ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม น้ำยาเพิ่มความเหนียวของกาวติดรถ เรียกว่าอะไร  (อ่าน 220 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ zign

• - มือใหม่
  • *
ที่เป็นน้ำยาที่เอาไว้ทาก่อนติดชุดแต่ง หรือของตกแต่งรถ ด้วยกาว2หน้า จำไม่ได้ว่าเรียกว่าอะไร จะได้หาซื้อมาใช้ ใครรู้จักบ้างคะ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ Ggodplaye

• - มือใหม่
  • *
มันมีหลายราคาครับแพงหน่อยก็จะดีกว่า

ออฟไลน์ robotmaz

• - มือใหม่
  • *
น่าจะหมายถึงไพรเมอร์รึเปล่า กรือน้ำยาประสานใช้กับกาว3เอ็ม ลองถามตามอู่ดูครับ ขอแบ่งมาใช้นิดหน่อย

ออฟไลน์ zign

• - มือใหม่
  • *
ขอบคุณมากค่า น่าจะใช่อันนี้ค่ะน้ำยาไพเมอร์ เดี๋ยวลองเอาชื่อไปสอบถามดูค่ะ