ผู้เขียน หัวข้อ: #เรียนเชิญร่วมกิจกรรมทำบุญ มิว-เซเว่น คลับ #ปี 6  (อ่าน 31766 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web

เรียน ทุกท่าน

เวลาผ่านไปเร็วมาปีนี้ก็มาถึงปีที่ 6 แล้วที่เราได้มีกิจกรรมดีๆ เพื่อสังคมร่วมกัน และในปีนี้ก็มาถึงอีกครั้งสำหรับการทำบุญประจำปีในโครงการ

"น้องอิ่มท้อง เพื่อนพ้องมิวเซเว่นคลับอิ่มใจ #ปี6"

ซึ่งปีนี้จะเป็นปีแรกที่จัดกิจกรรมที่ต่างจากครั้งก่อน จะเป็นลักษณะของการพักค้างคืนแบบโฮมสเตย์ครับ

หลักการและเหตุผล
      ชมรมผู้ใช้รถยนตร์อีซูซุมิว-เซเว่นได้จัดตั้งขึ้นเพื่อเป็นแหล่งรวบรวมความรู้เกี่ยวกับรถยนต์ อีซูซุมิว-เซเว่น ตลอดจนข้อมูลต่างๆเพื่อเป็นศูนย์รวมของผู้ใช้รถยนต์อีซูซุมิว-เซเว่นได้มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ประสบการณ์  และให้ความช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกในด้านต่าง ๆ อันเป็นประโยชน์สำหรับผู้ใช้รถยนต์  รวมถึงกิจกรรมเชิงสร้างสรรค์สังคม  ที่ให้ความช่วยเหลือกับผู้ด้อยโอกาสในสังคมปัจจุบันด้านต่างๆ  ตามกำลังและโอกาสที่เหมาะสม โดยไม่มุ่งหวังผลประโยชน์ใด ๆ  ทั้งสิ้น   
      ด้วยในวาระครบรอบวันก่อตั้งเว็บไซต์ชมรมฯเป็นปีที่ 6 ทางชมรมจึงได้จัดกิจกรรมเพื่อให้สมาชิกและผู้มีจิตศรัทธาร่วมกิจกรรมเพื่อร่วมบริจาคทุนทรัพย์ และสิ่งของให้แก่ โรงเรียนหนองกาวคุรุราษฎร์บำรุง  จังหวัดกาฬสินธุ์ ซึ่งทางชมรมฯ ซึ่งโรงเรียนแห่งนี้มีความจำเป็นเร่งด่วน เพื่อให้ผ่านเกณฑ์การพิจารณาการยุบโรงเรียน ทั้งนี้ผู้ปกครองส่วนใหญ่ของเด็กนักเรียนมีรายได้น้อย หากโรงเรียนถูกยุบอาจจะทำให้ได้รับผลกระทบเกี่ยวกับค่าใช้จ่ายที่จะส่งลูกหลานเข้าไปเรียนในตัวเมืองซึ่งมีระยะทางกว่า 30 กิโลเมตร ดังขอความอนุเคราะห์มาดังนี้

• งบประมาณจ้างครูผู้ช่วยสอน เนื่องจากครูไม่ครบชั้น ครู 1 คน สอนนักเรียน 2 ชั้น (ปัจจุบันมีนักเรียน 77 คน เปิดสอน 8 ชั้นเรียน ครูผู้สอน  4 คน)
  • ก่อสร้างอาคารอนุบาลที่เป็นเอกเทศ
  • จัดเครื่องเล่นในสนามเด็กเล่นชั้นอนุบาลให้เหมาะสม
  • ปรับปรุงส่วนหนึ่งของบริเวณอาคารเรียนให้เป็นโรงอาหารแห่งใหม่  พร้อมกับจัดหาโต๊ะ   ม้านั่ง สำหรับนั่งรับประทานอาหารของนักเรียน ประมาณ  ๘๐  ที่นั่ง

ปัจจุบันนักเรียนชั้นอนุบาลในช่วงที่เด็กต้องนอนกลางวัน ต้องนอนในห้องเรียนในเวลาที่พี่ประถมฯ กำลังเรียนหนังสือ
จึงจำเป็นจะต้องสร้างอาคารอนุบาลแยก เพือให้น้องอนุบาลได้นอนอย่างถูกสุขลักษณะ
และพี่ประถมได้ใช้ห้องเรียนอย่างเป็นสัดส่วน

หนังสือขอความอนุเคราห์จากโรงเรียนโรงเรียนหนองกาวคุรุราษฎร์บำรุง

ระยะเวลาดำเนินการ
วันเสาร์ที่ 22 มีนาคม 2557 รวมระยะเวลาดำเนินการทั้งสิ้น 1 วัน

กิจกรรม และการดำเนินการ
  • เรียนเชิญร่วมบริจาคทุนทรัพย์ และสิ่งของให้กับทางโรงเรียนฯ
  • มอบทุนทรัพย์เพื่อเป็นงบประมาณฯ ก่อสร้างอาคารดังกล่าว  ทุนการศึกษา รวมถึงวัสดุอุปกรณ์ของใช้ต่างๆ ให้แก่ โรงเรียนหนองกาวคุรุราษฎร์บำรุง
  • จัดกิจกรรมร่วมกับชุมชน อันได้แก่ การแข่งขันกีฬา และการเล่นเกมต่างๆ ร่วมกับชาวบ้าน ครูอาจารย์ และสมาชิกภายในชมรมฯ
  • มอบอุปกรณ์ของใช้ต่างๆ ที่ได้รับบริจาคให้กับทางโรงเรียนฯ

สถานที่จัดกิจกรรม
โรงเรียนหนองกาวคุรุราษฎร์บำรุง ตำบลนาเชือก อำเภอยางตลาด จังหวัดกาฬสินธุ์

สถานที่ใกล้เคียง
- เขื่อนลำปาว จ.กาฬสินธุ์

แผนที่ (Google map)

กำหนดวันจัดกิจกรรม
วันเสาร์ที่ 22 มีนาคม 2557

ตารางนัดหมาย และการจัดกิจกรรม
สำหรับท่านที่เดินทางจากกรุงเทพฯ ที่สะดวกเกินทางไปพร้อมกัน ดังนี้

วันศุกร์ที่ 21 มีนาคม 2557
  • พบกันที่ปั๊ม ปตท.วังน้อย ล้อหมุนเวลา 10.00 น. (จะลงแผนที่ให้ทราบอีกครั้ง)
  • เดินทางถึงจังหวัดกาฬสินธุ์ช่วงค่ำ
  • ที่พักค้างคืนสำหรับท่านที่ไม่สะดวกในการพักแบบโฮมสเตย์ ทางเราจะลงข้อมูลโรงแรมที่พักระยะใกล้เคียงกับโรงเรียนให้ทราบอีกครั้งฯ ผู้ที่จะเข้าพัก กรุณาติดต่อและชำระเงินโดยตรงกับทางรีสอร์ท

วันเสาร์ที่ 22 มีนาคม 2557
ท่านที่เดินทางมาสมทบในวันเสาร์ที่ 22 มี.ค. 57 จุดนัดพบจะเป็นปากทางเข้าเขื่อนลำป่าว (2416) ซึ่งสามารถทานอาหารเช้ากันได้ที่นี่
  • เวลา 10.00 น. ออกจากจุดนัดพบ เพื่อมุ่งหน้าไปยังโรงเรียน ระยะทางประมาณ 17.8 กม.
  • เวลา 10.30 น. เดินทางถึงโรงเรียน จัดเตรียมสิ่งของ พักผ่อนตามอัธยาศัย
  • เวลา 11.00 น. ผอ. โรงเรียนฯ กล่าวต้อนรับ และประธานชมรมฯ กล่าว
  • เวลา 11.30 น. รับประทานอาหารร่วมกับเด็กๆ ผู้ปกครอง และผู้ร่วมกิจกรรม พักผ่อนตามอัธยาศัย
  • เวลา 13.00 น. กิจกรรมสันทนาการระหว่างครู นักเรียน สมาชิกชมรมฯ และชาวบ้าน
  • เวลา 14.00 น. กิจกรรมมอบสิ่งของ ทุนทรัพย์ และอื่นๆ ที่ได้รับจากการบริจาคให้กับทางโรงเรียนฯ
  • เวลา 15.00 น. เสร็จสิ้นกิจกรรม (สมาชิกที่มีความประสงค์ร่วมกิจกรรมในตอนเย็นอยู่ต่อได้ หรือแยกย้ายเดินทางกลับที่พัก หรือท่องเที่ยว)
  • เวลา 17.00 น. กิจกรรมชมรมฯ มิวเซเว่น และร่วมรับประทานอาหารเย็นร่วมกันพร้อมกิจกรรมเล็กๆ จากชมรมฯ
  • เวลา 21.00 น. แยกย้ายพักผ่อนตามอัธยาศัย หรือท่านที่เดินทางกลับ เดินทางโดยสวัสดิภาพ

หมายเหตุ
  • สามาชิกที่ประสงค์จะร่วมกิจกรรมช่วงเย็นสามารถพักค้างคืนได้กับชาวบ้าน (โฮมสเตย์) หรือสำรองที่พักโรงแรมรีสอร์ทระยะใกล้เคียงที่สะดวก

ค่าใช้จ่ายสำหรับร่วมกิจกรรม
  • สำหรับการเดินทางรอบนี้ท่านที่จะประสงค์พักแบบโฮมสเตย์ไม่มีค่าใช้จ่ายสำหรับที่พักครับ
  • ท่านที่ประสงค์ร่วมกิจกรรมช่วงเย็นอาจมีค่าใช้จ่ายเล็กน้อยสำหรับอาหาร ที่ทางชมรมฯ จัดให้เช่น ปลาเผา กุ้งเผา ซึ่งจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง  และจะมีชาวบ้านอาจนำอาหารมาเลี้ยงต้อนรับอีกส่วนหนึ่ง

กองทุนรับบริจาคทุนทรัพท์ / สั่งซื้อเสื้อ

กองทุนเพื่อรับบริจาคทุนทรัพย์เพื่อเป็นงบประมาณก่อสร้างอาคารฯ รวมไปถึงสิ่งของต่างๆเพื่อสนับสนุนการศึกษาให้กับน้องๆ ใน โรงเรียนหนองกาวคุรุราษฎร์บำรุง จังหวัดกาฬสินธุ์ สามารถโอนเงินบริจาค และชำระค่าเสื้อกิจกรรมเข้ามาตามเลขบัญชีด้านล่าง

ธนาคาร  ไทยพาณิชย์
สาขาย่อย  เซ็นทรัลพลาซ่า แจ้งวัฒนะ
ประเภทบัญชี  ออมทรัพย์
เลขที่บัญชี  401-668158-9
ชื่อบัญชี ขนิษฐา อุทิศ

จำหน่ายเสื้อยืดที่ระลึกฯ
รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายสมทบเข้ากองทุนฯ
  • จำหน่ายเสื้อยืดคอกลม ในราคาตัวละ 250 บาท 
  • ค่าจัดส่ง 50 บาท สำหรับท่านที่สั่งไม่เกิน 2 ตัว และค่าจัดส่งตัวที่ 3 เป็นต้นไปเพิ่มตัวละ 20บาท (กรณีในที่อยู่เดียวกัน)
  • กรณีไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรมทางเราจะจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ให้เท่านั้น
  • ปิดรับจองวันพฤหัสบดีที่ 13 มีนาคม 2557 เวลา 18.00 น.

** ขณะนี้ปิดรับจองเสื้อแล้วครับ (13/3/57) **

คลิกที่ภาพเพื่อขยาย

สนใจเข้าร่วมกิจกรรม
ท่านใดสนใจที่จะเข้าร่วมกิจกรรมโปรดแจ้งรายละเอียดไว้ที่กระทู้นี้เท่านั้น  ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับแม้ไม่ใช่สมาชิก ที่มีความประสงค์ร่วมกิจกรรม) โดยระบุมีรายละเอียดดังนี้

ชื่อลงทะเบียนกิจกรรม
เลขสมาชิก................. (ถ้ามี)
ชื่อเล่น .......................... 
ผู้ใหญ่................... คน
เด็ก ................ คน

ชื่อผู้ติดตาม (กรุณาระบุให้ครบทุกคน)
1)....................................
2)....................................
3)....................................

หมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้ ................................

กรณีสั่งซื้อเสื้อ
1) ขนาด ........ จำนวน ............. ตัว
2) ขนาด ........ จำนวน ............. ตัว
3) ขนาด ........ จำนวน ............. ตัว

**หลังจากโอนเงินแล้ว กรุณาส่งหลักฐานยืนยันการโอนในกระทู้ด้วยครับ

-- แจ้งยกเลิกงานบอลล์แล้วนะครับ --

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2014, 13:09:52 โดย เท่ง »
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
Re: #เรียนเชิญร่วมกิจกรรมทำบุญ มิว-เซเว่น คลับ #ปี 6
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 11:08:26 »
หมายเลขสมาชิก 526
ชื่อเล่น  ป๊อบ
จำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม  ผู้ใหญ่  2  คน
สั่งเสื้อ  2  ตัว
L  1  ตัว
M 1  ตัว
สำรองที่นั่งงานบอล  2  ที่นั่ง

** อัพเดทข้อมูลแล้ว........... 7/3/57 (น้าต้น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2014, 22:54:48 โดย เท่ง »
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
Re: #เรียนเชิญร่วมกิจกรรมทำบุญ มิว-เซเว่น คลับ #ปี 6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 14:56:59 »
ข้อเสนอแนะ
  ช่วงกิจกรรมตอนเย็น  อยากให้ชมรม MU- 7 แยกจัด
เหมือนกับปีที่ผ่านมา  จะได้ร่วมกิจกรรมแบบเป็นกันเอง
และสนุกแบบ MU - 7 นาน ๆ ปีละครั้ง ข้อคิดเห็นครับ
ส่วนมากงานภาคอีสานจะมีกลุ่มวัยรุ่นเมามาเต้นก่อกวน
เป็นประจำเกรงว่าทางชมรมจะไม่สนุก
http://www.thairath.co.th/content/region/406177
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 15:08:35 โดย prapun2505 »
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

ออฟไลน์ JoJo

• - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 15:40:29 »
ไชโย ไชโย มาใกล้บ้านแล้ว อิอิ  ;D

ชื่อลงทะเบียนกิจกรรม : นายเจริญลาภ  จัตุชัย 
เลขสมาชิก  989
ชื่อเล่น   โจโจ้
ผู้ใหญ่  1  คน
เด็ก -  คน

ชื่อผู้ติดตาม (กรุณาระบุให้ครบทุกคน)
1)....................................
2)....................................
3)....................................

หมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้  0813767404

1) ขนาด  2XL จำนวน  1 ตัว
2) ขนาด ........ จำนวน ............. ตัว
3) ขนาด ........ จำนวน ............. ตัว

กรณีร่วมงานบอลล์ (โต๊ะจีน)
สำรองที่นั่งจำนวน  1 ที่

** อัพเดทข้อมูลแล้ว........... 7/3/57 (น้าต้น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2014, 22:56:19 โดย เท่ง »
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 18:09:59 »
ไชโย ไชโย มาใกล้บ้านแล้ว อิอิ  ;D

ชื่อลงทะเบียนกิจกรรม : นายเจริญลาภ  จัตุชัย 
เลขสมาชิก  989
ชื่อเล่น   โจโจ้
ผู้ใหญ่  1  คน
เด็ก -  คน

หมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้  0813767404

1) ขนาด  2XL จำนวน  1 ตัว

กรณีร่วมงานบอลล์ (โต๊ะจีน)
สำรองที่นั่งจำนวน  1 ที่
อะแฮ้ม...  ภาคอิสานใกล้บ้านน้า JoJo สองปีแล้วนะครับ เดี๋ยวผมดูของจากโลตัส นครปฐม ไปให้น้องๆนักเรียนได้ใช้สอยกัน
ตัวกระผมเองยังมิอาจคาดเดาได้ เดี๋ยวจะเกิดอาการกินแห้วอีก น้าตุ๊กเกือบๆจะปิดเทอมอีกสัปดาห์เดียว น้องอุ๋มอยู่ในระหว่างฝึกงาน ถ้าจะได้ไปสงสัย
ต้องเรียกตัวช่วยกลับมาบ้าน ออกจากบ้านเที่ยงคืนวันศุกร์ถึงโรงเรียน 11 โมงวันเสาร์ พอมีลุ้นมั้ยครับน้า JoJo
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ Mr.Somkid Chanchai

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 22:03:39 »
ป๊าด ไปไกลแท้
สวัสดีครับ สมาชิกทุกๆท่าน " ผมคิด "สมาชิก 1108 ยินดีที่ได้รู้จัก Mu 7 สีดำ กท 5553 รย. พบเจออย่าลืมทักทาย ครับ

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart (◕‿-)v *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 22:11:18 »
5555555 อะไรกันเนี่ยท่านประธาน
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

ออฟไลน์ JoJo

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 22:31:32 »
อะแฮ้ม...  ภาคอิสานใกล้บ้านน้า JoJo สองปีแล้วนะครับ เดี๋ยวผมดูของจากโลตัส นครปฐม ไปให้น้องๆนักเรียนได้ใช้สอยกัน
ตัวกระผมเองยังมิอาจคาดเดาได้ เดี๋ยวจะเกิดอาการกินแห้วอีก น้าตุ๊กเกือบๆจะปิดเทอมอีกสัปดาห์เดียว น้องอุ๋มอยู่ในระหว่างฝึกงาน ถ้าจะได้ไปสงสัย
ต้องเรียกตัวช่วยกลับมาบ้าน ออกจากบ้านเที่ยงคืนวันศุกร์ถึงโรงเรียน 11 โมงวันเสาร์ พอมีลุ้นมั้ยครับน้า JoJo

ออกจากนครปฐม ถึง โรงเรียน 11 โมง สบาย ครับ น้าลือ ถ้าวันนั้นชาวนาไทยไม่ได้จัดงานมอเตอร์โชว์รถอีแต็ก รถอีแต๋น  ;D
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2014, 09:54:28 »
ขอคิดดูก่องนะ..นะนะ
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart (◕‿-)v *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2014, 22:40:23 »
อยากเห็นเสื้อๆ มารอดูเสื้อเจ้าค่ะ อิอิ 

สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/
IG :@lady_mu737

ออฟไลน์ k21

• อยู่ จ.มหาสารคามครับใครอยู่แถวนี้ทักกันบ้างนะครับ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เก่ง ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2014, 09:43:06 »
ใกล้บ้านอีกแล้ว :)  ยังไม่กล้าลงชื่อเลยให้ใกลวันก่อนนะครับ เดี๋ยวโดนคนแถวร้อยเอ็ดเยาะเย้ย ;D ;D  อยากเห็นลายเสื้ออ่ะครับ :P

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2014, 10:44:49 »
คนละไม้ คนละมือ ห้าบาท สิบบาท ร้อย บาท....... ตามเจตนารมณ์ จิตอาสา

ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ veerachart

• *
  • ยินดีรับใช้ประชากรโลกทุกท่าน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2014, 16:21:15 »
เพิ่งมาอ่านเจอ..ผมปิดเทอมพอดี..งานนี้ใด้ร่วมครับ  จิ๋เด๋อ ขอนแก่นครับ

ออฟไลน์ inonnp

• *
  • No.1134@SRT
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 มีนาคม 2014, 08:50:08 »
หมายเลขสมาชิก 1134
ชื่อเล่น  โก้
โทร. 083-176สองห้าสามห้า

สั่งเสื้อ  2  ตัว
L  1  ตัว
M 1  ตัว

เป็นจำนวนเงินรวมค่าส่ง 550 บาท

ที่อยู่จัดส่ง
นายพิษณุพงษ์ อินอ่อน รวมยาเภสัช 164/1 หมู่ที่ 13 ตำบลประสงค์ อำเภอท่าชนะ จังหวัดสุราษฎร์ธานี 84170

หลักฐานการโอน...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2014, 12:54:43 โดย inonnp »
สวัสดีครับ คุณ ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่ได้รู้จัก
Mu-7 Choiz 2012 (2nd Gen.): 3.0 VGS Turbo 4x2 AT Black Mica

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 มีนาคม 2014, 11:48:48 »
ปล.ผมโอนเงินเข้าบัญชีไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า inactive account

ผมเช็คสถานะออนไลน์ก็ปกตินะครับ เพียงแต่ไม่มีการเคลือนไหวบัญชีนี้ตั้งแต่ทำบุญปี 56
เดี๋ยวผมให้ขนิษฐาไปติดต่อธนาคารก่อนครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ Thanaroj

• เด็กโคราช หนุ่มราชสีมา
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 มีนาคม 2014, 15:14:41 »

ร้านโมเดิร์นดี บริจาค 5,000 บาท   (โอนแล้วจะแจ้งอีกครั้ง ครับ)

หมายเหตุ ผมรอที่จุดนัดพบปากทางเข้าเขื่อนลำป่าว นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2014, 23:02:38 โดย เท่ง »

ออฟไลน์ at12

• *
  • ไปทั่วไปทีปไปไม่หยุดไปไม่หย่อนไปจนถูก..ม..ด่า
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 มีนาคม 2014, 15:34:26 »
มีที่กดไลค์มั้ยคับน้าวิ 55+ ;D ;D ;D
-__-ผมแอทคร๊าบอยู่จันทบุรีถ้าน้าผู้เยี่ยมชมผ่านไปผ่านมาแวะซื้อหนมมาฝากผมด้วยน่ะคร๊าบบ -__-

ออฟไลน์ Natcha

• 835 จากเมืองใต้ ขอรายงานตัวค่ะ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 มีนาคม 2014, 16:46:31 »

ร้านโมเดิร์นดี บริจาค 5,000 บาท   (โอนแล้วจะแจ้งอีกครั้ง ครับ)

หมายเหตุ ผมรอที่จุดนัดพบปากทางเข้าเขื่อนลำป่าว นะครับ

น่ารักจังเลย คนนี้
ฝากให้ช่วยอุดหนุน "เชลยรัก โอเอซิส" นามปากกา จันทร์สีมุก ด้วยนะคะ(ซีเอ็ด)

ออฟไลน์ Nothly

• สวัสดีครับ 1249
  • - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 มีนาคม 2014, 17:25:32 »
เสียดายจังไม่ได้ ไม่ได้เข้าร่วม
ขออุดหนุนเสื้อแล้วกัน แล้วเสื้อมีกี่สี
ตกลงบัญชีธนาคารใช้ได้หรือเปล่าครับ
สุดท้ายผมโอนแล้วจะแจ้งแสดงหลักฐานยังงัยครับโพสรูปไม่เป็น

ออฟไลน์ k21

• อยู่ จ.มหาสารคามครับใครอยู่แถวนี้ทักกันบ้างนะครับ
  • *
  • เก่ง ครับ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 มีนาคม 2014, 18:36:08 »
ขอโทษนะครับ ที่บอกมีงานบอลตอนกลางคืน คือวันนั้นที่โรงเรียนมีงานของโรงเรียนอยู่แล้วรึเปล่าครับ