ผู้เขียน หัวข้อ: D.I.Y ไฟแสดงสถานะไฟตัดหมอกหน้า  (อ่าน 2791 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ toezaa

• - มือใหม่
  • *
D.I.Y ไฟแสดงสถานะไฟตัดหมอกหน้า
« เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 20:13:37 »
มีใครเคยอยากคิดที่จะทำให้ หน้าปัทม์ รถเรามีไฟแสดงสถานะไฟตัดหมอกด้านหน้า มั้งไหมครับ

เพราะผมได้ไปเห็นตรงล่าง เกย์ที่วัดน้ำมันเราว่ามีรูปไฟแสดงสถานะของไฟตัดหมอกอยู่

ถ้าใครเคย D.I.Y ไปแล้ว ขอแจ้งตัวให้ทราบด้วยนะคร๊าบบบ

อยากทราบวิธี ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ chal

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
Re: D.I.Y ไฟแสดงสถานะไฟตัดหมอกหน้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 20:27:58 »
เป็นไฟแสดงสถานะของไฟตัดหมอกหลังกระมังครับ 

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
Re: D.I.Y ไฟแสดงสถานะไฟตัดหมอกหน้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 23:11:53 »
รุ่นใหม่ ที่เป็นหน้าปัทม์เรืองแสงผมไม่แน่ใจนะคับ แต่รุ่นเก่าอย่างผมปี 2006 มีแต่ไฟตัดหมอกหลังคับ หน้าลองดูแล้วไม่มี อดไป  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - มือโปรกว่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 17:22:49 »
รุ่นใหม่ ที่เป็นหน้าปัทม์เรืองแสงผมไม่แน่ใจนะคับ แต่รุ่นเก่าอย่างผมปี 2006 มีแต่ไฟตัดหมอกหลังคับ หน้าลองดูแล้วไม่มี อดไป  o_o' o_o' o_o'

มีแต่ตัดหมอกหลังเหมือนกันเอก
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 17:26:05 »
มะรู้เหมือนกานคร๊าฟฟฟ มะเคยสังเกตุ เพราะมะเคยเปิด ง่า...
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป