ผู้เขียน หัวข้อ: ++สอบถามเรื่องของ AV-IN ฟอนท์ด้านหน้าครับ++  (อ่าน 2212 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ sumpaee

• - มือใหม่
  • *
สวัสดีครับมีเรื่องอยากสอบถามท่านผู้รู้เกี่ยวกับ AV-IN ฟอนท์ด้านหน้าครับ คือผมจะเอาอินพุท AV จากที่อื่นซึ่งไม่ใช่ iPod มาแสดงผลที่ DDX8032BT ซึ่งผมดูจาก Installation Manual แล้วตัวนี้มันมี AV-IN มาด้วย แต่ผมหาสายที่จะเสียบไม่เจอ ไม่ทราบว่าทางศูนย์ isuzu เค้าติดตั้งมาให้หรือป่าวครับ หรือว่าเราต้องไปติดตั้งเอาเอง หรือว่ามีแต่มันซุกไว้ ^_- =_=

ขอบคุณครับ

มีรูปให้ดูครับแบบนี้ (ที่วงสีแดงไว้)

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ kangtripra

• แก็งค์ 20++ ไม่เกิน 30
  • - มือสมัครเล่น
  • **
  • ความปลอดภัย ช่วยได้ทุกอย่าง!!!
Re: ++สอบถามเรื่องของ AV-IN ฟอนท์ด้านหน้าครับ++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 10:40:27 »
ไม่รู้นะครับ...

เคยแงะ ดู มันเป็น VIDEO อ่ะ

ต่อสาย นี้...สัญญาณ ก็เข้า แล้ว

แต่ต้องเดินสายออกมาเอง นะครับ

ตอนนี้ ต่อ กับสัญญาณ ดาวเทียมอยู่ ครับ

ว่างๆ จะแงะ ออกมาดู ให้อีก ทีละกัน ครับ

ออฟไลน์ sumpaee

• - มือใหม่
  • *
Re: ++สอบถามเรื่องของ AV-IN ฟอนท์ด้านหน้าครับ++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 11:38:12 »
ขอบคุณครับ พอดีเห็นว่ามันต่อกล้องหลังอยู่แล้ว แสดงว่าต้องมีสายชุดนี้มาด้วย แต่ไม่รู้ว่ามันม้วนเก็บอยู่หรือไม่มีมาก็ไม่รู้  ^_-