ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มตั้งคำถามแบบนี้ดีไหมครับ  (อ่าน 2359 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
  • MaxMax Design Co.,Ltd
เริ่มตั้งคำถามแบบนี้ดีไหมครับ
« เมื่อ: 19 เมษายน 2008, 09:38:52 »
ผมชอบเข้ามาอ่านกระทู้แนวๆเสียงดังตรงโน้นเสียงดังตรงนี้เวลาวิ่งแล้วดังวิ่งแล้วเงียบอะไรพวกนี้แต่ปัญหาส่วนใหญ่ที่เจอคือไม่ทราบรุ่นรถปีอะไรระยะทางที่ใช้เท่าไหร่ถ้าผู้ตั้งกระทู้จะบอกรายละเอียดพวกนี้ก่อนก็น่าจะดีครับยกตัวอย่างเช่น
1.รถรุ่นไหน
2.รถปีอะไร
3.วิ่งไปแล้วกี่กิโลเมตร
4.ระยะทางที่ใช้งานต่อวันกี่กิโลเมตร
มีข้อมูลมากการแก้ปัญหาก็แคบลง......เพราะรับรองได้ว่าเสียงพวกนี้เป็นข้อมูลที่ดีกับคนรุ่นหลังต่อๆไปครับและขอให้เพื่อนๆสมาชิกชาวเราช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยครับ

Note..โดยส่วนตัวผมจะเรียกเสียงพวกนี้ว่า...." หูเสียเงิน"...เพราะถ้าได้ยินเมื่อไหร่ก็จะเสียเงินทันที
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
Re: เริ่มตั้งคำถามแบบนี้ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เมษายน 2008, 11:47:34 »
เห็นด้วยครับ เห็นด้วย... 555++
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ dilive11

• - มือสมัครเล่น
  • **
Re: เริ่มตั้งคำถามแบบนี้ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2017, 06:38:43 »
 ???