ผู้เขียน หัวข้อ: เสริมแหนบก็โดนจับ คร้าบ  (อ่าน 460 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออนไลน์ JoJo

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
เสริมแหนบก็โดนจับ คร้าบ
« เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2013, 23:09:59 »
ภาพจาก เฟซบุ๊ค "เกลียดตำรวจไทย" ครับ

สวัสดีครับ คุณผู้เยี่ยมชม ผมขอแนะนำคำขวัญจังหวัดมหาสารคาม ครับ
"พุทธมณฑลอีสาน ถิ่นฐานอารยธรรม ผ้าไหมล้ำเลอค่า ตักสิลานคร"

พื้นที่โฆษณา

ออนไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart (◕‿-)v *:.。✿
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
Re: เสริมแหนบก็โดนจับ คร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 08:14:14 »
ขอบคุณที่บอกเล่าค่ะ นึกว่าน้าโจโจ้โดนซะเอง 555
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

ออฟไลน์ mu3000vgs

• Love MU-7
  • - มือโปร
  • *
  • MU-7 LatKaBang
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 19:22:12 »
ทีแรกผมนึกว่า น้าโจโจ้โดนเสียแล้ว
สงสัยนึกไม่ออกว่าจะจับอะไรดี หาข้อผิดกฏแปลกๆครับ
สวัสดีครับน้าผู้เยี่ยมชม ยินดีได้รู้จักนะครับ"น้องป่านครับ" No:1118 เจอที่ไหนทักได้นะครับ

ออฟไลน์ raw

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 20:02:22 »

ในใบเสร็จไม่ได้บอกว่าเป็นรถประเภทไหน  แต่ถ้าให้ผมเดา น่าจะเป็นรถแต่งอ๊อฟโรดประเภทยกสูง หรือประเภทไอ้ตีนโต รถพวกนี้ต้องไปแจ้งเปลียนแปลงรถกับขนส่งครับ  ของมิวเราไม่น่าจะมีปัญหาครับ
  น้องชายผมใช้คาริเบียน ยกสูง ก็โดนใบสั่งเป็นประจำครับ ตอนหลังต้องไปขอจดทะเบียนเปลี่ยนแปลง แต่ก็ยังโดนเรียกตรวจ  ต้องโชว์คู่มือจดทะเบียนครับ ถึงผ่านไปได้

ออนไลน์ JoJo

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 22:06:38 »
  ในใบเสร็จไม่ได้บอกว่าเป็นรถประเภทไหน  แต่ถ้าให้ผมเดา น่าจะเป็นรถแต่งอ๊อฟโรดประเภทยกสูง หรือประเภทไอ้ตีนโต รถพวกนี้ต้องไปแจ้งเปลียนแปลงรถกับขนส่งครับ  ของมิวเราไม่น่าจะมีปัญหาครับ
  น้องชายผมใช้คาริเบียน ยกสูง ก็โดนใบสั่งเป็นประจำครับ ตอนหลังต้องไปขอจดทะเบียนเปลี่ยนแปลง แต่ก็ยังโดนเรียกตรวจ  ต้องโชว์คู่มือจดทะเบียนครับ ถึงผ่านไปได้

ขอบคุณครับ น้าraw ทีแรกผมก็งงๆ ว่าเสริมแหนบแล้วทำไมถึงโดนจับ พอดีเปิดไปเจอเฟซบู๊คเกลียดตำรวจไทย เข้าก็เลยเห็นภาพนี้ ครับ  ???
สวัสดีครับ คุณผู้เยี่ยมชม ผมขอแนะนำคำขวัญจังหวัดมหาสารคาม ครับ
"พุทธมณฑลอีสาน ถิ่นฐานอารยธรรม ผ้าไหมล้ำเลอค่า ตักสิลานคร"

ออฟไลน์ k21

• อยู่ จ.มหาสารคามครับใครอยู่แถวนี้ทักกันบ้างนะครับ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เก่ง ครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2013, 13:35:59 »
ตามท่น้า raw พูดครับ เสริมแหนบถอดแหนบต้องแจ้งครับ
หวัดดีครับคุณผู้เยี่ยมชม             No.063
ผมชื่อ : เก่ง                           ใช้รถ : MU7
user :k21                                รุ่น : primo
อาย : 31                          ทะเบียน : 3988
เบอร์โทรศัพท์ : 0872325808      ปี :2551
email :tanayut.

ออฟไลน์ pronchai

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2013, 18:15:34 »
งั้น เปลี่ยนโช๊ค  ใส่ กันโคลง  กันสะบัด  ก็  โดนนะซิ  ฮ่วยยยยยยยยยยยย