ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามราคาติดฟิล์มบานหน้าเต็มบานเดียวครับ  (อ่าน 106 ครั้ง)

MU7 Club Advertising

ออฟไลน์ obito

• - มือใหม่
  • *
เปลี่ยนบานหน้าบานเดียวครับ ไปเคลมกระจกหน้ามา ขอแบบกันร้อนดีๆ สีสว่างหน่อย ติดแบบไหนดีครับ
ฟิล์มเซรามิคดีไหม เห็นคนพูดถึงกันเยอะเลย

พื้นที่โฆษณา

ออฟไลน์ tanavit

• - สมาชิกสามัญ
  • - มือสมัครเล่น
  • *
Re: ขอสอบถามราคาติดฟิล์มบานหน้าเต็มบานเดียวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 19:04:20 »
มารอเป็นเพื่อนครับน้า

ออฟไลน์ robotmaz

• - มือใหม่
  • *
Re: ขอสอบถามราคาติดฟิล์มบานหน้าเต็มบานเดียวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2018, 16:54:18 »
ดีครับ กันร้อนดีกว่าฟิล์มปรอท แล้วไม่สะท้อน แต่ราคาก็แพงหน่อย ถ้าใช้รถอีกยาวก็ติดคุ้มอยู่ครับ
ผมติดรุ่น crystalline ไม่มืดมากกำลังดี บานเดียวน่าจะ 7 พัน แต่ถ้าเอาไม่แพงก็ 3m fxr35 กำลังดีครับ บานเดียวไม่เกิน 2 พัน