ผู้เขียน หัวข้อ: # เรียนเชิญร่วมงานมิตติ้ง ส่งท้ายปีเก่า  (อ่าน 18073 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
Re: # เรียนเชิญร่วมงานมิตติ้ง ส่งท้ายปีเก่า
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 17:01:58 »
เปิดบู๊ธขายของหน้างานด้วยเลยครับ

ดูคึกคักจังเลยครับงานนี้

น่าจะสนุกสนานกันมากมายแน่ๆเลย

จัดประกวด พริตตี้ เวปเราเลยดีกว่ามั้ย ทั่นประธาน

เด๋วผมขอเป็นกรรมการคัดเลือกพริตตี้ดีก่า 55555
น้าอ่าง มาแย้ววววว

ออฟไลน์ webmaster

• คำเตือน: การดื่มสุรา ทำให้ความเหงาลดลง
  • Administrator
  • - มือโปร
  • *
  • มนุษย์มักแสวงหาสิ่งที่ตนเองไม่มี
    • Ready On Web
Re: # เรียนเชิญร่วมงานมิตติ้ง ส่งท้ายปีเก่
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 18:48:08 »
สรุปความคืบหน้าครับ
- ผมโทรไปสั่งอาหารมาแล้วครับ ค่อนข้างเยอะทีเดียว
- ตั้งโต๊ะข้างนอกห้องเพิ่มครับ 20 ที่ และโต๊ะวางของขวัญอีก 1 โต๊ะครับ
- ที่จอดรถเขาจะพยายาม LOCK ไว้ให้ 10-15 คันครับ จอดใกล้ๆ กัน (ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด)
- ที่สำคัญมีงานแต่งงานในวันที่ 20 ธ.ค. ครับพี่น้องครับ คนเยอะแน่ๆ เลยครับ จึงอยากให้ไปกันเร็วหน่อยก็ดีครับ ไม่งั้นจอดใกล้กันยากแน่เลย

การจัดกิจกรรมต่างๆ
- ตอนนี้ผมก็เอาจากที่สมาชิกเสนอความคิดเห็นมาแล้วครับ และรบกวนท่านที่ไปเร็วช่วยกันจัดอีกทีครับ

ขอบคุณครับ
น้าต้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2008, 18:50:06 โดย เท่ง »
พุทโธ... อัฏฐิกังปติกุลัง.... "รถเราเครื่องมันเล็ก... ไม่ได้ติดเทอร์โบ"

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • MaxMax Design Co.,Ltd
Re: # เรียนเชิญร่วมงานมิตติ้ง ส่งท้ายปีเก่า
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 19:14:28 »
ผมว่าคณะกรรมการหรือสมาชิกท่านใดที่เว้นว่างจากภารกิจในวันนั้นจะไปเจอกันก่อนซัก16.00ดีไหมครับ.........เพื่อเตรียมความพร้อม.......ส่วนตัวผมสะดวกครับไปได้ครับ......
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ virun

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 21:10:42 »
หน้าไปเหมือนกัน ติดงาน ไม่ได้เข้าเว็ปนานไม่รู้เรื่องพอดีมีสมาชิกมาหาที่ร้าน มาบอกเกี่ยวกับมิตติ้งที่ร้านอาหารสีน้ำ  ผมยังไม่รู้จักสมาชิกท่านนั้นเลยถ้ามีเวลาเข้ามาคุยกันที่ร้านได้ เจวดีการพิมพ์ปราจีนบุรี

ออฟไลน์ nopdon808

• ยิ้มเหงาๆๆ เศร้าพองามๆๆ
  • - มืออาชีพ
  • เห็นสักให้แต่ว่าเห็น ได้ยินสักให้แต่ว่าได้ยิน
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 20:29:53 »
น้าต้น ถ้าเผื่อว่าตามไปแต่ไม่ได้ลงทะเบียนเป็นไรไหมงะ เพราะดูเวลาอยู่ถ้าว่างจะตามไปสมทบ
ยามมั่งมีหมู่มิตรมุ่งหมายมอง ยามมัวหมองหมู่มองเหมือนหมูหมา
ยามมอดม้วยมรณา แม้นหมูหมามันไม่มอง

ออฟไลน์ อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว)

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 21:27:41 »
น้าต้น ถ้าเผื่อว่าตามไปแต่ไม่ได้ลงทะเบียนเป็นไรไหมงะ เพราะดูเวลาอยู่ถ้าว่างจะตามไปสมทบ
  ด้วยความยินดีอย่างยิ่งครับน้าเก๋

ออฟไลน์ Bananaz

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 23:11:29 »
เด๋วผมขอเป็นกรรมการคัดเลือกพริตตี้ดีก่า 55555

เหอๆๆ คลับเรามีแต่ผู้ชายซะส่วนใหญ่ จาไปหาพริตตี้มาจากไหนอ่ะคะน้าอ่าง  ^_-   oOo

หวัดดีค่า ผู้เยี่ยมชม ยินดีที่รู้จักนะคะ 

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 09:53:19 »
เย็นนี้เจอกันนะครับพี่น้อง

ใครไปได้เร็วก็เชิญเลยนะครับ คาดว่าจะเริ่มไปถึงกันประมาณ 16.30 น. เป็นต้นไปครับ   มาเร็ว ๆ จะได้ที่จอดรถดี ๆ ได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น และชมรถมิว7 ของเพื่อน ๆ ว่าใครแต่งอะไรอย่างไร แจ่มแจ๋วอย่างไรครับ

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 10:11:29 »
อ้อ ลืมไปอีกอย่างครับ

สมาชิกทุกครอบครัวที่มาร่วมงาน จะได้รับของชำร่วยติดกลับไปด้วยทุกครอบครัวเลยนะครับ

และต้องขอขอบคุณบริษัท ตรีเพชร อีซูซุ ที่สนับสนุนของรางวัลและของชำร่วยด้วยครับ  -__- -__- -__-

รวมถึง ขอขอบคุณน้าวัน (มยุรา) เถ้าแก่ใหญ่ร้าน Molycare ที่หัวหิน และร้าน Absorba Pub&Restaurants ที่สนับสนุนของชำร่วยสำหรับเพื่อนสมาชิกทุกครอบครัว มา ณ ที่นี้ด้วยครับ  -__- -__- -__-

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 11:03:41 »
สมาชิกท่านใด ที่ยังไม่ลงทะเบียน แต่ประสงค์จะมาร่วมงาน เรายินดีต้อนรับเสมอนะครับ
โดยท่านสามารถโทรแจ้งที่น้าต้น หรือสอบถามเส้นทางเดินทางได้เลยนะครับ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือการเดินทางที่ 081-859-8538 (น้าต้น)

ออฟไลน์ jah_Bear

• - มือใหม่
  • *
Re: # เรียนเชิญร่วมงานมิตติ้ง ส่งท้ายปีเก่
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 11:07:23 »
 -__-

ผู้ใหญ่2 ที่ ค่ะ คุณหมี กับ น้องจ๋า

ขอบคุณค่ะ

----- ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้ว -------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธันวาคม 2008, 11:18:17 โดย อ่าง (ตื่งๆ มีเลื่องแว้ว) »

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 11:57:48 »
เย็นนี้เจอกันคับพี่น้องคับ  o_o' o_o' o_o'

ออฟไลน์ นายกานต์ กะเด็กชายเพลตั้น

• วันสบายๆ กับลูกชาย ก็พอแล้ว
  • - มืออาชีพ
  • *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 12:51:08 »
ไม่ได้ไปร่วมรายการเลยสักครั้ง มาครั้งนี้ตัดสินใจตามไปด้วย 1 ที่ในนาทีสุดท้าย

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - มือโปร
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 13:00:57 »
ใกล้ถึงเวลาแล้วนะครับใครยังไม่ตัดสินใจรีบ ๆ นะครับ จะนับถอยหลังแล้ว
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ Mr_B_____

• - มือโปร
  • MaxMax Design Co.,Ltd
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 14:35:51 »
ใกล้ถึงเวลาแล้วนะครับใครยังไม่ตัดสินใจรีบ ๆ นะครับ จะนับถอยหลังแล้ว

9 8 7 6 5 4 3 2 1 หมดเวลา.......อิอิ
Mr_B_____ หรือ บอย...ครับพ้ม....
L o V e     M e   L o V e   M y   Mu

ออฟไลน์ lekyman

• ใช้ชีวิตโลดแล่นไปกับ MU7 คันโปรด
  • - มือโปร
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 14:37:01 »
ตื่นเต้นดีใจจัง  เดี๋ยวจะได้เจอเพื่อนสมาชิก MU7 Club กันแล้ว
LEKYMAN @ MU7 CLUB  # 200
ยินดีที่ได้รู้จักคุณ ผู้เยี่ยมชม
ผมชื่อเล็ก  อยู่แถวแยกสนามบินน้ำ  นนทบุรี  โทร. 081-550-6942
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับอะไหล่แอร์รถยนต์ครับ

ออฟไลน์ MU7G sriracha

• ชอบหลับเบาะหลัง
  • - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 20:40:35 »
เสียดาย ครับ เพิ่งจะกลับจากนอกมาสิบกว่าวัน นายเรียกกลับมาลงงานแบบ 28/28 วัน ที่แท่นขุดเจาะน้ำมันของ เชพร่อนในอ่าวไทย ไม่งั้นผมได้มาร่วมงานนี้กับท่านทั้งหลายแน่ๆ ขึ้นบกอีกทีก็หลังปีใหม่นี้ ขอให้สนุกกันนะครับ