ผู้เขียน หัวข้อ: เสริมแหนบก็โดนจับ คร้าบ  (อ่าน 732 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ JoJo

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
เสริมแหนบก็โดนจับ คร้าบ
« เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2013, 23:09:59 »
ภาพจาก เฟซบุ๊ค "เกลียดตำรวจไทย" ครับ

ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Lady Mu

• ✿。.:* Brave Heart (◕‿-)v *:.。✿
  • - มือโปรกว่า
  • *
  • .:!+*+!:. LADY MU .:!+*+!:.
Re: เสริมแหนบก็โดนจับ คร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 08:14:14 »
ขอบคุณที่บอกเล่าค่ะ นึกว่าน้าโจโจ้โดนซะเอง 555
สวัสดีค่ะ (o^____^o)V ชื่อ หนูหนึ่ง นะเจ้าคะ มีน้องคันโปรดชื่อ หนูมิว No. 737 เจ้าค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม นะเจ้าคะ มาเป็นเพื่อนกันนะๆ o(^o^)/

ออฟไลน์ mu3000vgs

• Love MU-7
  • - มือโปร
  • *
  • MU-7 LatKaBang
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 19:22:12 »
ทีแรกผมนึกว่า น้าโจโจ้โดนเสียแล้ว
สงสัยนึกไม่ออกว่าจะจับอะไรดี หาข้อผิดกฏแปลกๆครับ
สวัสดีครับน้า ผู้เยี่ยมชม ยินดีได้รู้จักนะครับ"น้องป่านครับ" No:1118 เจอที่ไหนทักได้นะครับ

ออฟไลน์ raw

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 20:02:22 »

ในใบเสร็จไม่ได้บอกว่าเป็นรถประเภทไหน  แต่ถ้าให้ผมเดา น่าจะเป็นรถแต่งอ๊อฟโรดประเภทยกสูง หรือประเภทไอ้ตีนโต รถพวกนี้ต้องไปแจ้งเปลียนแปลงรถกับขนส่งครับ  ของมิวเราไม่น่าจะมีปัญหาครับ
  น้องชายผมใช้คาริเบียน ยกสูง ก็โดนใบสั่งเป็นประจำครับ ตอนหลังต้องไปขอจดทะเบียนเปลี่ยนแปลง แต่ก็ยังโดนเรียกตรวจ  ต้องโชว์คู่มือจดทะเบียนครับ ถึงผ่านไปได้

ออฟไลน์ JoJo

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2013, 22:06:38 »
  ในใบเสร็จไม่ได้บอกว่าเป็นรถประเภทไหน  แต่ถ้าให้ผมเดา น่าจะเป็นรถแต่งอ๊อฟโรดประเภทยกสูง หรือประเภทไอ้ตีนโต รถพวกนี้ต้องไปแจ้งเปลียนแปลงรถกับขนส่งครับ  ของมิวเราไม่น่าจะมีปัญหาครับ
  น้องชายผมใช้คาริเบียน ยกสูง ก็โดนใบสั่งเป็นประจำครับ ตอนหลังต้องไปขอจดทะเบียนเปลี่ยนแปลง แต่ก็ยังโดนเรียกตรวจ  ต้องโชว์คู่มือจดทะเบียนครับ ถึงผ่านไปได้

ขอบคุณครับ น้าraw ทีแรกผมก็งงๆ ว่าเสริมแหนบแล้วทำไมถึงโดนจับ พอดีเปิดไปเจอเฟซบู๊คเกลียดตำรวจไทย เข้าก็เลยเห็นภาพนี้ ครับ  ???
ดีจร้า คุณผู้เยี่ยมชม
"อายุวัณโณ สุขัง พลัง"

ออฟไลน์ k21

• อยู่ จ.มหาสารคามครับใครอยู่แถวนี้ทักกันบ้างนะครับ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เก่ง ครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2013, 13:35:59 »
ตามท่น้า raw พูดครับ เสริมแหนบถอดแหนบต้องแจ้งครับ
หวัดดีครับคุณผู้เยี่ยมชม             No.063
ผมชื่อ : เก่ง                           ใช้รถ : MU7
user :k21                                รุ่น : primo
อาย : 31                          ทะเบียน : 3988
เบอร์โทรศัพท์ : 0872325808      ปี :2551
email :tanayut.

ออฟไลน์ pronchai

• - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2013, 18:15:34 »
งั้น เปลี่ยนโช๊ค  ใส่ กันโคลง  กันสะบัด  ก็  โดนนะซิ  ฮ่วยยยยยยยยยยยย