ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือค่ะ  (อ่าน 1463 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ Tidamon Rattapan

• - มือใหม่
  • *
ขอความช่วยเหลือค่ะ
« เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 15:20:35 »
อยากทราบว่าเครื่องเล่น Kenwood ที่ติดมากับรถ MU -7 แผ่นไลน์เองเล่นได้มัยค่ะ ถ้าเล่นต้องไลน์ด้วยนามสกุลอะไรค่ะ

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ ไฉไล

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือใหม่
  • *
Re: ขอความช่วยเหลือค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2016, 16:58:16 »
ถ้าตัวติดมากับ Super Plattinum (จำรุ่น Kenwood ไม่ได้)
Write เป็นแบบใส่เครื่องเล่น DVD ก็อ่านได้นะครับ ยังไม่เคยลอง Write แบบอื่น

ส่วนตัวนะครับ
เคยใช้ผ่าน USB MP4 มองไม่เห็น เห็นแต่ MPEG
MPEG ยาวนิด ๆ ชอบค้าง ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรเหมือนกัน

ออฟไลน์ luckymember

• ร้านคิวทองคาร์ออดิโอ (พุทธมณฑล สาย2)
  • - มือใหม่
  • *
  • ร้านคิวทองคาร์ออดิโอ (พุทธมณฑล สาย2)
    • www.facebook.com/QTCaraudio
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2016, 17:15:58 »
MP3 WAVE เล่นได้ครับปกติ
ร้านคิวทองคาร์ออดิโอ (พุทธมณฑล สาย2)
ศูนย์ติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์ชั้นนำ ฟิล์ม อุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ โทร.0940209916

สนับสนุนเรากดไลค์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Armando

• สโบเบทออนไลน์
  • - มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 เมษายน 2017, 14:17:34 »
อ้าวเล่นไม่ได้หรอครับ ผมก็พึ่งรู้เหมือนกัน

ออฟไลน์ Robeto

• sbobet
  • - มือใหม่
  • *
    • gclub slot
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2018, 17:25:14 »
เล่นไม่ได้แล้วครับ
สมัคร sbobet for a pair of 5 stars at night. Back to report the Premier League football results when the football league matches come back again after last week, having to make way for the national team to compete in the National Football