ผู้เขียน หัวข้อ: งานบุญ ครบรอบวันเกิดมิวคลับที่ โรงเรียน วิชาวดี  (อ่าน 7959 ครั้ง)

ออฟไลน์ fanarak

• - มือสมัครเล่น
  • **
  • *- Nu_fa -*
    • ก้ollค่ผู้หญิJขี้น้oeใจ
Re: งานบุญ ครบรอบวันเกิดมิวคลับที่ โรงเรียน วิชาวดี
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 20:26:39 »
T_T T_T T_T T_T T_T T_Tอีกรอบ

อยากเจอน้าดุ๊กจังเลยคร้า  T_T
._. F a n a r a k ._. ~ Ängêl ௫ãng ~ ._. ღღ9 ~*

TG 002 , ชานเมือง 23 , VTC 092 , VT 1057 , V-UP 2502 , DC 3083

ออฟไลน์ ngamsanga

• - มือใหม่
  • *
พึ่งมาเป็นสมาชิกครับไม่รู้ไม่งั้นไปต้อนรับเลย  ผม เปิดร้านแว่นตาอยู่นครสวรรค์ครับ ใช้mu7 4x2 ครับ ใช้มา2ปี แล้วครับ 150000 กม.แล้วครับ  เสียดายมาก มาก แต่ขอขอบคุณครับที่มาทำบุญที่นครสวรรค์ครับ สมาชิก นครสวรรค์ มีบ้างไหมครับ บอกหน่อยครับ ผม ngamsanga ครับ ร้านแว่นตางามสง่าครับ

ออฟไลน์ fanarak

• **
  • *- Nu_fa -*
    • ก้ollค่ผู้หญิJขี้น้oeใจ
พึ่งมาเป็นสมาชิกครับไม่รู้ไม่งั้นไปต้อนรับเลย  ผม เปิดร้านแว่นตาอยู่นครสวรรค์ครับ ใช้mu7 4x2 ครับ ใช้มา2ปี แล้วครับ 150000 กม.แล้วครับ  เสียดายมาก มาก แต่ขอขอบคุณครับที่มาทำบุญที่นครสวรรค์ครับ สมาชิก นครสวรรค์ มีบ้างไหมครับ บอกหน่อยครับ ผม ngamsanga ครับ ร้านแว่นตางามสง่าครับ

ยินดีต้อนรับคร้า....น้องฟ้า คอนหวัน
._. F a n a r a k ._. ~ Ängêl ௫ãng ~ ._. ღღ9 ~*

TG 002 , ชานเมือง 23 , VTC 092 , VT 1057 , V-UP 2502 , DC 3083

ออฟไลน์ sasi

• หวัดดีทุกคนค่ะ
  • - สมาชิกสามัญ
  • *
  • หวัดดีจ้ะ:)
ไม่ได้เข้าซะหลายวัน ไม่รู้เลยว่าไปทำบุญกัน ว้าเรา อดไปอีกครั้ง

ดูแล้วอิ่มบุญจังเลยค้า:)
ทักทายทุกคนนะคะ สัญญาว่าหากเจอกันแล้วจะเข้าไปตามจับแน่นอน 55:)