ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศงานมิตติ้งส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2557  (อ่าน 14110 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Somkid Chanchai

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
น่าสนุกจังเลย เสียดายไม่ได้มาร่วมด้วย เอาไว้คราวหน้า เอ๋เท่าที่สังเกตุ ทำไมน้านพมาคนเดียว ?????
สวัสดีครับ สมาชิกทุกๆท่าน " ผมคิด "สมาชิก 1108 ยินดีที่ได้รู้จัก Mu 7 สีดำ กท 5553 รย. พบเจออย่าลืมทักทาย ครับ

ออฟไลน์ choosak

• all i have to do is dream
  • - มือใหม่
  • *
เสียดายมว๊ากกก  ติดภาระกิจ..เลยไม่ได้ไปร่วมงาน...คราหน้าจะไม่ให้พลาด..คงมีอีกนะ...อยากเจอและรู้จักทุกๆท่านครับ ;D :P
sxsxsxsx

ออฟไลน์ chaichit

• - มือใหม่
  • *
ขอบคุณครับ..สำหรับไมตรีจิต  จากทุกท่าน ที่รับผมเป็นเพื่อน
ผมอยู่มหาสารคาม ครับ เลขสมาชิก 1248 ครับ

ออฟไลน์ ปราโมทย์ หวังวีระ

• - มือใหม่
  • *
ขอเปิดด้วยภาพรวมก่อนเลิกงานครับ ขอบคุณทุก ๆ ที่มีมาร่วมงานและทุก ๆ ท่านที่มีส่วนให้มีงานดี ๆ เกิดขึ้น รักทุก ๆ คนครับ  :-* :-* :-* :-*

ครอบครัวที่น่ารักของท่านประธานเราครับ