ผู้เขียน หัวข้อ: เอ้า,,,,ว่าด้วยเรื่องกันโคลน แล้วต่อยอดกันหน่อย  (อ่าน 3131 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ mmnnb

• - มือใหม่
  • *
ใครมี ใครไม่มี  ใครอยากได้

ข้อดี ข้อเสีย และ

ใครอาสาหาให้เพื่อนสมาชิกได้บ้าง   -__-

เหมือนว่ารถที่ได้มาจะไม่มีอะ T_T

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน 2008, 20:01:32 โดย mmnnb »

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ HERTZ

• 008 มาแว้วววว !!
  • - สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
Re: เอ้า,,,,ว่าด้วยเรื่องกันโคลน แล้วต่อยอดกันหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2008, 20:16:00 »
อุ้ย รถคันนี้คุ้น ๆ  oOo oOo oOo  o_o' o_o' o_o'

เพิ่มเติมนิดนึงคับ คือกันโคลนรุ่นนี้จะใส่ได้กับรถที่ไม่มีสเกิร์ตหลัง อย่างเ่ช่นรุ่นเก่าอย่างผมครับ  -__-

• - มือใหม่
  • *
Re: เอ้า,,,,ว่าด้วยเรื่องกันโคลน แล้วต่อยอดกันหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2008, 20:21:02 »
อุ้ย รถคันนี้คุ้น ๆ  oOo oOo oOo  o_o' o_o' o_o'

เพิ่มเติมนิดนึงคับ คือกันโคลนรุ่นนี้จะใส่ได้กับรถที่ไม่มีสเกิร์ตหลัง อย่างเ่ช่นรุ่นเก่าอย่างผมครับ  -__-

แล้ว รุ่นปี 08 gold มีสเกิร์ตหลัง อะป่าวคะ ชักสับสน

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2008, 20:27:52 »

แล้ว รุ่นปี 08 gold มีสเกิร์ตหลัง อะป่าวคะ ชักสับสน

สเกิร์ตหลังมีครับ สรุปว่าใส่บังโคลนแบบผมแบบนี้ไม่ได้ครับ ถ้าดัดแปลงก็ไม่แน่อาจจะทำได้ครับ -__-

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2008, 20:34:31 »
สเกิร์ตหลังมีครับ สรุปว่าใส่บังโคลนแบบผมแบบนี้ไม่ได้ครับ ถ้าดัดแปลงก็ไม่แน่อาจจะทำได้ครับ -__-

งานเข้าสิ ต้องดัดแปลงเชียวเหรอ oOo

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2008, 20:41:07 »
ใช้ประกอบการตัดสินใจครับ คันซ้ายเป็นรุ่นมีสเกิร์ตหลัง คันกลางรถผมไม่มีสเกิร์ต

• - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2008, 20:43:17 »
จริงด้วย เห็นภาพแล้วนึกออกทันทีคะ มีสเกิต อะ

อดสิ อยากติดกะเค้าบ้าง แบบว่ารู้สึกว่ารถมันเปื้อนอะ T_T

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2008, 20:43:35 »
เอาชัด ๆ ซูม ๆ อีกรูป

ออฟไลน์ หะ โหน่ง มาแว้ว

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2008, 18:51:42 »
ใครมี ใครไม่มี  ใครอยากได้

ข้อดี ข้อเสีย และ

ใครอาสาหาให้เพื่อนสมาชิกได้บ้าง   -__-

เหมือนว่ารถที่ได้มาจะไม่มีอะ T_T

รูปนี้ เหมือนรถน้าเอก ใช่ป่ะครับ อิอิ

มิว รุ่นก่อนโกลล์(รุ่นใหม่ของโลก)  รุ่นโกลล์ รุ่นแพลทตินั่ม มีสเกิร์ตหลังครับ ใส่ได้ เเต่มันดูเกะกะ ท่าทางจะเเปลงเยอะ   ^_-

มิวรุ่นแรก กระจังหน้า เป็นฟันยาว ๆ ห้อย ๆ  รุ่นสอง คือ รุ่นน้าเอก ที่กระจังหน้า ตรงเส้นกลาง เป็น จุด ๆ  ทั้งสองรุ่น ไม่มีสเกิร์ตครับ  อันนี้ ติดได้

ทราบมาว่า ที่ตรีเพชร ก็มีของนะครับ ส่วนราคา ไม่แน่ใจครับ  -__-
ผมหมอเต๊ะคร๊าบ  บ้านอยู่ ซอยมิสทีน ถนนรามคำแหง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ -- --"

ออฟไลน์ navykhemao

• นิสัยดี ขี้เล่น เป็นกันเอง
  • - มือใหม่
  • *
  • นิสัยดี ขี้เล่น เป็นกันเอง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 09:43:37 »
อยากได้บ้างอะครับ  -__-
สรรหามานานแล้ว  หาซื้อได้ที่ไหนครับ
ผมอยู่ระยอง ดูมาหลายร้านแล้วไม่มีขาย
เคยเอาของ Di มาติดแล้วมันไม่เท่

ยินดีที่ได้รู้จักคุณผู้เยี่ยมชมครับ

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 09:47:14 »
อยากได้เหมือนกันครับ
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ

ออฟไลน์ iamkung

• - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 09:59:34 »
หุหุ  รูป ที่เอามาอธิบาย คุ้นๆๆ ไงมะรู้นะ  แถมมีบาทาข้าพเจ้าติดมาด้วย 5555   o_o'

ออฟไลน์ ทองแท่ง

• - คณะกรรมการ/สมาชิกสามัญ
  • - มือโปร
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 19:10:16 »
น้าเอกมีของเปล่าอยากได้
สมาชิกเลขที่ 101 ยินดีที่ได้รู้จักน้า ผู้เยี่ยมชม ครับ