ผู้เขียน หัวข้อ: เสาอากาศวิทยุ MU-7 รุ่นใหม่ เปลี่ยนแทนของเดิมแบบชักขึ้นรุ่นเก่า  (อ่าน 4670 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ nuch

• - มือใหม่
  • *
เสาอากาศวิทยุ MU-7 รุ่นใหม่ เสาสั้นที่ติดด้านหลัง
มีสองสาย คือ สายอากาศ กับอีกสาย คือ สายอะไร?
(ใช่สายไฟเลี้ยงเสาอากาศหรือไม่?) เปลี่ยนแทนของเดิม(แบบชักขึ้นไม่มีสายนี้)แล้ว
แต่ไม่ได้ต่อสายที่ว่า คือรับสัณญาณได้ไม่ดีเท่าแบบเดิม
สาเหตุต้องเปลี่ยนเพราะเสามันหัก

พื้นที่โฆษณา

• - มือใหม่
  • *
สายที่ว่าคือสายไฟเลี้ยง 12v ตกลงติดตั้งเรียบร้อยแล้ว แทนที่ของเดิมไม่ต้องเจาะที่ใหม่ ไม่ยุ่งยาก รับคลื่นได้ดี
มีใครคิดจะเปลี่ยน อยากดูรูปแล้วจะถ่ายมาให้ดู

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• สามพันซีซี สุดขีดกับความเร็ว สุดเข็มกับเลขไมล์
  • - มือโปร
  • You'll Never Walk AGAIN
    • TWCC : Thai Washer Car Club
ของผมเปลี่ยนไปเป็นเสาอากาศของ TV แล้วอ่าคับ..

คือวิทยุ กับ TV ใช้เสาเดียวกัน... แล้วข้างหลังก็ปล่อยมันทิ้งไว้อย่างนั้น นะคับ...
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ nitto888

• - มือใหม่
  • *
อยากเห็นรูปคับ

ออฟไลน์ TikTak

• - สมาชิกสามัญ
  • - มืออาชีพ
  • *
อยากเห็นรูปคับ

เหมือนกันครับ

รีบ ๆ เอารูปมาโชว์ครับ อิอิ อยากเห็น

เจอะเจอกันทักทายกันบ้างนะครับคุณ ผู้เยี่ยมชม คร๊าบบบบ

FROM MU 7 CLUB WITH LOVE / 024

• - มือใหม่
  • *
คงไม่ต้องแกะดูภายในนะครับ หรืออยากดูวันหลังจะแกะให้ดู

ออฟไลน์ tae43me

• ว่าง ๆ ก็แวะไปชมได้นะคร้าบบบ http://tae43me.multiply.com/
  • - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปรกว่า
  • *
ขอบคุณกั๊บ
 oOo -__- @_@

เส้นทางชีวิตของฉันถึงแม้ว่ามันไม่โรยด้วยกลีบดอกไม้
แต่มันเป็นทางที่ฉันเลือกเดินด้วยหัวใจ

ออฟไลน์ adventure

• - มือใหม่
  • *
กำลังอยากเปลี่ยนพอดี ขอดูข้างในด้วยครับ แล้วเสาเดิมต้องเอาออกหรือว่าติดทับไปเลยครับ  @_@

ออฟไลน์ slek

• - มือใหม่
  • *
แปลกอยุ่เหมือนกันทำไมไม่ทำเสาแบบฟอร์จูนก็ไม่รู้

ออฟไลน์ prajak

• - มือใหม่
  • *
น้า NUCH ใช้ยางอะไรปิดรูเสาวิทยุเดิมล่ะครับ คือผมอยากจะติดเสาแบบนี้บ้าง

ออฟไลน์ Naka..

• - มือใหม่
  • *
  • นก คับ เรียนวิศวะลาดกระบังปี 3
เสาผม ก็ไม่ค่อยชัด ถ้า เวลาขับ ต้องจอดนิ่งๆ ถึงจะชัด  งง อยุเหมือนกัน 

ไปถามช่างๆ บอกให้ใช้ไปก่อน 
ชื่อ นก คับ  ยินดีทีได้รุจัก ทุกคน

ออฟไลน์ winning

• - มือใหม่
  • *
ขอมาชม  คับ -o'

ออฟไลน์ tcloud

• - มือสมัครเล่น
  • *
  • Arsenal will be the champ, Fighting!!!
Naka..
- สมาชิกสามัญ
- มือใหม่
*

นก คับ เรียนวิศวะลาดกระบังปี 3

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 5
ประสบการณ์ 18%
พละกำลัง: 7%

ดูรายละเอียด อีเมล์ ข้อความส่วนตัว (ออฟไลน์)

Re: เสาอากาศวิทยุ MU-7 รุ่นใหม่ เปลี่ยนแทนของเดิมแบบชักขึ้นรุ่นเก่า
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2552, 01:22:31 AM »
   ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
เสาผม ก็ไม่ค่อยชัด ถ้า เวลาขับ ต้องจอดนิ่งๆ ถึงจะชัด  งง อยุเหมือนกัน

ไปถามช่างๆ บอกให้ใช้ไปก่อน

^^
^^
^^
ของผมก็ตามนี้เรยเซ็งห่านจิงๆ
สวัสดีพี่ๆ mu7 club ทุกท่านครับ
ผมมือใหม่กับน้องมิว ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ