ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านต้นไม้ บึงฉวาก สุพรรณครับ  (อ่าน 14204 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
บ้านต้นไม้ บึงฉวาก สุพรรณครับ
« เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 17:48:30 »
ไปพักที่บ้านต้นไม้ที่บึงฉวากรีสอร์ทมาครับ เลยเอารูปมาฝากครับ

ลูกกุ้งครับ

ขอบคุณครับที่เข้ามาดู

สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ OldiesHunter

• "To Boldly Go Where No Man Has Gone Before"
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • Mu7 Cllub Member # 020
Re: บ้านต้นไม้ บึงฉวาก สุพรรณครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 18:02:26 »
คุณน้อยครับ รูปสวยมาก เห็นแล้วน่าอิจฉาครับ  ผมเคยพาครอบครัวไปบึงฉวากมา 2-3 ครั้งแล้ว  แต่ไม่ทันเห็นว่าที่พักบ้านต้นไม้นี่อยู่บริเวณไหน  น่าสนใจมากครับ  ไม่ทราบพอจะแจ้งสนนราคาได้มั้ยครับ  แล้วบริเวณที่มีรูปมังกร  กับหมู่บ้านอนุรักษ์ควายไทย อยู่ใกล้ๆกับบึงฉวากหรือเปล่าครับ รบกวนแจ้งเป็นวิทยาทานให้คนที่ไม่ค่อยไปไหนฉลาดขึ้นด้วยครับ .... @_@ -__- o_o'

สวัสดีครับ คุณผู้เยี่ยมชม ผม อ.เมืองนนท์ หนุ่มใหญ่ร่างท้วม สะสมหนัง ฟังเพลงดีๆ(ไม่เสพขยะ)  ชอบกีฬายิงปืน ขอให้คุณผู้เยี่ยมชมโชคดีและปลอดภัยครับ

• - มือโปร
  • *
Re: บ้านต้นไม้ บึงฉวาก สุพรรณครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 18:14:30 »
ครับบ้านต้นไม้อยู่ในบึงฉวากรีสอร์ทครับก่อนถึงสวนสัตว์ครับ
ราคาบ้านต้นไม้ วันธรรมดา บ้านเดี่ยว 1,300 บ้านคู่ 2,600 ครับ
วัน ศุกร์ - เสาร์ และวันนักข้ตฤกษ์ บ้านเดี่ยว 1,600 บ้านคู่ 3,200 ครับ
สำหรับรูปมังกรที่ผมถ่ายอยู่ในบึงฉวากครับจำลองมาจากมังกรสวรรค์ในตัวเมืองสุพรรณครับ
หมู่บ้านอนุรักษ์ควายไทยอยู่ อ.ศรีประจันต์ครับ ก่อนถึงบึงฉวาก ไม่ไกลกันครับ
ถ้าไปจาก กรุงเทพ ฯ ก็ผ่านครับ และผ่านตลาด 100 ปี ที่ อ.สามชุกด้วยครับ
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ OldiesHunter

• "To Boldly Go Where No Man Has Gone Before"
  • *
  • Mu7 Cllub Member # 020
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 18:33:33 »
ขอบคุณอย่างแรงสำหรับข้อมูลครับ    -__- @_@ -__-

สวัสดีครับ คุณผู้เยี่ยมชม ผม อ.เมืองนนท์ หนุ่มใหญ่ร่างท้วม สะสมหนัง ฟังเพลงดีๆ(ไม่เสพขยะ)  ชอบกีฬายิงปืน ขอให้คุณผู้เยี่ยมชมโชคดีและปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ noopau

• - วุฒิสมาชิก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 18:47:28 »
ขยันเที่ยวกันเจรง ๆ เลยอ่ะ  อิจฉา ๆ ๆ  oOo

ออฟไลน์ nopdon808

• ยิ้มเหงาๆๆ เศร้าพองามๆๆ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • เห็นสักให้แต่ว่าเห็น ได้ยินสักให้แต่ว่าได้ยิน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 19:00:30 »

จระเข้อ่านหนังสือออกด้วยเนาะเลี้ยงไงเก่งจริงๆ ครอบครัวสุขสันต์จริงๆน้าน้อย แอบมาอิจฉาคร้าบ
ยามมั่งมีหมู่มิตรมุ่งหมายมอง ยามมัวหมองหมู่มองเหมือนหมูหมา
ยามมอดม้วยมรณา แม้นหมูหมามันไม่มอง

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 19:05:07 »
ขยันเที่ยวกันเจรง ๆ เลยอ่ะ  อิจฉา ๆ ๆ  oOo
เที่ยวไทยครึกครื้น เศรษฐกิจไทยคึกคัก อิ อิ..

ออฟไลน์ leng

• มิตรสหาย
  • *
  • May the force be with you เล้ง ครับผม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 21:19:12 »
 o_o'สวยครับประเทศไทยเรา

ออฟไลน์ de

• น้องมิวอ้วนดำ
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2009, 23:22:09 »
 -__- -__-ขอบคุณน้าน้อยสำหรับภาพสวยๆ -__- -__-
หวัดดีครับ ผมชื่อน้าเด หมายเลขสมาชิก 103 ครับ
อยู่ภาคใต้ จังหวัดนครศรีธรรมราช ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ออฟไลน์ ไอ!!คุก ๆ

• ถ้าผมทำผิด ยกโทษให้ด้วยนะ
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 08:15:48 »
ปลากินเหยื่อแล้ว ( ปลามีขนด้วย )  ทำไรกินครับ  ปิ้ง ย่าง หรือปล่อย

"น้อย แมคอินท์ไตย....."
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 08:18:06 โดย ไอ!!คุก ๆ »
ฝันแล้วต้องทำ

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 08:16:23 »
น้าน้อย นี่เที่ยวเมืองไทยช่วยชาติ กระตุ้นเศรษฐกิจ ทุกสัปดาห์เยยเนอะ อิ อิ อิ
ขอบคุณครับสำหรับภาพบรรยากาศ
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ poll_a

• - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 09:10:15 »
            สวยน่าเที่ยวดีจังเลยครับน้าน้อย

น่าอิจฉา สองตายาย คู่นี้จัง มีเวลาเที่ยวมากมายเลยอ่ะ
ชื่อ พล ครับ อยู่พระราม2 ใช้มิว-7 โกล์ดซีรี่ส์ Executive สีตำครับ

มีโอกาสได้เจอะเจอกันบนท้องถนน บีบแตร ทักทายกันได้นะครับ

ยินดีรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ pamokair

• - มือโปร
  • *
    • www.pamokair.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 10:21:45 »
คู่สร้างคู่สม รักกันไม่วันจาง  สวีทซะมะเกรงจายน้องๆ เลยกลิ่นลูกกุ้งลอยมาถึงป่าโมกเลย ฮิๆๆๆ  o_o
 @_@ @_@ @_@ @_@
แวะเยี่ยมชมได้นะคะ  www.pamokair.com

ออฟไลน์ Joe

• ขับโหด ขับมัน เหยียบไม่ยั้ง อิอิ
  • - มือโปร
  • *
  • I Love Mu7
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 14:28:19 »
โอ๊ยอิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากจะไปมั่งงานเยอะจริงๆๆ สวีทกันอย่างแรงเลยนะครับ oOo
ตามจับให้ทันก็แล้วกันนะครับ ทะเบียน ฌค 3454 สมาชิก093

ออฟไลน์ gakriga

• *
  • รักและห่วงใยเพื่อนมนุษย์ร่วมโลก
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 16:53:45 »
 o_o'  คงต้องส่งเรื่องให้ ททท. มอบรางวัล พิเศษ  ( เที่ยวทั่วไทย)
ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชม

ผม นายยากรี  สมาชิกเลขที่ 026 จากแดนใต้(นราธิวาส)
    mu7 gold series / primo  A/T 3000 Ddi VGS Turboเทา/ดำ

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2009, 18:44:30 »
อิจฉา จิงๆๆๆๆ  -*-   -*-   กินส้มตำด้วย น้าภัส อิอิ   o_o'   @_@

ออฟไลน์ หะ โหน่ง มาแว้ว

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2009, 23:42:08 »
เที่ยวกันจัง คู่นี้ ไม่เห็นใจคู่อื่นมั่งเล้ยยยยยย

แอบอิจฉา  T_T
ผมหมอเต๊ะคร๊าบ  บ้านอยู่ ซอยมิสทีน ถนนรามคำแหง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ -- --"

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 17:44:00 »
ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ครับ ... น่าอิจฉา...ตาร้อนครับ
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ