOo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2009, 16:37:08 โดย worawaj »
สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบบผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 13:35:22 »
18+

o_o' o_o' o_o'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2009, 16:32:42 โดย worawaj »

ออฟไลน์ หล่อขั้นเทพ

• I want NOBODY NOBODY but YOU.
  • - มือโปร
  • *
  • ป๋าเทพ & มี้กุ้ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 10:35:00 »
 oOo oOo oOo oOo oOo

:-a11-:...พรเทพ & มี้กุ้ง...ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ.:-

ออฟไลน์ akkari

• akkari สวัสดีนะครับ ทุกๆคน No._ 405
  • - มือใหม่
  • *
  • คน กรุงเก่า เจอก็ทักกันนะ MU-405
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 21:05:12 »
นี่เป็นแค่บทสัมภาษณ์ของคนเพียงแค่คนเดียว จึงไม่สามารถนำมาเป็นบรรทัดฐานได้...
ควรใช้วิจารณญาณในการอ่านบทความบทนี้

ในช่วงวัยรุ่น ผมมีแฟนกับเค้าหนึ่งคน...วันนั้น ผมไปนั่งเล่นที่คอนโดเธอ
เราสองคนยังไม่เคยมีอะไรที่เกินเลยไปกว่าแค่การเดินจูงมือกันหอมแก้มเป็นบางครั้ง

...ผมยอมรับว่าผมรักเธอคนนี้มาก และเธอก็คงจะรักผมมากเช่นกัน
เธอเป็นแฟนคนแรกของผม และผมก็เป็นแฟนคนแรกของเธอเช่นกัน

วันนั้น ฝนตกพอดี ที่คอนโดเธอดูจะมีบรรยากาศที่ดีมาก....เราสองคนก็นั่งใกล้กัน
ด้วยความรักและความใกล้ชิด และความอยากรู้อยากเห็นของวัยรุ่นกระมัง
ที่ทำให้เกิดครั้งแรกที่มิอาจลืมเลือน

...ฮ๊า....ผมตกใจมาก เมื่อเธอ ร้องขอให้ผมช่วยอะไรเธอบางอย่างได้ไหม..เธอบอกว่า เธอรักผมนะ
ถ้าผมไม่ทำให้เธอ เธอก็ไม่กล้าไปร้องขอให้ใครทำให้หรอก....

...เลีย ให้เค้าหน่อยซิ ตัวเอง นะ นะ นะ
...สายตา วิงวอน ปน อ้อนของเธอ มันทำให้ผม ใจเต้น ระรัว แม้อากาศจะเย็นสักเพียงใด

แต่มันก็ทำให้หัวใจผมเร้าร้อนขึ้นมาทันที.....ก็ นี้จะเป็นครั้งแรก ที่ผมจะต้องใช้ลิ้นเลียให้เธอ

...จะ ดีเหรอ ผม ใจสั่นๆ ไม่คิดว่า เธอจะกล้าใช้ผมเลียให้เธอ...
นะนะนะ เลียให้เค้าหน่อยนะ......ผมมองหน้าเธอด้วยความรัก แล้วตอบตกลง

ถึงแม้จะเป็นการใช้ลิ้นเลีย ครั้งแรก แต่ผมก็ไม่รู้สึกรังเกียจหรอก
เพราะว่า ผมรักเธอ ผมเต็มใจทำให้เธอ .....ผมจำได้ดีเลยว่า.....

ตรงนั้นที่ผมเลีย มันมีสีขาวเนียน อมชมพูด้วยซ้ำไป...ไม่มีกลิ่น
แต่รู้สึกมีน้ำเหนียวๆ ปนออกมาเวลาที่ใช้ลิ้นเลียไปตามทาง
..มีรสออกเค็มๆนิดหน่อย

ตอนที่ผมเลียให้เธอ ผมสังเกตุได้ว่า เธอทำหน้าเยเก้ หน้าเธอ บิดเบี้ยว
ตลอดแล้วถามผมว่า....ตัวเองรังเกียจไหมที่เลียให้เค้านะ....

ในขณะที่ผมกำลังเลียให้เธอ อยู่นั้น เธอผู้เร้าร้อนก็เอ่ย ปากออกมาว่า
...ที่รักจ๋า..ขออมได้ไหม เค้า อยาก อม จัง นะ นะนะ..เค้าอยากลอง อม นะ

อยากรู้ว่า รสชาติ มันจะเหมือนกับ ที่เพื่อนๆ มันบอกหรือ ปล่าว
...ผม มองตา เธอ ในขณะที่ กำลังใช้ลิ้นอยู่
..ผมตอบตกลง ที่จะให้เธอ อมของผม..

....เอ้า อมซะ นี่ไง ท๊อฟฟี่ รสใหม่ อะ มีอยู่เม็ดเดียวด้วย
อะ ...อม ซะ จะได้รู้ว่า รสหวานอมเปรี้ยว ของฮออล์ ใหม่อะ เป็นอย่างไร

...แล้วนี่ซองจดหมายที่ให้เลีย ก็เสร็จแล้วนะ กาวตรงนั้น มันเค็มจัง
555 นี่เป็นครั้งแรกที่ผมเลียให้เธอ แล้วเธอ ขอ..ผมอม

?????????

o_o' o_o' ^_- o_o' o_o'

-__- ขอคาระวะ คิดได้งัย อิอิ  -__-
ดีนะครับ  ผู้เยี่ยมชม   Primo ปี 2007 กข-34 อยุธยา

ออฟไลน์ LuxuryTeddy

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 18:05:01 »
น้า เอาซะคิดไปไกลเลย :-a7-: :-a7-: :-a7-: :-a10-:
สวัสดีค๊าบบบ น้า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 16:57:58 »
โถ่ๆๆน้าวัน...ทำไปด้าย... -__-
ยินดีให้คำปรึกษา น้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล มีบริษัทชั้นนำให้เลือก ราคาพิเศษสำหรับสมาชิกมิว-7 คลับ
02-7495030 หรือ 084-0780375
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ PIAK

• สนุกสนาน ได้สาระ ได้พบปะ เพื่อนรู้ใจ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • ทุกชีวิตมีคุณค่า อย่าปล่อยเวลาให้เสียไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 11:21:22 »
ตอนอ่านยังไม่จบคงมีความคิดวอกแวก .....แต่ไม่รู้คนโพสคิดอะไรอยู่ อิอิ  o_o' o_o' ^_-

ออฟไลน์ keow_38

• ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ
  • - มือโปร
  • *
  • รักคนใช้ Mu 7 ทุกคน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 17:54:59 »
แหม..หลอกให้อ่านได้   ^_-
สวัสดีครับ ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่ได้รู้จักครับ..ผมkeow_38หมายเลข 289  primo Ddi Vgs Turbo 3000 สีขาว(มุก) ครับ..