ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศงานมิตติ้งส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2557  (อ่าน 14047 ครั้ง)

ออฟไลน์ JoJo

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
ต่อ ต่อ น้าชัย กำลังสนุก ครับ  ;D
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ chaiyu

:-* :-*

ภาพหมดแล้วครับ ขอบพระคุณทุก ๆ ท่าน แล้วเจอกันใหม่กิจกรรมหน้า ราตรีสวัสดิ์ :-* :-* :-* :-* :-* :-*

มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ ป้ายแดง

• - มือโปร
ขอบคุณภาพสวยๆค่ะ หนุกหนานทุกท่านนะคะ

ออฟไลน์ Tossapol_Mu7

• Mu7 + Nikon D60
  • - มือโปร
  • **ช่างภาพ Tao**
มันไปเลย เหมือนได้ไปด้วยแต่แค่ไม่ไ้ด้เข้ากล้อง อิอิ

ผมอ๊อก สมาชิกสมุทรปราการ  คุณผู้เยี่ยมชมล่ะครับ

ออฟไลน์ veerachart

• - มือสมัครเล่น
  • *
  • ยินดีรับใช้ประชากรโลกทุกท่าน
เอาใว้งานหน้าครับ..ตอนนี้ติดภาระ เรียนหนังสือครับ...

ออฟไลน์ prapun2505

• รักเมืองไทย เที่ยวเมืองไทย ร่วมกิจกรรม MU7 CLUB THAILAND หมายเลข 526
  • *
  • ครอบครัวอบอุ่น มีชมรม MU7 เที่ยวที่ใหนก็สนุก
คาวบอยนึกว่าจะบู๊....555
ครอบครัวอบอุ่น  มีเพื่อนนำทางที่ดี คิดถึง MU7- 526
ผมดาบป๊อบ สภ.สุวรรณภูมิ จว.101 08-9274-9102
แวะเยี่ยมเยือนกันเด้อ ยินดีต้อนรับ สมาชิกทุกท่านครับ

• *
ขอบคุณครับ น้าชัย  :-*
เห็นภาพสมาชิกที่ไปร่วมงานแล้ว ทุกคนเป็นหนุ่ม เป็นสาวกันหมดเลย  ;D
แต่.....เอ.......ทำไมไม่มีภาพตอนที่กำลังจาดวลปืนเหมือนในหนังคาวบอยล่ะ ครับ  :o

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
ขอบคุณครับ น้าชัย  :-*
เห็นภาพสมาชิกที่ไปร่วมงานแล้ว ทุกคนเป็นหนุ่ม เป็นสาวกันหมดเลย  ;D
แต่.....เอ.......ทำไมไม่มีภาพตอนที่กำลังจาดวลปืนเหมือนในหนังคาวบอยล่ะ ครับ  :o
55555+ คาวบอยแต่ละท่านมือไม่ยอมวางแก้วครับน้า JoJo  ^__^
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับ ราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
55555+ คาวบอยแต่ละท่านมือไม่ยอมวางแก้วครับน้า JoJo  ^__^
น้ากล้า สั่งชุดมาจากสเปนเลยหรือครับ  555555 ครบเครื่องจริงๆ
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

ออฟไลน์ พงศ์พันธ์

• ชอบในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ดี จะได้รับแต่สิ่งที่ดี
น้ากล้า สั่งชุดมาจากสเปนเลยหรือครับ  555555 ครบเครื่องจริงๆ
อันนี้ต้องยกความดีความชอบให้ ผบ ครับ  ผมมีหน้าที่ใส่อย่างเดียวครับ อิอิ  (ไม่กล้าหือ..) แล้วแต่เขาจะจัดให้ครับผม ^^
ยินดีบริการน้าผู้เยี่ยมชม รับทำ พ.ร.บ ประกันภัยรถยนต์ วินาศภัย อัคคีภัย อุบัติเหตุบุคคล และประกันสุขภาพ กับบริษัทชั้นนำ สมาชิกมิว-7 คลับ ราคาพิเศษ
02-7495030 หรือ 086-4953928
น้ากล้า-น้าอุ้ย #265

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
ได้รับเสื้อปีใหม่แล้วค่ะ รอบนี้จัดส่งรวดเร็วทันใจดีจังเลย  กราบขอบพระคุณน้าอรเป็นอย่างสูงค่ะ อิอิ 

สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

ออฟไลน์ น้อง อุ๋มอิ๋ม

• *
น้องอุ๋ม โทร.มาบอกแล้วครับ ได้รับเสื้อเรียบร้อย (ตอนนี้พ่อยังอยู่ กทม. 55555) ขอบคุณน้าชัยครับผม
ส้มโอหวาน ฯ.................
น้าลือ+น้าตุ๊ก มิว7คลับ #829  , #1125  (พี่โอ๊ต พี่อุ๋ม พี่เบญ)

• *
วันนี้ผมก็ได้รับเสื้อเช่นกัน กล่องไปรษณีย์สีสันสวยงาม ครับ  ;D

ออฟไลน์ chaiyu

มิว เซเว่นคลับ เรานับคุณเป็นเพื่อน   ครับน้า ผู้เยี่ยมชม

จากผมน้าชัยยุ No. 434

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart *:.。✿
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
เค้าว่าแล้วววววววววววว กล่องสวย ลายมีสวยขนาดนี้ คนส่งต้องสวยแน่ๆ เลย 
แต่...น้าชัยใจร้ายอ่ะ ใช้แรงงานสตรีผู้อ่อนโยน กว่าจะเขียนเสร็จแต่ละกล่อง เจ็บมือแย่เลยค่ะ 
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

ออฟไลน์ mu3000vgs

• Love MU-7
  • - มือโปร
  • *
  • MU-7 LatKaBang
ขอบคุณครับ น้าชัย ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2013, 10:37:58 โดย mu3000vgs »
สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม ยินดีได้รู้จักนะครับ"น้องป่านครับ" No:1118 เจอที่ไหนทักได้นะครับ

ออฟไลน์ wanjai41

• *
  • เจอหน้าอย่าทัก..เพราะรักคนง่าย
บรรยากาศงานอบอุ่นมากเลยครับ
ผม ซี คร้าบ อยู่ หาดใหญ่ ผ่านมา ทักทายได้นะครับ 083-190-4610 No: 913

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
ลายมือเหมือนวัยรุ่นเขียนเฟรนชิ๊บ ตอน  ม๓   ม๖  เลยนิ
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ นาย วิโรจน์ รอดสมบุญ

• - มือใหม่
  • *
ขอขอบคุณผู้จัดงานทุกๆท่าน  ช่างภาพ  และทุกๆคนน่ารักแต่ทักทายไม่ได้ทุกคน  งานหน้าว่ากันใหม่ต้องเจอกันครับ

ออฟไลน์ Thapana

• *
  • เรียกผมสั้นๆว่า น้าโปเต้ นะคับ(1136)
น่าสนุกจังครับ เสียดายจริงๆที่ไม่ได้ไปงานนี้ด้วยครับ  :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมน้าโปเต้ 1136