ผู้เขียน หัวข้อ: kenwood รุ่น ddx 7039  (อ่าน 1673 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Rabbitukta

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
kenwood รุ่น ddx 7039
« เมื่อ: 01 เมษายน 2014, 10:32:39 »
สอบถามครับ รุ่นนี้สามารถใส่ แฟลชได แล้วดูหนังได้ไหมครับ
เพราะลองแล้วไม่อ่านครับ อ่านแต่เพลงที่ลงไว้
แล้วรุ่นนี้สามารถอัพแผนที่ได้หรือเปล่าครับ หรือว่ามีร้านรับเทริน์แล้วเปลี่ยนรุ่นใหม่ถ้าราคาเทริน์ไม่แรงก็น่าสนใจครับ...ขอบคุณครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
Re: kenwood รุ่น ddx 7039
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 เมษายน 2014, 11:31:04 »
.....................  ใช้รถรุ่นไหนอยู่เหรอคะน้า? 
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

ออฟไลน์ Akusza

• - มือใหม่
  • *
Re: kenwood รุ่น ddx 7039
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 เมษายน 2014, 21:53:16 »
รุ่นนี้เล่นหนังจากแฟลชไดร์ไม่ได้นะครับ เล่นได้แต่เพลง ส่วนแผ่นที่เป็นออปชั่นเสริม ถ้าขึ้นเป็นรูปสีเทาแสดงว่าไม่ได้ติดตั้งมา เล่นหนังและเพลงจากไอพอด นาโน เจน5 ลงมาครับ :)