ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้โปรออกรถ (primo A/T เบาะหนัง) เป็นงัยบ้างครับ  (อ่าน 2191 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

chiangmai58

• บุคคลทั่วไป
ไปสอบถามมาวันนี้ลดเป็นเงินให้ 40,000.-แล้วแถม ประกันภัยชั้น 1 ทะเบียน ค่าขนส่ง ผ้ายาง ฟิล์ม 3 เอ็ม กับ น้ำมันอีก 1 ถังครับ
ไม่ทราบว่าเป็นงัยบ้างครับ ขอความเห็นด้วยครับ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ ปัญญา

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
  • BLACKMU
Re: ตอนนี้โปรออกรถ (primo A/T เบาะหนัง) เป็นงัยบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 16:47:49 »
ค่าขนส่ง  เกี่ยวกับโปรโมชั่นด้วยหรือครับ

ส่วนลด 40000  ขอเพิ่มหน่อยครับ   ประกันแถมจากตรีเพชรอยุ่แล้วครับ 
ผ้ายาง หมายถึงพรม มันมีติดรถให้อยุ่แล้วครับ   
ฟิมล์ ขอเป็นลามิน่า จะดีกว่าครับ   
ทะเบียน คือค่าจด ก็โอเคครับ

น้ำมัน 1 ถัง  ขอเป็นเงินสดมาเติมเองดีกว่าครับ
สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบบผู้เยี่ยมชม

ออฟไลน์ OldiesHunter

• "To Boldly Go Where No Man Has Gone Before"
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
  • Mu7 Cllub Member # 020
Re: ตอนนี้โปรออกรถ (primo A/T เบาะหนัง) เป็นงัยบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 20:20:27 »
เห็นด้วยกับคุณปัญญาครับ โดยเฉพาะเรื่องน้ำมัน ของผมถอยมาเมื่อปลายกุมภาพันธ์ ไม่ได้อยู่ในช่วงอะไรทั้งสิ้น  ส่วนลดเเงินสดเท่ากัน
ประกันชั้นหนึ่งต้องให้อยู่แล้ว  แถมยางปูพื้นที่ด้านหนึ่งเป็นพรม ตัดเข้ารูปทั้งสามตอน กันโขมย I-Lock  ล้อคยางอะไหล่  ผ้าคลุมรถกันUV ของมิว7  กันสาด  ฟิล์มให้เลือกระหว่าง Lamina กับ Hi-Cool แต่ผมต้องจ่ายทะเบียนเอง  ที่สำคัญอีกอย่าง คือถ้าซื้อเงินผ่อน อย่าให้ดอกเบี้ยเกิน 1.99% นะครับ(หากท่านซื้อเงินสดก็ขอโทษด้วย...555)  และถ้าเป็นผม จะลองขอ TV  Tunerของ
Kenwood  ที่ใช้กับชุดติดรถได้เลย เพิ่มอีกอย่าง   ได้รวมๆกันแค่นี้ ก็น่าจะโอเคนะครับ
Live long and prosper.

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008, 02:02:07 »
GPS ขอเลยคับ...

ถ้าเค้าบอกว่าให้แต่ ACTIVO ก็ต่อรองเค้าไปเลย...
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป